Góp ý Thân mời anh Fan vào thảo luận

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi FayA1HoaTim2, 25/12/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. SoLonGiBuoi

SoLonGiBuoi Guest

mình ko ủng hộ cái này :D...

2. Vậy thì sao lại có lúc mua bạc của Fan và các admin ( lúc trc còn bạc 69.70 ) yên tâm gd tuyệt đối an toàn. đó là tiền ảo nhưng được hợp thức hóa thành tiền thật ?

3. như vậy chức năng nạp thẻ của fan phế à?

4. Cái này quá hay!

5. Admin chỉ cần ra 1 loại thẻ nạp 5 triệu là ọke luôn

6. giá sẽ không vừa đâu. ae nạp thẻ cho bác fan thế nào thì cứ thế mà tính đây

ducbau thích bài này.
  7. BBạ vay bằng gì thì phải trả bằng cái đấy , ai lại vay bạc nà trả bằng vnd . Vd 2 cái sàn sàn thì OK . Chứ 1 cái giá trên trời 1 cái giá dưới đất thì ai ngửi dc . Vnd h thì ai chẳng có c còn bạc thì chỉ vó fan sẵn có thôi :))

8. Đơn giản bạn mua thẻ rồi nạp thì vẫn là tiền ra bạc thôi.
    Nhưng với fan thì ko có rẻ đâu :)
    trước mình thấy có bạn mua kiểu gì thấy trong danh sách nạp bạc 1m được hơn 11k bạc .
    Nói chung đắt , ko thì ae tự mua với nhau thôi

9. Cái này chia sẻ chân thành là never thành hiện thực

10. rồi 1 ngày nọ công an tóm FAN hà ta vào nhà đá thì MUHN sẽ ra sao nhỉ

11. Muốn sập Sv à mà đòi quy đổi ra vnd với usd . Game thì đã không có bản quyền còn đòi oang oang lên . Vi phạm pháp luật lù lù bảo anh Fan nhúng tay vào .

12. Có thách kẹo bác FAN cũng ko dám làm đâu nhé cả nhà, ko bao giờ dám đi lại ngược luật ở thị trường. Làm chỉ có đường die đầu tiên.
    Từ xưa đến nay tất cả các game online đã tồn tại hay đã giải tán.... theo mình biết đều phải bỏ tiền mua thẻ của các nhà phát hành game rồi nạp vào game. Chứ các bác mà đưa tiền cho trực tiếp nhà phát hành thì.....

Tìm Lại Kỷ Niệm thích bài này.
  13. gamemuvp

gamemuvp Trung Gian GamethuVN

Thì đi ngủ đi cho ấm . :)) .

chienchoe thích bài này.
  14. ngủ làm sao được khi bóng bánh hôm qua về tiền ;))

gamemuvp thích bài này.
  15. cái này chắc ko dc rồi bạn ah
    vì anh fan làm sao dính đến pháp luật dc
    tiền tệ trong game thi ko sao sang VND la nguy hiểm nắm

16. đồng ý luôn. Nhiều lúc giá bạc thấy rao cả 97 vs 8 mấy :)) nghĩ bụng bảo nạp thẻ cho nhanh. mà thẻ thì chát :)) quy ra vnd để ae nào k mua đc bạc lấy lại acc cũng hay. đồng tình vs ý kiến này của bạn

17. Ko nhận vnd thì bí quá phải quy ra thẻ nạp bạc. Như thế sl bạc tung ra thị trường sẽ tăng >>> giá đỡ hot
    Còn cứ quy sang vnd gửi fan thì bạc càng hiếm >>> lên giá

18. Giao giá 85 :))
    nhưng có bán được khối

19. nói cho các bạn biết là sẽ không thể được đâu! Fan làm ra cái gọi là bạc để giao dịch trong game là một hình thức thu nhập của bác ấy nhưng cũng là 1 hình thức để tránh thuế thu nhập cá nhân đấy thế nên không thể quy ra VNĐ hay USD nhé :>

20. ko mua được bác thì nạp thẻ vào.Fan ra cái chức năng nạp thẻ để làm gì.

Trơi đẹp thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi