Góp ý Thấy Admin thay đổi Vay Mượn mong admin thay đổi thêm cái này

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi xetinhyeu, 13/9/18.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Tình hình là vì sự thay đổi về vấn đề vay bạc giờ Reset 2000 lần hoặc tối thiểu 25000 point dư mới vay bạc được , đây là ý kiến riêng dành cho những anh em nghèo đam mê game như tôi
    - Đồ đạc thì giá mua quá cao, ngày trước thấy admin cho đồ full lên shop ,giờ nhìn lại không biết admin cất cái đó đi đâu , mong admin cho phép những anh em nghèo có cơ hội để mua đồ ngon mà mặc
    - Ví dụ : bán trên shop đồ phải đầy đủ +15 28op chứ bán đồ toàn không có op đâpj bao nhiêu life cho vừa ,không có kinh nghiệm chịu chết luôn , khi nhân vâtj mua đồ trên shop admin cho ra cái quy định 1 tài khoản chỉ được phép mua đồ của 8 chủng tộc /1 tài khoản , 1 tài khoản chỉ được phép mua 1 bộ đồ của chủng tộc tương ứng ( là đồ vĩnh viễn không được phép giao dịch )
    - Nói thật không chỉ tôi và những anh em khác ( không nói về những bác buôn bán tích đồ rồi nâng giá lên cao ngất trời, việc này admin lên xem xét) giờ vào game chơi chảng thấy anh em đứng đầu lorrencia, Davias , Atlan PK nhớ lại vui thật , chứ bây giờ vào game đi đâu cũng thấy buôn và bán , cũng chả hiểu mọi người chơi game để buôn bán hay để vui vẻ đây
    - Cũng không biết số lần reset quan trọng hay là point dư quan trọng , ai cũng có công việc riêng chứ suốt ngày đi làm về là cắm đầu vào game , ra ngoài có ai khoe nói tôi vẫn chơi MUHN cày ngày cày đêm ,khoe thế người ta cười cho thối mũi , tiện đây mong mọi người hay dành chút thời gian cho gia đình mình , thôi không nói nữa nói nhiều admin nhìn thấy lại block tk thì chết

2. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Cái quá khứ devias hay Loren pk qua rồi thì cho nó vào dĩ vãng đy, đồ đạc giờ như vậy là ổn rồi. H adm bán đồ nữa thì chả mấy chốc sập game.

3. giờ chuyển thành 1k lần rồi

4. nếu bán đồ ớ shop thì ấp nặng sấp

5. ý kiến của bạn quá tốt nhưng bạn cũng lên nhìn vào thực tế, giờ lương anh em cao, chơi game hay xem tivi bạn cũng nên trả 1 ít dịch vụ thì chương trình sẽ hay và tốt nhanh gọn hơn, còn nếu chơi vui vui túc tắc thì vẫn được nhưng thời gian lâu
    không giấu gì bạn lúc mới chơi lại mình cũng tìm hiểu sao giờ khác xưa quá, không thấy bán mấy món mình thích như kiếm nhật full, cung phong vũ full... tính theo vật giá hiện tại thì không phải là đắt, mình tự cày kéo, chịu khó nhặt rác.. chi tiêu hợp lý rồi cũng có một ngày mình mua được, nói ra bạn không tin. mình cắm 2 acc 10k dư thời xưa +3 k bạc lẻ mua được cái sw3 eif, rồi lại cày lại bán lốt 2 cặp vợ chồng mua được sét giai nhân full,.. để mà cày rác mà mua với mức độ mình chơi có 2-3 acc thì nói thật lâu, nên mỗi khi linh lương mình lại táng vào 5lits 1 củ, dần dần rồi cũng mua được,.. thời gian trôi qua rồi một ngày quyết định nạp 20 củ mua đồ chơi theo ý mình, mua xong đồ lên hạ giá kệ, miễn là mình thích, hồi đó năn nỉ mãi @ConBuom mới bán cho cái cung phong vũ 3 max đó bạn. cho nên môi món đồ mình mua đều có ý nghĩa phấn đấu
    cho lên cái kết, vấn đề là bạn có thích và máu hay không thôi, chứ nếu thích là bạn vẫn có, từ "thích" không hẳn là đồ khủng ssk mà là đồ vừa tầm với túi xiền của ae mình thôi :D

6. thay đổi quy địch rs 500 lần cắm đc FAN nhưng với điều kiện là lần thay đổi SDT gần nhất cách đây 6 tháng hoặc 1 năm

mrdoan189 thích bài này.
  7. Cái này hay và rất là thức thời.

8. Không khả thi

9. cày rs giờ chả để làm gì ờ bao giờ mới cày lên 2k rs đây

tocbacvjp thích bài này.
  10. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Ai bảo ko để làm gì :)) bạn chơi Mu mà ko có mục đích thì lên nghỉ cho khoẻ.

zViTieuBao thích bài này.
  11. chắc ông này tích đồ nâng giá cao lên phản ứng mạnh thật

tocbacvjp thích bài này.
  12. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Mình có tích đồ nhưng toàn đồ luck zen +9 bạn mua ko ??. Mình để rẻ cho =))

13. Tóm lại là càng ngày càng gây khó dễ cho Gamethuvn rồi , từ việc hạn chế số ACC đăng ký 1 số đt nữa :D
    Chính sách ko hợp lý

14. bán thêm đồ nữa cho đồ hiện tại lại hạ giá . loãng đồ ah. ông thích ngon k chịu đầu tư. k đầu tư lại thích = thg đầu tư,
    nghèo k có thì chịu khó nhặt nhặn vào. dùng hợp lấy bộ 4-5 dòng hoàn hảo cũng ko phải là khó lắm. k chịu khó thì đừng kêu top ah, cái gì cũng theo ý mấy ông, loạn mẹ ht,

tocbacvjp thích bài này.
  15. Rất thích ý kiến của ae . Like cái .

16. Uất ức ngồi viêt ha ha

17. Chuẩn bị bán đi quay spin rồng thôi.

Chiến Khói LửaBaBykool1 đã thích.
  18. nay bác kiếm ăn bao nhiu món đồ thần rồi

tocbacvjp thích bài này.
  19. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Nay x2skill chứ đồ thần gì hả bạn :))

20. P18 có x4 ko ae?

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi