Thông báo Thay đổi chợ mua bán Skill

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 6/9/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Theo tôi người mua chỉ nhận được 30% exp là hơi thấp khi bỏ 1 số bạc để mua số exp đó,vì Fan nói đến cộng dồn giống rs,vậy tôi hi vọng Fan cũng fix cho ae mua skill nhận được 50% số exp được mua.
    1. Bạn có thể mua exp Master và cộng dồn vào level Master bạn đang có
    2. Yêu cầu phải hoàn thành nhiệm vụ 3 và mua đúng chủng tộc.
    3. Level Master của bạn sau khi mua sẽ được tính tương ứng theo Tổng điểm exp (= điểm exp hiện có của bạn + điểm exp mua). Bạn click vào nút Tính thử Level để biết chi tiết
    với số exp là hơn 2k tỷ vậy tôi có ý kiến để ae mua skill được các chủng tộc khác để về dồn exp.chứ với số exp hiện tại và điều kiện hiện tại giá cả sẽ bị đẩy lên quá cao cho các member cần skill.

2. Day la anh tinh tren ly thuyet con thuc te lai khac: trc max 400sk la > 80 ty exp thi mua 400skil chon muc 45ty phi + 10 ty zen va mua tam 14k tong chi phi tam 16k bac ma da hon 50% tong so exp max skil. Gio mua 400sk + duoc co 36 ty exp ma jo max skil thj xa voi qua hon nua e thay gio skill dk re cug 18k bac the thj ty le nao cao hon
    P/s: tai em onl dt ko co vietkey

3. Ý của bác Fan hay đấy nhưng đc 35 % nghe hơi ít

4. cố mà cầy cuốc killl đi ko có tiền mua đâu
    mấy hơn 10k bac mà đc có vài truc killl thôi kakaka
    cái tiền mua kill thì mình mua cs mà chơi dần
    hút máu quá sắp kiệt rùi
    kiệt là nghỉ thôi =))

VipTômLYCần thích bài này.
  5. cáy skill giờ cũng nản.

6. thich dần bài mày rồi đấy anh fan lên để 50% thì tốt nhất

7. 35% là hợp lý rồi, chứ 50% là đầy hàng muốn + dồn, lúc đấy tiền đè chết người đấy ợ

8. ông tưởng +dồn mà dễ hả hơn2nghin3 tỉ exp đấy

9. thế mới cần cày chứ bạn, chơi cứ mua thỳ chả có gì hay

10. để mà cày chắc 1năm ko mã kill mà mua như thế này tiền tấn:))

11. 50 % là hợp lý,35 % thi a e ta tự cày mua làm gì,chả bõ mà cộng dồn được mấy chục skill

12. Uk cứ mua đi xem nào .tao thách thằng nào dám mua max đc 800 sk đấy.
    Giờ cứ tính đơn giản bỏ 1m ra để mua 35 tỷ kn. 800 sk ~3200 tỷ kn như vậy ta có 3200:35=91.43 triệu vnd , đây là mua từ 0 sk.
    Còn mua từ 400 sk thì ta có . 3200-122= 3078 tỷ kn phải mua để lên 800 sk.
    3078:35=87,95 lần mua sk.
    Vâng các bợn cứ mua đi .
    Hồi ss6 ai cày nhanh cũng tầm 1 tháng mới max 400 sk ,trong khi đó 400 sk tương đương 84 tỷ kn. Bây giờ là 122 tỷ nhé.
    Như vậy 1 siêu pro cầy miệt mài từ 0 sk lên 800sk mất 91 tháng( ko relife nhé) ,vì kn từ sk 401>>800 tương đương 90 lần 400 sk đầu . mà 90 tháng thì = bn năm nhỉ ?_? Ai tính hộ cái. Nghĩ đc đến đây choáng mịa rồi :((

13. kaka ăn chơi đê tao nghĩ là sáp có chính sách mới cho ae rùi đấy??
    bác fan làm thế ae nó chán ngay ý mà?? thế này ai mà đc tận hưởng 800 killl mà chơi

14. dại gia lo ji

15. can này nói câu này mới hay này mình đoc. xong ma buồn cười quá , Fan đọc xong củng phát ốm haha :D

16. 90 tháng = ( 1 nam 12tháng ) 90 : 12 = 7nam 6 tháng :D hahaha thế la 1/7 cuộc đời chôn vùi để cày skill haha

17. bác fan lên cho thành 50% đi ae đỡ vất

18. Hôm qua em đã thấy Fan bán thử rồi, tuy nhiên với 35% chắc không ai mua. vì tính ra giá để mua thôi để đó cày cho khoẻ (vì tính ra quá mắc).
    theo em nghĩ như cũ là hợp lý, có điều thay đổi 1 chút là phần chi phí vì theo em nghĩ nó cũng giống như cày nhân vật phụ thôi, nếu bán thì cũng được cộng dồn 50% (hãy xem như là cày rs).
    Ngoài ra thay vì khuyến khích anh em bán thì anh cũng không nên tính phí bán, mà phí người mua trả theo số exp thì hay hơn (giống như mua cộng dồn rs)
    em xem trên chợ ảo bán 42 tỷ exp với giá 10 -> 14k
    với 42*0.35 = 14 tỷ exp, nếu để tiền đó mua cas và đi phòng 4, bãi ngon là chừng 3 ngày là đủ => vậy có nên mua không?
    nếu anh miễn phí giá bán skill có lẽ giá sẽ giảm và tăng tỷ lệ lên (có thể là mua cùng chủng tộc thì được 50% còn mua khác chủng tộc thì được 45% thôi thì hay hơn)

19. fantasymc

fantasymc Ban Quản Trị

Giá bán đó do chính bạn quyết định chứ không phải admin bán. Giá đắt tất nhiên không ai mua.

còn 42*0.35 = 14 tỷ exp là bạn hiểu nhầm.

20. em thây cày Skill vậy la quá khó.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi