Thông báo Thay đổi từ ngày 1/7

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 27/6/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. nhu vay thi pai 5 thang moi RL dc 1 lan ah buon nhi ^^

2. Đồ đạc thay đổi thế nào nhỉ. Mong là giảm nhẹ nhàng thôi

3. tha hồ bạc tiêu xài rồi .. đồ bắt đầu lên giá

4. à nhân tiện các ACE giải thích cho mình cái ngày cuối cùng của đua top tháng thì tính điểm top ntn vậy?
    còn những ngày thường thì mình biết mỗi ngày đc 4 điểm top.

5. hoá ra top ở đây mà ku e ko cho link - send mỗi bài trên fb

Thanh Nghị thích bài này.
  6. I Miss You

I Miss You Chiến Binh

6. Nâng cấp lên phiên bản SS8 vào ngày 1/9/2014
    đợi mãi câu nay ^^

7. Ủng hộ thay đổi này :)

8. Đổi mấy mon đô anh cho thêm thơi hạn vài bữa nữa đang cày rs với sk :-s

9. Tao du dieu kien ma Fan van chua doi cho kia kia

10. đồ ra nhiều tí . cho anh em dê mua . ai cũng có dùng . rẽ vừa phãi chã phãi hay k . chứ dắt quá thằng mạc shops thang ful macc thằng k5 . thằng khung thì sướng , thằng thùa thì nãn . thằng nãn nghĩ . thằng thắng buồn :D
    theo mình vẫn cứ cho đồ ra bt . giá xuống ti nhiều thằng được dùng

11. Theo mình mục này thay đổi là cũng có ý cả đó :)
    Lên ss8 thì chắc chắn phải ra wing 4 rồi, tuy là mới lên ss8 thì chắc chắn sẽ chưa có w4 vĩnh viễn
    Nhưng chắc chắn khi lên đến ss8.2 ss8.4 hoặc ss8.6 thì chắc chắn sẽ có wing4 vĩnh viễn
    Nên ae cũng nên lưu ý khi đổi lấy sw3 ở thờim điểm bg
    Còn về ring, pen socket thì miễn bàn. Đổi nhiều quá => quá nhiều so với cầu => loãng => mất giá => ae gamethu kêu váng trời => BQT lại đau đầu bình ổn giá => để không đau đầu => Không đổi nữa cho lành ;))

12. Ban co roi thi cung nen de nguoi khac choi voi chu
    Han chot la trc 1/7 ma ae ai co nhu cau Fan cung nen doi cho chu

13. Mình đã có đâu. Thì thay đổi từ 1/7 cơ mà bạn. tức là trc 1/7 thì vẫn đổi đc mà @@ Bạn pm bác Fan xem chứ đổi hay kô đổi mình đâu có quyền quyết

14. Nv 1000 trở lên vẫn rs bt. Nhung ko có điểm tóp nhé :)

15. Chỉ xếp hạng cho các nhân vật reset <1000 lần. Các nhân vật rs trên 1k sẽ không tham gia đua TOP tháng
    _ Hủy bỏ giải thưởng tặng cánh cấp 3 của 10 người đứng đầu

> Cái này thì đồng ý, không ý kiến.
    _
    Hủy bỏ giải thưởng tặng cánh cấp 3 của 10 người đứng đầu
    _ Phần thưởng cho ngườiđứng đầu Top tháng toàn bảng : 20.000 bạc
    _ Phần thưởng cho nhân vậtTOP 1 của mỗi chủng tộc : 10.000 bạc
    _ Phần thưởng cho10 người đứng đầu Top tháng là 6.000 bạc (nếu 1 người vừa đứng TOP 1 chủng tộc, vừa nằm trong TOP 10 sẽ chỉ nhận phần thưởng Top chủng tộc 10k bạc)

> Cái này không đồng ý ở chỗ những người có nhu cầu đặt top để kiếm món đồ mình mong muốn sẽ thế nào ??? Đồ thì chưa ra hết máy ép lên full cũng không có? Admin chỉ cần thưởng full tùy chọn nhưng + 0 là ổn
    2. Giải đua GUILD: Hủy bỏ giải thưởng bộ đồ của 3 GUILD đứng đầu. _ Guild đứng đầu : được phần thưởng là 40.000 bạc
    _ Guild xếp thứ 2 : được phần thưởng 20.000 bạc
    _ Guild xếp thứ 3 : được phần thưởng 10.000 bạc

Cái giá này chỉ bằng giá thị trường. Lò ép đồ không có, đồ full cũng không. Cái này thiết nghĩ admin nên cho giải nhất là set đồ full 13 và không cho bạc. Giải 2 & 3 vẫn vậy và không thường bạc thì sẽ hợp lý hơn.
    3 và 6 thì không ý kiến

4. Ngừng các chương trình đổi đồ (đổi lần rs lấy cánh, nhẫn, vòng cổ socket).
    Nên để cái này lại nhưng giới hạn số lượng đổi và sẽ phải đổi theo định kỳ thì hợp lý hơn là khóa luôn. Và ad nên coi lại cách để sửa pedant và ring socket các chủng tộc

5. Mở lại dịch vụ đổi 2k reset lấy bạc.
    Không nên mở vì dễ gây ra lạm phát.

Sẵn đây góp ý admin luôn là đồ exc socket admin nên cho nó gia cường được. Chứ không gia cường được thì nó còn thua cà đồ full thông thường mà nó cũng không được gọi là đồ socket vì có lỗ nào đâu mà khảm....

16. đồ Sk full mà ef đc gia cường thì loạn ............

17. thế này đua top mới căng :)

18. nghĩa là vẫn cứ 4 tháng RL 1 lần hả bạn . cuối tháng chạy bao nhiêu lần cũng được nhưng không có điểm top phải không

19. cũng chả rõ lắm,cái này a.d.m giải thích thêm

20. Sr vì spam, nhưng PM bac FAN từ sáng đến giờ ko nhận được phản hồi, mong bác FAN bớt chút thời gian ngó qua tin nhắn từ sđt 0904210062 và yahoo setter139, hỗ trợ cho member nhé. TKS!

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi