Thi nhau uống hết 10 lít rượu, 4 người nhập viện

Thảo luận trong 'Tin tức' bắt đầu bởi Thiên Thanh Hi, 17/11/11.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Thiên Thanh Hi

Thiên Thanh Hi Ban Quản Trị

Sắp có vài thành viên GamethuVN vào viện vì học theo 4 bác kia.

Chỉ có một điều, nói về kiêng rượu chè thì ít người đọ được với ta, ta đã đạt đến cảnh giới không nghe những lời khích bác :">

2. Mr.Name

Mr.Name <b>٩(•̮̮̃•̃)۶Mr.Name٩(•̮̮̃•̃)۶</b>

tửu lượng có cao mấy cụng làm sao trụ nổi.mấy ng này điên mẹn rồi :)

3. cảnh giới của a là bỏ qua bước nhập viện phải hơm :">

4. Cái này trên dan trí nó mới đăng quả thật toàn những con Ma men kinh thiệt :-s

5. Trên bàn rượu, nếu mà uống kiểu bạn bè, thằng nào văn tốt thường trụ được lâu, chém giỏi đẩy cửa đi chỗ khác, chứ mấy ai uống kiểu này :">
    Chắc có nhiều bác sẽ nói em ko quân tử, nhưng mà văn hóa rượu nó thế rồi, chả ai ngồi ngửa cổ đọ tửu lượng với nhau cả, quan trọng là chém giỏi ^^ Đọ nhau tửu lượng cuối cùng hóa ra sẽ có 1 bên ko vui

6. Thiên Thanh Hi

Rượu chè có ai khen đâu, trên này có vài vụ chết vì uống rượu, trước mặt người ta không nói gì nhưng sau lưng thì chửi là nhục nhã. Đến chết còn bị chửi, oai phong gì!

Còn đi uống rượu, theo tôi cũng không cần văn vẻ vì thành ra, chỉ vì vài chén rượu rách mà làm mất sự tôn nghiêm của bản thân. Không uống được thì bảo là không uống được, còn thằng nào ép hoặc văn vở cho rằng mình không nhiệt tình thì nghỉ, anh em đã chơi với nhau phải thực chất, không thực chất thì không chơi!

Trở lại bài báo, 4 lão kia cũng buồn cười thật, đi ăn đám giỗ mà náo nhiệt như ăn tết nhỉ :))

lợn nhựa thích bài này.
  7. Tí thì trùng ngày giỗ mí ng đã khuất kia :">

8. Em có 6 ly riệu mật gấu mà tê cả người rồi. chơi 1 lít 4 người mà em tê tái chứ mỗi bác 2.5 lít thế này thì em chịu

9. Bọn này toàn là sâu rượu =))

10. Vì Một Người

Vì Một Người Mệnh Lệnh Thần Long

Bác Hi được cái trời phú cho cái mẹt. Vào 1 giọt rượu là mặt trời đã bừng lên. Ai ép được. Nhưng mà chả oai phong gì mấy cái này. Em sợ đi cái bao tử lắm. Sống thọ yểu là nhờ nó cả;))

11. Càng uống càng tỉnh :)) nội công cao mới chịu đc

12. Kỷ Niệm Bỏ Quên

Kỷ Niệm Bỏ Quên Chém Gió Pro

Có khi MUHN chúng ta cũng phải tổ chức 1 cuộc thi, ai win cho lên làm Admin „rượu" =))

13. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Uống rượu dc đâu phải cái tài cái hay.Chẳng qua mấy thằng nó bảo mềnh ko biết uống đàn bà.Chơi 1 lần cho chúng nó sợ.Lần sau có gáy thì gáy thằng khác.

14. Đi uống kệ con mẹ chúng nó gáy , ẩn nhẫn chờ thời cơ , chờ khi chúng nó nằm la liệt ra tụt quần xong xếp tư thế nào đẹp đẹp chụp cho chúng nó mấy pô ảnh =))

15. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Cái này mấy thằng bạn mềnh cũng bị mấy lần ;))

16. a hải chắc được lên tiên vài lần rồi đấy nhỉ :))

17. Thiên Thanh Hi

Cảnh giới không nghe lời khích bác mà lị, tuy uống 1 chén đã đỏ mặt nhưng chưa bao giờ say rượu, thấy chừng nào đủ rồi thì ngưng.
    Ăn vào mà nôn ra là phí lắm, phải tội :">

18. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Chuẩn;)).Ăn vào mà nôn ra là ko tốt.

19. 4r lại thêm chủ đè HÓT ! Nên mở cuộc bềnh chọn " Ai là bơm rượu của 4r " a HI ak

20. TopGamer

TopGamer <font color=blue><b>٩(•̮̮̃•̃)۶๖ۣۜGamer๖ۣۜOnline™</

bọn này uống kém quá chả bù cho mình :)) 2 lit đã say rồi =))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi