This copy of windows is not genuine

Thảo luận trong 'Tin học' bắt đầu bởi OverGame, 28/4/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Các bác về máy tính giúp e trường hợp ở trên với,e đã làm đủ mọi cách tắt UAC chạy window7 loader,chơi cả removewat2.2.5 rồi mà ko được.ko hiểu ní bị sao mà lúc tắt UAC reset lại máy thì ko còn dòng kia nhưng để máy 1 ngày là nó hiện lên là sao vậy?

Các file đính kèm:

Kích thước:
      409 KB
      Đọc:
      189
  2. nó báo bạn sài Window không có bản quyền. xoá và tìm bản khác về cài lại, thiếu gì.

OverGame thích bài này.
  3. Mình ko biết cài win mới khổ.với cái dòng chũ này lúc có lúc lại mất làm mình rất hoang mang.cả ngày hôm nay afk đi làm nay về thì nó ra cái bảng ntn và cái dòng thông bái đó cũng ko có,nhưng chắc mai nó lại hiện ra quá,pro nào biết giúp mình với.

Các file đính kèm:

Kích thước:
      205.9 KB
      Đọc:
      188
  4. Cài Win8 cmn đi cho nhanh, giờ còn lưu luyến gì với W7 nữa, khi actived nhớ disable card mạng là ngon. Nếu chỉ afk MU thì thậm chí chả cần phải actived cho mệt, máy ảo của mềnh chạy cả năm nay có thèm actived đâu @@

OverGame thích bài này.
  5. Giấy Trắng

Giấy Trắng Gian hùng thời loạn

6. Vãi thật,lập dc cái top ra ko vào dc diễn đàn từ lúc đó đến giờ.mà trước khi lập top vẫn log dc 6 acc sau khi lập top log dc có 5 acc nữa,ây zô các bác AD vui tính quá .

cậu cho hỏi máy bị ntn nữa là tại sao vậy?

[​IMG][/URL][/IMG]

Last edited by a moderator: 7/5/15
  7. 5h55' pm chek và ko nhìn thấy hình gì.

OverGame thích bài này.
  8. https://www.upsieutoc.com/image/pqw6 đây cậu,cái trang phôtbucket sao up ảnh nó ko hiện nữa.

9. Card quá nóng hoặc drivers ko chuẩn, cậu lùi 1 ver driver cho đến khi được thì thôi.

OverGame thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi