Thông tin chính thức từ GangterMU

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi —Lệ Trong Tim™, 12/8/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. 3acc thôi hả b :(( sao ko phải 5acc cho đủ 1 team (đào ngọc + train nhỉ ) :))

2. Chán :(
    Nghe VQ mở mới nâng cấp máy xong GT cho phát 3acc/ 1 máy thì chơi sao :-<

3. 3 acc /1 máy là ngon tập chung pk + săn đồ ko nghĩ đến những cái lan man khác. Chắc GT + Vip thương cho mấy cái máy tính ấy mà :v

4. 3 acc cũng đuợc 5 cũng được, cái chính 3 acc là 3 acc, kiểm soát cho đồng đều chứ k phải người 30 acc/máy người 3 acc/máy.

5. chuan nek

6. cái này chắc khó kiểu gì cũng có cách lách luật cứ gặp @Yêu Em Rồi Đấy chắc khó xơi ^^

7. Cái đấy BQT tìm cách giải quyết thôi, chứ người ít người nhiều thế này tuy k nói nhưng trong lòng vẫn thấy khó chịu, sân chơi công bằng cho tất cả mọi người.

8. Mình toàn dùng dương mưu ko bao giờ dùng âm mưu :)

Muốn tìm hiểu dương mưu là gì vui lòng gặp google.com nhá

9. tất nhiên là member ai cũng thích điều đó nhưng cái chính là núi cao còn có núi cao hơn. với lại cái số lượng người làm được điều đó cũng chỉ đếm trên đầu ngón tay nên có lẽ điều đó ko tác động nhiều quá đến phía BQT

10. càng cho phép log ít acc thì bạn càng phát huy công lực đúng ko =))

11. Mình có thể khẳng định, mình tuyệt đối tuân thủ luật của admin, và tuyệt đối ko hướng dẫn mọi người làm điều sai trái, nhiều bạn inbox trả giá 10k sjc cho việc hướng dẫn mà mình đều cương quyết ko khai :)

Hơn nữa, admin ở server không chỉ có 1, dù tôi có làm gì, họ đều biết cả, quan trọng là, tôi cái gì cũng tuân thủ luật, tuân thủ triệt để và nghiêm túc.

Đồng thời luôn cố gắng làm những việc có ích, ví dụ tư vấn khắc phục lỗi máy tính, tư vấn mua máy thế nào cho phù hợp game Mu, report cho admin những lỗi mà mình phát hiện .... v...v...v..........

12. cái cách bạn làm là công khai chứ ko phải là " âm mưu" , nói chung là t thích cách làm việc đó :)) ( chưa pm riêng hỏi bao giờ đâu nhé :v)

13. —Lệ Trong Tim™

—Lệ Trong Tim™ Michael Văn Anh

TL lúc trc là k hạn chế. Mới chỉ hạn chế đc 3 4 tháng trở lại đây thôi. Thực ra thì sv đã vắng đi nhiều nick ảo rồi. SS8 trở đi thủ yếu mà quái lại tăng sức mạnh k như ss6. Thời điểm tân thủ nếu k có ef buff liệu bạn có lên đc k2, k4 để cầy lv, cầy mt không. Nếu bạn + nhiều agi lên đc nhưng chỉ đứng nhìn mà thôi. Còn nếu là hạn chế 2 acc. 1 MG, 1 EF thì ok chứ 1 DK, QB, và 1 ef liệu ks nổi k :)). Vì thế hạn chế 3 acc là hợp lý rồi. Ngta sử dụng chủng tộc # nhau vs mục đích # nhau vd như chơi EF để săn đồ, DK để pk

14. 1acc 1 máy là đẹp:D
    thế mình ms la liếm được

15. —Lệ Trong Tim™

—Lệ Trong Tim™ Michael Văn Anh

thế cũng sang đây à :))

rallkyprohungvxhb9 đã thích.
  16. 3 acc/máy quá đẹp

17. để xem tình hình đã
    qua k có ae thì lại 1m ak :))

18. để xem tình hình đã
    qua k có ae thì lại 1m ak :))

19. để xem tình hình đã