Góp ý Thực trạng bán account trên chợ Account

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi [HOT]Lệ Rơi, 21/12/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Những bố nào giao bán acc mà có kèm TM dưới 200 tiết thì may ra còn có :))

2. Về cơ bản bán các bạn nên chọn xác không chứ đừng tin trong acc có này có nọ.

3. - Đừng tin những gì con gái nói ;))
    - Và càng không nên tin những gì dân buôn bán nói =))

4. chó cứ sủa đoàn ng cứ đi...

5. Người bán cứ múa còn người mua thì chọn lựa đặt ra nhiều câu hỏi.nhiều người thấy cái hời nhưng đâu biết mình đã bị cắn câu.bán hàng là 1 nghệ thuật người bán hàng là nghệ sĩ :D

6. chỉ có những ng mới chơi k bít đến diễn đàn mới gặp trường hợp bị lừa như v thôi...chứ đã bít có diễn đàn thì ai mà bị như v đc ^^

7. Chủ top nói chuẩn đấy. Chứ mua về ko có thì cũng chả biết kêu ai kiện ai. Phải thêm chức năng bán acc chợ ảo đồ để ở trong hòm mất hết phải gửi hòm đồ ảo. Tm chết chưa chuộc phải có xác nhận của ad. Hoặc chết ko chuộc đăng bán acc thì coi như mất.

8. bác Fan hãy đọc và xem xét

9. theo e thì cứ như thế này:
    1. tất cả đồ muốn bán cùng acc phải đc cho vào hòm đồ ảo rồi cho lên để mọi người thấy
    2. Trc khi bán acc thì ADM nên đưa ra quy định rồi ấn vào dấu tích đồng ý rồi mới đc bán acc: nếu bạn khai báo thông tin acc không chinh xác sẽ bị phạt bnhieeu % số bạc bán đc chẳng hạn, số bạc bị trừ sẽ chuyển cho người mua acc
    3. Hoặc ADM cho cho hiện thông tin về acc thôi, còn phần người bán viết sẽ ko có nữa, như vậy sẽ ko bị lừa nữa

10. đúng vậy, không nên ham rẻ mà mua, còn muốn mua cứ lên chợ có TG đàng hoàng.

11. :))) ai bị lừa giống mình 1 phát lke cái ^^

nt1998nt thích bài này.
  12. saivado1

saivado1 SuperMan

Những gì chủ topic băn khoăn lo lắng admin đã có thông báo rất rõ: Việc rao bán account bao gồm tất cả
    những nhân vật thuộc sở hữu acc, đồ trong hòm; ngọc bạc zen trong bank và phân biệt đồ nhóm 1, 3, thuê... rồi.

13. Cung~ ung? ho y kien cua chu thot em cung bi lua mat 1 con TM theo kieu nay roi @@

14. mình thấy nhiều người bị dính vào tình trạng này toàn bị bịp thần mã thôi :D

15. Đừng nghe lời ngon ngọt....xã hội này người tốt thì nhiều,người xấu thì ít>:D<

16. thím nào mua thì fai vào ktra những thông tin rao bán chứ

17. yadhannaS

yadhannaS Niềm Tin

Khi bỏ ra 1 số tiền để mua 1 cái gì đó ai cũng cẩn thận và suy xét, không ai mua hàng mà chỉ nghe qua lời chào hàng cả ít nhất cũng phải được nhìn thấy, những cái không thấy tức là không có. Việc mua acc rất rõ ràng rồi, các bạn chỉ vào mục chi tiết để xem hàng và tự đánh giá là ok sẽ không ai bị lừa cả. Phần lớn những bạn bị lừa là do có 1 tý THAM LAM trong đó mà thôi vì nghĩ sẽ lời đc em TM hay Cr mà, chính các bạn đã tự lừa mình đấy chứ khi mà không tin vào mắt mình (vì không thấy TM và Cr trong mục chi tiết) :D

18. mình thấy trong hòm đồ mới tin được chứ ba hoa nói trong hòm đồ có sói 15 dơi vương +9 , rồng chiến này nọ thì chỉ có gà gô mới tin đc

19. up cho bac Fan xử lý vụ này

20. mua bán h toàn qua trung gian.đôi bên đều có quyền kiểm tra acc.chứ mua trên chợ thì chịu

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi