Góp ý Thương thủ DongGunNK đeo 3 món thủ để PK

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi PupuOmachi, 23/11/18.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Ảnh to rõ nét thế kia thì cãi làm *** gì nữa cho mệt =))))

2. mày điên ah fan check phát biết ngay

3. Hình ảnh được chuyển Fan rồi.nên đừng vội :)

4. thôi để fan làm viek đi cãi nhau mệt lăm =)) @fantasymc

5. vậy lần sau bạn chưa biết ntn bạn đừng đm hay ... bố ai nhé bạn :)

Hải Minh thích bài này.
  6. con tt donggun tu truoc toi nay mua mỗi 2 món thủ ringpen chác ảnh photóhop à đeo ring công thành thủ à=))doi fan vao acc sem có thêm ring thủ nào ở acc ko bit ngay ý mà=))

7. ko cần phải xem cái đấy đâu bạn mọi hoạt động đều có time :) đeo hay ko biết ngay ấy mà :D

8. bạn cứ vú khống làm gi

9. vu khống hay ko thì bạn chả làm ntn để biết được cái này Fan nom là biết :D bạn chả có quyền gì nói mình vu khống khi bạn chả có bằng chứng gì để nói mình nói sai :) mình mới là người nói bạn vu khống mình ấy khi mình up ảnh lên được bằng chứng

L.I.P thích bài này.
  10. nói thế để cho nó qtrong nên =))

11. cái này thì chuẩn nhưng quan trọng về bên nào chưa rõ :))

12. chắc nó mới chơi lại ko biết thôi sao trc okela bị tố cáo bạn ko bảo fan làm căng vào.

thandaodh thích bài này.
  13. theo mình được biết thương thủ này đã có được ít cũng 2 tháng :) cái này chắc ko phải mới chơi ko biết đâu nhỉ ^^ bạn có quyền up Fan làm căng lần okela đó

14. vì đấy là đồng minh của mình ai lại tố cáo kaka

15. lúc đó OKELA đang trong tay G NAMDINH _ HaiDuong bạn nhé và đang pk chứ ko phải cùng team :D

16. Trước chính tôi nt cho fan về trường hợp okela đó bạn :)

17. @fantasymc @gamemuvp 2 anh ơi vào tl hộ mọi người xem ntn chứ ntn sốt ruột quá à

18. Mong fan xử nghiêm vụ này để những người khác lấy đó làm gương !!

19. Mày ngu lắm , nhìn cái ring có dòng phục hồi máu kia là nó thuê của chủ acc LamGiang ko :) đúng là cái loại suốt ngày ngồi canh chuồng .... não không hoạt động

20. khánh chó gọi thành đen vs quý chó lên bãi trông mấy con cave như trông bố mẹ chết kia ko nó kẹt ^_^

KuKoyPupuOmachi đã thích.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi