Góp ý Thương thủ DongGunNK đeo 3 món thủ để PK

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi PupuOmachi, 23/11/18.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. 3 cái khảm khác nhau mà mày bảo ấn nhâm được. Tao mà là bố mẹ mày thì tao cầm dao đâm nòi mắt mày ra. Đúng là có loại có mắt mà như mù =))

L.I.P thích bài này.
  2. Tao có ngáo như mày đâu mà suốt ngày cày màn hình :) bố có auto bố cần gì lo :) thời đại công nghệ 4.0 rồi mà có thằng vẫn còn đi thụt lùi cắm mặt vào cái màn hình để đến nỗi bị ảo game rồi tưởng tượng ra đủ kiểu

3. Không biết chơi cầm DL 500k point vẫn bị QB 50k point đấm chết thôi. Nói vậy chắc bạn đủ hiểu

4. Cái ring có dòng phục hồi kia là của acc Zeny... gì đó cái ring đấy 68 hay 69 bạc 1 ngày thì phải :) trước t đã thuê đê pk nhưng bị Nhĩ nó báo cáo nên Fan thu hồi ring thuê và nhắc nhở và trả lại bạc , mình nghĩ bạn TT kia cũng thế thôi

Quangnetbg0972020953 đã thích.
  5. Nếu tt chỉ đc đeo 2 món thủ thì a @fantasymc có nên điều chỉnh cho mỗi nhân vật chỉ đc đeo 2 món pen ring ssk ko? như dk đeo 1 pen thủ 2 ring ssk chọc mắc thốn!

6. vì tôi cũng đang chơi đk và cũng đang có ý định mua 2 cái ring ssk về lại bị các bạn tố cáo nữa thì lại mệt!

7. bạn đang hiểu nhầm vào việc dame và thủ bạn lấy dk đeo 3 món ssk vào trọc thương thủ đeo 3 món thủ xem có thốn hay ko khi bạn đã tét rồi thì hãng nêu ý kiến :)

8. bạn ko hiểu hay cố tình ko hiểu? tôi muốn gop ý để cho can bằng chủng tộc. như hôm trc trên đào ngọc Lion pen thủ 2 ring ssk chọc okela 2 món thủ chịu đc 2 hit ko?

Zenith92 thích bài này.
  9. mày sủa vừa đừng làm chó nhà bố sủa theo
    bực lên tao cho 2 đứa chung chuồng giờ :)
    tên tao giờ mày thuộc hơn tên bố mẹ mày nhẩy :)
    tiếc rằng tao *** nhận chó làm con được và cũng *** nhân mày làm con của chó tao được vì mày què còn Ngu nên .....bốc phân cho Cần Phao đi :)

10. Snow 7 món SSK kìa, đăng top mà ý kiến Fan :)

11. Lại 1 thằng thở ra mà bốc mùi cả 1 cái topic. Mày dùng 1 món ssk mày dame chết đc thằng đeo 1 món thủ không ? Thằng hỏng đầu

12. Không phải là tộc thương thủ mà là lỡ tay tạo ra mấy món đồ quá khoẻ so với bản gốc. Thôi đành cấm bằng mồm vậy :D

13. vào game thể hiện đi bạn vào đây cào phím giải quyết đc gi =))

14. Mình còn nhiều công việc cần làm,rảnh thì vào PK ,lên chém gió cùng ae,chứ có như bạn đâu mà suốt ngày cắm đầu vào cái máy tính. Bạn có thấy mình vô dụng quá ko ? :)

15. ko thấy ảnh là sao nhỉ ;)

16. đọc hết từ đầu đến cuối chưa mà kêu là ko có ảnh ?

17. Admin cứ lên fix mỗi charr chỉ đc đeo 1 đồ ring hoặc pedan ssk. Để giải quyết các vấn đề sau:
    - Giảm khoảng cách sức mạnh ( công hoặc thủ) từ 2 món trở lên => cân bằng về sức mạnh.
    - Mỗi acc 1 cái có thể giá ko giảm nhưng nhiều anh em được sử dụng đồ ssk hơn.
    - Không còn những topic như này nữa. Vì đã có luật rõ ràng.
    Tất cả là ý kiến cá nhân mong admin xem xét.
    Tiện đây ae cho hỏi nhẫn hậu thư đập búa là full máu à??

BossBeMiluQuangnetbg đã thích.
  18. cái acc 500tr có cần kể tên ra không a =))

19. khóa đeo pen thôi, đeo 3 món mà acc Zeus đánh như gãi ngứa thì mấy ae mà chán nhản đề Nhị Bác Fan Già xem xét!

20. thành đen à trông cave nhu trông bố mẹ chết à=)) ket kìa chỉnh cave kìa ra đây thi oai càp phím vào game hết arenA RỒI xịt sói đi=))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi