Góp ý Thương thủ DongGunNK đeo 3 món thủ để PK

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi PupuOmachi, 23/11/18.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. ước mơ 1 lần có pen ring socket đeo mà không được

2. Okela lúc đó minh bầu cầm sau này cường phạm mới xúc lại ;))

3. bạn lại nhầm quá trình rồi OKELA đầu tiên là A Minh cầm sau đó sang tay 1 dân chơi G ND -HD về sau mới về tay Cường Phạm @CuongPham đúng ko nhỉ :)

MegaVNN thích bài này.
  4. Đúng mà nhưng lúc kiện minh bầu cầm ;))

5. lại nhầm rồi :)

6. Lúc kiện là e nó đang biên chế dân chơi NamDinh nhé.:)) A Minh bầu mà cầm thì con hàng đó đã ko bao giờ bị đưa lên bảng :))

7. cái này hay nhỉ. thấy bảo đeo 3 món thủ là kim cang bất hoại phải không mn. gươm giáo kiếm đao đâm vào khồng hấn gì. :D

BoGiaCafe thích bài này.
  8. Chuẩn rồi bác, thế nên Fan mới cấm, trừ EF vì EF phải đeo khiên mới trâu chó, mà đeo khiên thì ko pk được, chỉ buff.

1FatSML thích bài này.
  9. khả năng là class it nhất sv hn nên được ưu ái hơn để cho mn chơi clas này đấy bác. thấy top tt có mấy đâu. xem dk dl đông hơn kiến

10. Nói như bác thì phải ưu ái RF đầu tiên, nó còn ít hơn cả TT, ko tin ra bảng top mà xem :)

1FatSML thích bài này.
  11. TT là class ra sau cùng nên đc ưu tiên b ơi. nhg sang bản ss13 có class mới thì tt chắc lại về vườn thôi b

12. cac anh em ko biết gì toàn noi bừa, nếu okela deo 3 món các bạn có quyền tố cao thoải mái nếu như okela sai, lúc okela deo 3 món pk là nó đang ở G namdinh mà, về voi cuongpham chưa bao giờ đeo 3 món nhé ae, cần với chiến biết đeo 3 món vẫn cố cãi tức là 2 bạn tự dối lòng mình thôi. em kiến nghị a Fan xử nặng vụ này vì đã có rất nhiều lần rồi như này các NV vẫn cố tình đeo, khóa 6 tháng ko cho NV DongGunNK ko đc deo pen hoặc 1 năm để cánh cáo

1FatSML thích bài này.
  13. Đù ác vkl , mình có đủ ring pen mà *** dám đeo :((

14. nvay thì phạt nặng quá.. có sử thì nên fix lại k cho đeo 3 món thủ thôi. còn 1 acc đeo đc thì sau này vẫn có acc khác đeo đc. cái này fai fix triệt để là được rồi

15. Theo mình biết thì trước đây acc Queen vi phạm thế này cũng bị phạt cấm đeo pen, thế nên không có gì là nặng đâu bạn.

16. Giờ ra thêm cho DK vs DL 2 món ring thủ nữa để đeo đủ 3 món thì sẽ thế nào nhỉ

17. đúng rồi, ác quenstrom ngay trước cung bị fan ko cho đeo nua mà, nhẹ cung khoá deo pen ác DongGunNK 1 đến 2 tháng làm gương

18. À thấy r :) sao chủ top ko edit ảnh luôn ở bài viết có phải trực quan hơn ko . Ahihi

19. Đề nghị @fantasymc xử phạt cho công bằng, ok

IchiroPupuOmachi đã thích.
  20. Cho Thương thủ đeo 3 món ring thủ đi cho no máu :)).Nhiều người có đồ phải mang cho thuê như acc zeny kia kìa, Đề nghị cho các dân chơi đeo 3 món

MinhAnh84 thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi