Góp ý Thương thủ DongGunNK đeo 3 món thủ để PK

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi PupuOmachi, 23/11/18.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. anh Fan chả thấy tl gì nhỉ :)

Chiến Khói Lửa thích bài này.
  2. Tôi nghĩ là cứ để TT đeo 3 món nhưng cho 1 chủng tộc nào đấy khắc và giết được là ok mà ;))

3. Thế hóa ra què nên sủa mồm mạnh à ;))

zBoomBoom thích bài này.
  4. Up lên cho @fantasymc vào giải quyết nào. Còn nếu không giải quyết thì storm họ cũng cho Okela vs LamGiang bất tử thôi chứ họ kém gì đâu. Lúc ấy thì game toàn thanh niên bất tử đứng nhìn nhau ah.

Ichirokidzkill đã thích.
  5. lên arena mà ẳng con=)) mấy thằng chỉ bit lúp rồi sủa ra dd ẳng dc cái gì ra đây thể hiện cho mọi người biết là pro a=))

6. bố mày nghe mày nghiện quỳ ah cu con :)
    thằng Tiến @hanminhtien nó gọi mày như gọi cún về ăn cơm mà mày hok giám vẩy đuôi chạy lại với nó :P
    tao công nhận cha ông nói chớ có sai : con ch.ó thì lại làm ch.ó :P
    @CuongPham công nhận mày nhìn xa trông rộng : cứ gậy hại cho storm thì Cảu Hay què cũng dẹp
    hahahaha :)

CuongPham thích bài này.
  7. =)) ra dd mà ẳng thể hiện đúng chất culi vào game bố cho liếm cyt chứ ra đaay gõ bàn phím ai khen=))

8. Cái này là lỗi ở Fan, chẳng có lý do gì mà trừng phạt người ta được.

Trước có okela bị nhắc nhở, nhưng đó là okela nhân vật này ko phải okela, người ta thấy đeo đc thì người ta đeo thôi, người ta không biết Fan già đã từng nhắc nhở okela thì sao? hà cớ gì 1 số người bảo trừng trị người ta.

Nếu như kỹ thuật không thể fix được đeo 3 món thủ, thì ít nhất cũng phải làm cái thông báo nếu ai đeo 3 món thủ thì sẽ bị.... khi đó mới ... đc/

Góp ý nho nhỏ đến Fan @fantasymc

bv2020BossBeMilu đã thích.
  9. NẾU a fan ko có câu trả lời rõ ràng và con dongunnk ko bị xử lí gì thì 3 hôm nữa okela và LG sẽ công khai đeo 3 món đi PK thế là xong, ngay trước quenstrom bị kiện 1 cái là ko quá 24h fan tháo pen và có nhắn nhờ đeo thế nào fan cũng làm bơ như ko thấy

zBoomBoom, toigalambv2020 đã thích.
  10. Cậu nói thế lại không đúng rồi. Ở đây mình ko đề cập vấn đề fan có phạt acc kia hay ko vì nó cũng ko liên quan đến mình lắm. Cái đáng nói ở đây là quy chuẩn chung cho mọi ae member tham gia phải thực hiện theo đó là TT ko được đeo 3 món thủ. Như trường hợp của OKELA fan đã nhắc nhở rồi và áp dụng cho tất cả các nhân vật TT khác.
    Còn chuyện cậu kia vô tình hay cố ý đeo thì chỉ cậu ta mới rõ. Và fan chỉ nói 1 lần như thế còn lại ae chơi game thì phải tìm hiểu thông tin. Nó giống như các bạn tham gia giao thông thì phải học luật ấy. Không thể có chuyện khi bị bắt lại bảo tôi ko biết luật đươc Càng ko thể nói là ko ai nói vs tôi là phải như thế này như thế kia. Vì fan ko thể pm tất cả ae game để nói rằng được phép thế này được phép thế kia.

hanminhtienhathuysan1 đã thích.
  11. Bác nên khách quan một chút.

01: Cái quy chuẩn của anh em member " quy chuẩn ở đây là gì bác, ai quy định và ai đồng ý" theo bạn bao nhiêu người đang chơi mu tham gia foum này? Nói thẳng ra là ông Fan ông cũng vô trách nhiệm, bỏ ít chút thời gian ghi cái thông báo quy định là xong nhưng hắn ta cũng không làm. Riêng cá nhân tôi, cái quy chuẩn mà bác nói phải là "Fan già có thông báo hẳn hoi" Fan nhắc nhở 1 người ở 1 topic rồi bắt người khác phải đọc và làm theo là sao? bạn có dám chắc ai cũng biết, và ai cũng từng đọc?

02: cái ví dụ luật của bác, Luật thì có luật được công bố và ban hành đoàng hoàng, chứ không phải mấy ông lãnh đạo phạt 1 thành phần nào đó, rồi mọi người phải tự tìm hiểu đâu bác.

bv2020 thích bài này.
  12. Tớ chỉ nói người sử dụng phải tìm hiểu trước thôi chứ có gì khác đâu mà khách quan vs ko khách quan ở đây.
    Có lẽ tránh trường hợp như này xảy ra thêm thì có lẽ fan nên có thông báo chính thức hoặc là cho TT dùng 1 loại ring pen khác mà ko phải dùng chung vs SUM nữa.

hathuysan1 thích bài này.
  13. Chắc ông tt kia mấy nay mất ăn mất ngủ ấy nhể đùng cái fan tháo ring rồi phạt k đeo pen cho nữa thì phế vật ngay =))

14. bt mà, cố tình vi phạm phạt là binh thường, con quenstrom gần 1 năm trước đã từng bị kiện và Fan tháo vài tháng ko đeo cho luôn, nhắn nữa fan cùng làm như ko thấy gì

15. Fan đâu mà ko thấy trả lời cho ae đỡ thắc mắc nhỉ ?

16. Muốn fix dc ngay thôi giờ *** cho con tt nào đeo pen nữa là đc
    Kệ mẹ tụi nó bug 2 ring =))

17. mày nên nhớ sống ở đời có người ta nhìn ta phải cúi đầu
    nhưng cỡ mày tao có thèm để ý đâu :)
    mọi thứ mày đều hạ đẳng : trí tuệ thì Ngu
    hình thể thì thiếu Hụt
    năng lực thì Hạn Hán
    gia đình tối thiểu cái văn hóa cũng mấy năm rồi không được Phường Phát
    v....v.....và ....vvv
    từng cái đấy thì mày nghĩ mày có xứng để bố mày ngồi máy tính so đo với mày không ?
    xl mày chỉ là cái ghế 3 chân để thằng cu Cần phao ngồi lên cho bằng tao thôi nên đừng ẳng to nhé
    chưa vào game mà nghe đồn ch.ó còn thua mày nên tao vào làm gì mất đẳng cấp của tao :P

18. đã thấy tôi khóc bao giờ chưa. (làm ở SS mấy chục củ thì không hiểu yêu cầu giải thích rõ ràng)

tocbacvjp thích bài này.
  19. dung trinh bày con à=)) chơi game mà lủi thủi như 1 con chó ra đây cào phím vào game giả vờ cắm hết arena cầm acc xit sói bém cave thì bít ai là thằng ngáo chó rồi đấy=)) cào phím giỏi lên con=))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi