Góp ý Tích Luỹ Quà Nạp

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi BossDz, 7/7/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. mày đại gia lo gi hả cưng nạp đi :))

2. trời thế này thì khó rồi nạp gần 10m mới đủ ấy chứ có phải ít đâu,thế này chỉ dành cho mấy đại gia bên nước ngoài thôi

3. thx mỗi câu này :v

4. Nạp thẻ lấy quà là chính anh ơi, lấy bạc thì bọn e đi mua nhanh hơn ^_^

hahuncuong thích bài này.
  5. Theo tỷ giá bây giờ và tỷ giá quà tặng thì nên mua bạc bác ah :D

6. ý của cậu ko hiểu ;lắm giải thích cho tý nhỉ

Bố Câu Chó thích bài này.
  7. cái gì cũng có cái giá của nó mà:>.fan làm như vậy cũng là le~ thường tình thôi

8. Bạn ko hiểu điều gì? Mình đang bảo nếu bỏ 10 triệu ra mua bạc với nạp thẻ, thì mình có nguyên dư 1 con sói hk +15 GĐ đc thôi

9. uqà này k ăn thua rồi

10. vậy thì bạn cho bạn lấy quà ko lấy bạc nhỉ :)), nói chuyện nạp thẻ lấy quà là chính thì ngược đời quá, ko có nạp thẻ lấy bạc được kèm khuyến mãi thì giờ bạc cũng ko có giá 75 mà mua :(

tuandatym thích bài này.
  11. Cậu nạp tiền để RS thôi thì 1 tháng cũng không nạp đến 5tr ( xưa ) 10tr như giờ đâu? Còn nạp để mua đồ thì ko ai nạp thẻ mua đồ khi tỷ giá bạc cao hơn tỷ giá chợ ảo tương đối nhiều. Cậu tự hỏi mình xem mình có nạp cái mức 5tr, 10tr chỉ để lấy bạc mà ko quan tâm điều gì khác không?

TruongSo thích bài này.
  12. nếu ai cũng nghĩ như cậu thì làm gì có cái tỷ giá ấy trên chợ ảo hả bạn :)) bạn nên suy nghĩ thật kỹ vấn đề này

tuandatym thích bài này.
  13. Mình thấy chẳng ai nạp thẻ nhiều mà ko để ý đến phần thưởng cả :P vì như vậy thì mới có cái mốc để ae cố do không phải ai cũng có điều kiện mà nạp 1 cục cả.

Bố Câu Chó thích bài này.
  14. chơi muhn bn năm. nạp thẻ mỗi 2 lần 100k mua lần rs hồi ss4. tính toán tiền nạp thẻ với mua bạc thì thà đi mua bạc còn hơn :))

15. Quang Trí

Quang Trí MrCuBap

Nhu bac fan noi thi gia soi tang theo gia xang roi. Xang ma len thi soi theo acc cung len theo.

16. điểm nhiều có nhiều quả lựa chọn mà

17. ôi 10M được sói hoàng kim theo acc ah anh fan :( thế này bạc chợ trời lại tăng giá rồi vi còn ai dám nạp nhiều như thế

18. Fan lên xem sét rùi fixx lại cho ae đi fan chứ ntn ai dám nạp thẻ cho fan nữa

19. bác @fantasymc cho bọn em câu trả lời đi , fix xuống như ban đầu được không ạ

20. chắc khó fix và chắc cũng k có thêm sói theo acc nữa :)) 10m thẻ/tháng ^^

21. vẫn không có thông tin gì mới từ bác @fantasymc nhỉ , em sắp đủ môcs 50k rùi :D

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi