Tin Mới nè mọi người nên đọc

Thảo luận trong 'Tin tức' bắt đầu bởi Creation, 20/4/11.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. [​IMG]
    vừa đọc báo thấy như vậy ở tờ báo an ninh ở nhà ra ngày 16/4/2011 còn up cả ảnh đồ của Mu gồm gậy TM, quyền trượng TD, DQN,...

dstrvth thích bài này.
  2. cái này hot đây 8->

3. kệ ẹ nó, chơi thì cứ chơi, thích là nhích sao phải xoắn

4. ờ phải :))

5. Lại chém loạn lên ấy mà.Đc mấy hôm roòi lại tắt sớm thôi

6. hơi bị hot à nha ;;)

7. vậy thì acc pion dư và đồ ngon mát giá rồi ae nên bán đi kẻo hối kô kịp

8. éo bao giờ bán, xem nó cấm nổi niềm đam mê của anh em chơi MUHN không

9. Có nhiều cái đặt ra đâu có làm đc :-"
    Buôn bán là quyền ưự do cá ahaan.
    Đâu có ăn trộm ăn cắp mà cấm.
    Kiến nghị chỉ là kiến nghị thôi bạn à :">

10. sắp có luật ra rồi đó bạn à cũng không lâu nữa đâu tất nhiên các bạn chơi thì cứ chơi thôi không ai cấm được các bạn mình cũng đã chơi nhưng giờ nghĩ lại số tiền mà đầu tư vào game đó sẽ làm được nhiều việc có ích hơn
    hầu như những người chơi game là học sinh sinh viên ( chủ yếu là vậy) tất nhiên cũng có nhiều người lớn tuổi nhà có điều kiện họ bỏ ra vài ba triệu cũng không đáng gì cả
    nhưng còn các bạn đang là sinh viên
    VD đang học Hn 1 tháng cũng phải ngốn hết 1,5 củ là ít nhất với cái giá cả bây giờ
    nhưng với số tiên đấy nhiều bạn dùng nó để mua dồ ảo trong game để rồi ăn mì tôm cả tháng
    học hành sa sút thi lại va học lại . mình cũng đã trải qua rồi
    thằng bạn mình từ ngày đi làm nó bỏ được game giờ mua được xe mới còn mình thì
    game nó chỉ là 1 trò giải trí để giảm street đúng không các bạn vậy đầu tư để làm cái gì cơ chứ
    tất nhiên không chơi cái này bạn sẽ lao vào cái khác thôi nhưng hãy nên suy nghĩ kĩ hậu quả trước rồi hãy làm bạn nhé

11. phải nói thật là cậu nói đúng..................:">
    tớ cũng xác định chơi để giải trí bạn bè thôi.chứ ham hố thì không nên...............

12. Thiên Thanh Hi

Thiên Thanh Hi Ban Quản Trị

Đấy chỉ là kiến nghị thôi, và đảm bảo không được thông qua vì vi phạm quyền công dân.
    Lý do đơn giản: dù nó là không gian nào chăng nữa, miễn nó là công sức thực do tôi bỏ ra một cách chính đáng để tạo ra một sản phẩm nào đó, không nhằm mục đích vi phạm pháp luật hoặc gây hại, tôi có quyền bán nó.
    Còn nếu cấm bán đồ trong game được thông qua với lý do tài khoản ảo, vật phẩm ảo... thì tốt nhất cấm luôn việc mua bán game online, thu phí trong game bằng bất kì hình thức nào, bởi game là ảo mà!
    Các công ty bảo hiểm vẫn nhận bảo hiểm giọng ca của các ca sĩ, cũng nên cấm nốt hoạt động này, giọng ca có phải đồ vật nhìn thấy được đâu, ảo mà!

Diệu HânChổm đã thích.
  13. 300k bạc của tôi ai mua ko 100k bạc = 1 triệu vnd :((

14. tuyen6ngon

tuyen6ngon Guest

ở Việt Nam ko gì là ko thể đại ca à :))

15. Em nhớ lâu lâu rồi cũng có vụ ăn chộm đồ ảo mà đi tù anh à :) anh nói hay lắm

16. thanhxsay

thanhxsay ٩(•̮̮̃•̃)۶ Alone ٩(•̮̮̃•̃)۶

Với những game dc đăng kí bản quyền ở VN thì mới lo
    Chứ mình bản quyền nước ngoài
    Lo rì
    :D:D:D:D:D

17. Thiên Thanh Hi

Thiên Thanh Hi Ban Quản Trị

Chả hiểu mấy ông kia làm gì mà đến giờ này vẫn không đưa ra được luật quản lý game online, trong khi dự thảo từ 2 năm trước.
    Quanh co mãi toàn xoáy vào việc cấm đoán game thủ thế này thế khác, trong khi bọn hút máu game thủ là NPH thì không có ràng buộc gì.

MUHN ai nghĩ gì thì nghĩ, nhưng được cái không đem con người vào lợi dụng, tuyệt không tổ chức mấy cái trò hot girl, hot boy, rồi đại sứ, chạy theo kiểu teen..v.v.. Tôi là người phụ trách tổ chức sự kiện, và tôi rất ghét thể loại đó :))

18. tuyen6ngon

tuyen6ngon Guest

Có những cái ở nước ngoài áp dụng từ lâu và rất hay + hiệu quả , nhưng khi áp dụng vào VN thì phải nói là thảm kịch :)) chung quy lại cũng do con người , ý thức con người Việt Nam còn kém , khi mà chưa đủ về lượng thì ko thể biến đổi về chất

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi