Tin Mới nè mọi người nên đọc

Thảo luận trong 'Tin tức' bắt đầu bởi Creation, 20/4/11.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. link có virus đấy coi chừng ;;)

2. để mình thử lên google tìm đọc tin này xem nào.;))

Last edited: 14/5/11
  3. uhm chỉ la cảnh báo mà có ai làm sao đâu, loạn xà ngầu làm gì, ai thích chơi cứ chơi, máy chủ có đặt ở TPHCM đâu mà phải lo nghĩ gì nhỉ? theo mình thì thích là nhích, ăn chơi thì sợ gì mưa rơi vì mưa rơi đâu có ướt áo dân chơi :D

4. chuẩn bị có hiệu lực:))

5. Cụ thể thì đây chỉ là đề xuất của TPHCM đau phải là đề xuất của chính phủ, hơn nữa chỉ điều chỉnh 1 phần với những ai công nhận điều ấy còn lại thì không điều chỉnh những cái mà không ai chịu nhìn nhận đúng không nhỉ :D8->8->8->

6. à chà chờ duyệt xong thì chắc ta sang hòm được chục lần rồi :))
    chơi là chơi.thèng ml nào ngăn được

Last edited: 14/5/11
  7. Inter

Inter <font color=yellow>Thần Tài</font>

ôi giời ơi!!!!!!!!!!!!!!!!!! thế này mình bán đồ thế nào đây

8. Chẳng có gì hay cả...........................................Cấm vào mắt luôn

9. Lí do của anh Hi đưa ra thì rất xác thực rồi. Em nghĩ là khi Admin MU tạo ra đồ ảo thì thực sự ko phải là hành vi vi phạm pháp luật.
    Nhưng cũng ko ai biết được, hậu quả về sau sẽ như thế nào, ảnh hưởng của nó ko phải trực tiếp mà là gián tiếp, vì thế nên ko thể dễ dàng nhìn nhận vấn đề này một cách khách quan.8->

10. Yên tâm mu hanoi của chúng ta nằm ngoài vòng pháp luật mọi người ko nhớ hả nên yên tâm cày tẹt. vì mu chúng ta đặt ở nc ngoài mà keke

11. Bọn này bị hâm ak! cho nó kiến nghị chán đi . nếu có thựn hiện đc thì con miss . có cấm = niềm tin .ae không phải xoắn

12. byllithekid

byllithekid Guest

Ai cấm chém chém chém.ta cầm MG chỉ thiên công thành 10k pion dư trắc chỉ nó 1 chỉ là chết.ko phải frun.nếu nó khủng thì phai pt với DK GỒNG MÁU.cho ta khỏi phản dame chết nhé

13. thaibaohp

thaibaohp Guest

Sao viết ko ra chữ gì nhỉ?

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi