Góp ý Tổng hợp góp ý về SS8 gửi tới ADM (Anh em vào cùng bàn luận )

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi xuanphu88, 26/8/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. pk có 2m 1 mạng là rẻ rồi, nhưng bị pk rớt zen hơi khó chịu tý, chả dám cầm nhiều tiền trong người, cầm ít thì tiêu lại ko đủ @@

2. vote cho bác fan vào máy mình cũng cùi cắm 2 acc mà k ấn h thi cứ phải gọi là như phim quay chậm :D

3. CHính xác là ss8 nặng hơn ss6 rồi.

4. 1 ttd , 1 tân thủ đen có cs 20% 1h rs ;)))

5. Như bản ss6 là đẹp, ẩn người nhưng không ẩn quái. Auto có thêm phần tự động chấp nhận party nữa thì hay.

6. mình lại thấy ss8 nhẹ mà bạn. ss6 mình cắm 5 acc là hơi lag, ss8 cắm 6 acc cũng k lag chỉ là full CPU :D

7. ss8 nặg về cpu nên 2 acc 70% ram thôi đã giật r

8. thế à. t thấy cũng bt mà

9. bạn có thể tạm thời tắt chế độ 3d đi rồi hãy ẩn nhé.
    kinh nghiệm này của @ThienDe

Thanh Nghị thích bài này.
  10. A Admin ơi cho bọn e thêm 1 chỗ đi DV với :D
    Giờ còn mỗi 1 Chảron . Nên tình trạng TM bay ngợp trời luông :)) Ai đến muộn sợ đứng xa k bấm nổi vào Charon chứ đừng nói đến miss hay vào :(

Các file đính kèm:

Last edited by a moderator: 1/9/14
  11. ns chung là vẫn miss DV chứ j

12. nan nhi hahaha .tm gjo nhieu qua ,nhieu map ko bem dc nan qua

13. giờ có 1 chỗ bất dv thôi hả các bác

14. hinh nhu la the

15. Cái này chủ TP xin khó lắm

16. Nói thẳng chứ Muhn này hok ai pro đi DV như mình, mình luôn tự hào điều đó, dù có đông đến mấy mình vẫn luôn có kq trước. Ah em đi hết rồi mình vẫn ở lại :))

17. ừ mong admin cho thêm 1 thằng Charon nữa dể ae di tản bớt ra giờ cục bộ thế này " cham " dc vào Charon còn khó chưa nói gì đến có đúng lúc k ^^!

18. Quá đông! E toàn miss chán

19. Có 1 vài điều mong muốn Gửi tới Fan để anh xem xét
    đa phần các game thủ khi update lên bản ss8 này đều kêu ca doạ nạt nghỉ game vì chê giao diện chê lỗi . nhưng cái này bác Fan đã khắc phục về cơ bản là mượt
    ss8 có rất nhiều cái hay và thú vị để người chơi khám phá . Nhưng có những cái cũ nó gắn liền với anh em game thủ bác xem xét mong muốn của em và em nghĩ cũng là mong muốn của 1 cơ số ae .nếu thấy hợp lý bác Fix lại như ss6 nhé
    1: sự kiện hỗn nguyên lâu fix lại như ss6 . chia đều các phòng
    2 : mở lại boss kundun ở phòng 2
    3 : tạo thêm thiên sứ để ae có chỗ đi dv bc . nói chung là để như ss6 là hợp lý
    4 : các máp k1 k2 để riêng từng sver như ss6 để ae có chỗ cắm chuột và nonpk
    em thiết nghĩ tạo ra 1 game bác là người có quyền sinh quyên sát nhưng nếu thiếu game thủ chơi sẽ không tồn tại . vậy nên bác xem xét ý kiến nếu được bác Fix lại cho ae có thêm đồ chơi
    anh em ai có đóng góp thêm thì vào đây . em hơi cổ hủ không chịu đổi mới . bác thấy ý kiến thừa bandner em cũng được

Last edited by a moderator: 2/9/14
  20. vậy thì bạn tự nghỉ đi để a ấy đỡ mất công baned nick

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi