Góp ý Tổng hợp góp ý về SS8 gửi tới ADM (Anh em vào cùng bàn luận )

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi xuanphu88, 26/8/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. gendrg naỳ mổ cò à max dư rs 1k có mà mút chỉ săn dc boss nhé

2. chuẩn k cần chỉnh

3. tình hình em đã tải bản mu full vêf và để chế đô phan giải 1020x.. thấy hình anh đẹp hơn và net hơn .nhưng vào lorenmaket chỗ sân pk vẫn bị giật tung chảo.sang map khác thi ko bị giật. em đã tìm ra nguyên nhân gây giật làm ae mất hứng .;)). là bác nên cho cái sân pk lui xuống dưới tý tránh chỗ chợ buôn bán xa xa tý. ai bác lại cho sân chiến đấu ngay giữa chợ thế .nên nó giật tung chảo.em góp ý kiến nhỏ bác cho kais sân nó vào trong .em thấy bên trong rất rộng mà không có ai vào buôn bán hay làm gì cả phí cả 1 kais sân rất rộng .mong bác chuyển sân pk vào trong cho anh em đc pk cho đỡ giật hoạc chuyển chợ vào trong

4. Mr.Lee

Mr.Lee Hiệp Sĩ

đấy là c. chưa biết.. c. yếu có thể đi blood 2 hoặc 4 kiếm ex đổi ngọc cũng ngon..^^!

đi nhiều là có kinh nghiệm.. mà quan trọng phải có Char khủng để kill quái EG..:))

Last edited by a moderator: 12/9/14
  5. chuẩn đấy a e ạ mình đang pk bịdidssss ra luôn ko hiểu vì sao trong khi đóp mình cắm 4 acc 3 ngày trời mà ko làm sao cả

ZzsuolzZ88xx thích bài này.
  6. mình thấy ở trong có cái sân rất rộng chẳng làm gì .khéo phải bảo bác fan chuyển chợ vào trong đấy :) . sân ngoài để ae pk cho đỡ giật

7. chuyển sân đc chứ sao mà chuyển chợ đc
    anh em thích đứng đâu thỳ đứng sao mà dời đc
    bác muốn thế bác cứ bảo anh fan chuyển cái hòm đồ đi là ắt mấy kẻ buôn bán ở chợ cũng đi theo :P

ZzsuolzZ88xx thích bài này.
  8. Mình vẫn dùng 800 600 . Bản full . Đẹp vãi .

9. wai EG có mạnh như quái acheron k các bác

10. Chú định đánh đu với YD ag

11. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Chỉ cần 20k point là săn boss dc rôi bạn ơi. Chủ yếu là có ng bảo kê thui ;))

12. hunghdz

hunghdz Hãy sống theo cách của bạn

gà aren vẫn rơi đồ X nhiều như rác đó thôi

13. nhưng có cắm đc nhiều acc khi để bản full ko? mọi ngườig

14. YD là cái gì...?

à à.YienDieu. @Tớ Là Chúc .cậu này bem DK tớ phản damge chết ngấm.có gì đâu phải sợ =))

Last edited by a moderator: 6/9/14
  15. bên trong vẫn có hòm đồ và thằng bán hàng đấy bạn. quan trọng là chỗ đó tiện và gần, giống như ss6 ở loren chỉ đứng từ hòm đồ đến quán rượu

16. Mình cũng tải bản full về nhu bạn nói là rất chuẩn nhưng bản full chỉ dành cho cấu hình mạnh thôi nha mọi ng

17. mình toàn dùng bản mini . hình ảnh hơi xấu nhưng nó nhẹ

18. Market đông người nên máy chủ không ổn định, mạng bạn yếu là bật ra thui mà.

19. uh cậu x
    xem ở diên đàn này xem ai ko kêu giật .80% là ae kêu giật .mu này tạo ra cho mình bạn chơi ak.bạn có dk mua máy mấy chục triệu chơi game.tôi chỉ có tiền mua máy 10t thôi .10t 1cái máy game còn ko chơi dc mu thì mu chẳng nặng ak.từ trước đén nay mu vốn dĩ là game nhẹ nhất trong các game.đột kích tôi còn chơi đc nói gì mu.chẳng qua thấy cái nào ko hợp lý thì nói để bác fan tham khảo .vì ss8 đang trong thời gian chỉnh sửa .ngày xưa chợ ra chợ .đấu trường ra đấu trường .giờ chợ với đấu trường ở cùng 1 chỗ lộm nhà lộm nhộm.ko giật hơi phí.ông nói như củ c*c ý .loại ông chơi game chắc chỉ biết cắm mặt vào chơi chứ để ý cái c ho gì .loại ông chắc chỉ biết sống 1minhf :)).

20. như nhau. ^^

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi