Góp ý Tổng hợp góp ý về SS8 gửi tới ADM (Anh em vào cùng bàn luận )

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi xuanphu88, 26/8/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. mình buff kill này rùi mà bắn vẫn bị trù tên là sao nhỉ. ae nào biết vào chỉ giáo giùm mình nhé.

2. Bạn mua bó tên +0 sẽ không mất tên, còn tên +1 trở lên buff MTVT vẫn mất tên nhé ;)

Phạm Cương thích bài này.
  3. hay thật. tks bạn nhé

4. Cái này mình có ý định đề ngij bác từ lâu rồi nhân tiên lên ss8 mong bác fix lại cái tốc độ buf mũi tên vô hạn.
    - Hiện tại buf mũi tên vô hạn rất chậm mạng ngon mất 4 giây, những lúc mạng lãng để cả phút còn không buf được.
    - Buf mũi tên vô hạn không ảnh hưởng đến các chủng tộc khác, cũng như ảnh hưởng đến các vấn đề trong game.
    Vì vậy mong bác Fan fix cho no vẫy 1 cái la buf được luôn như buf công, buf thủ.

5. hiện tại theo tôi thấy thì tất cả mọi người cùng đi chung 1cc, theo tôi nghĩ nếu như thế thì ko công bằng cho những tân thủ . làm sao tân thủ rs 200 lần đánh lại cao thủ rs 2000lần. và hiện tại sv7 ko được pk.nhu thế sẽ khiến những người chơi bên đó rất buồn vì ko còn gì để làm nữa. mong ADM xem sét cho vấn đề này. ae nào đồng ý với ý kiến trên xin để lại vài kí tự .hy vọng adm sẽ fix lại

6. cc thì may ra chứ fix lại sv chắc gì bác đấy đã làm, các sv như ss6 là đẹp nhất

7. Cả ngày đi làm về mệt lao ngay vào cái máy tính chạy lấy vài điểm top thế mà ảena giờ thật nhàm chán cày cuốc vất vả.Quái quá khỏe ttd k đủ sức quất đc.đi xin pt thì mỏi mồm đâu đâu cũng full rồi ae ,full Guild.Xin đc pt thì team quá yếu k đủ sức bem quái.Giờ bình thường ae cày vật vã chỉ đợi cho đến giờ arena thoải mái cày đc chạy rs nhanh nhất có thể trong vòng 20p thế mà giờ quái nhiều máu cả team đánh vậy mà đàn thỏ của bac Fan vẫn chạy tung tăng.Việc bác Fan tăng nhiều máu thỏ ảrena vậy e nghĩ là 1 cuộc chiến không cân sức với các tân thủ kể cả rs 500 lần mà dame cũng chẳng đc bao nhiêu.cả guild giờ còn mỗi mình em cày rs,cá ae guild không ai cày gì hỏi tại sao k cày thì bảo đợi đến lúc bác Fan fix lại ổn định rồi cày,họ chỉ vào auto nhặt rác vớ vẩn.Bên box Chợ Trời rất nhiều người kêu chán muốn bán acc.quả thật người chán bán cho người thèm,nhưng bây giờ số lượng ae cũ còn rất ít giờ toàn là người mới thôi .Thu hút được ae mới chơi nhưng cũng phải giữ đc ae có thâm niên trong game thì game mình mới phát triển mạnh đc.Mong BTC sớm giải được bài toán nhức óc này:-s:-s:-s:-s:-s:-s:-s:-s:-s:-s:-s:-s

gjahao thích bài này.
  8. cày kéo chi cho mệt bác, mua cái acc maxtop

9. cày kéo chi cho mệt bác, mua cái acc maxtop

10. phải chơi nó mới hiểu đc hết cái hay và cái khó của game mà muốn mua cũng k có tiền cơ =))

11. thế thì bạn đừng than khổ làm gì :)) .

12. có chơi có chịu :D mình chơi DK còn k than nè :v

13. mình thích chơi mu ngày xưa, lau lên lv như FPT cày khùng luôn mà vui. giành nhau đi BC để nhanh lên lv. thích thặc

14. ý mình là cày rs càng lên cao chi phí đắt đỏ mới gọi là khổ còn cày vật vã như thế này gọi là khắc nghiệt =))

15. bac fan đã fix lại exp như ss6 rồi bãc cày ngoài cũng nhanh đó :)))

16. Mua vừa rẻ lại vừa nhanh, nếu thích cảm giác thì RLcho nó phát là lại mệt ngay mà :D

17. Chỉ cần tưng đi chơi với anh 1 đêm, sáng hôm sau lên bãi BacNinh có slot luôn :P

Không bao giờ phải lo vấn đề cày cuốc chi cho mệt người rứa :))

18. thế khi đi có cần mang dầu ăn không hay là bác lo =))

19. Nước bọt sinh ra để mần chi rứa? :D

20. ờ hây...............nhưng nhiều cái tự nhiên không tốt bằng nhân tạo =))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi