Góp ý Tổng hợp góp ý về SS8 gửi tới ADM (Anh em vào cùng bàn luận )

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi xuanphu88, 26/8/14.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. bạn post ảnh bang sk bạn cộng lên cho ae tham khảo

2. mình dùng nỏ quỷ +9 full
    tăng max sức mạnh của nỏ
    tăng 10 điểm tới ngũ tiến (mới có gần đó point ) mình mới tăng có 2 thằng này thôi

PhucCoi thích bài này.
  3. cảm ơn bạn. tý mình cũng test thử xem tn

4. đây 5 acc arena vẫn ngọt ngào chỉ hơi giật 1 acc

5. Bạn + max bên tăng cường nỏ tức là bạn phải + mất 10d vào khả năng tấn công, 20d vao tăng cường nỏ và 20d vào quyền lực nỏ vậy là mất 60 điểm sk bên phu trợ rồi, còn 40 điểm bạn + tới tăng cường ngũ tiễn bên tăng cường làm sao được?????

Bạn + max bên tăng cường nỏ tức là bạn phải + mất 10d vào khả năng tấn công, 20d vao tăng cường nỏ và 20d vào quyền lực nỏ vậy là mất 60 điểm sk bên phu trợ rồi, còn 40 điểm bạn + tới tăng cường ngũ tiễn bên tăng cường làm sao được?????
    Như thế bạn + 10d vào tấn công xuất sắc,10d vào tấn công liên hoàn,10d vào quyền lực tấn công liên hoàn, 10d vào quyền lực vũ khí, va 10d vào tăng cường ngũ tiễn vậy là hết 100d sk r

Last edited by a moderator: 12/9/14
  6. biết đâu bạn ấy + max 10 điểm thôi
    ss8 bảng sk sẽ khác ss6. a Fan đã nói hãy cộng những cột cần dùng trước

7. thì mình đang tính bạn ấy + mỗi 10 điểm đấy thôi

8. Mình thấy exp skill cao đọt biến là sao?

9. như thế càng tốt chứ sao. cũng có thể giờ đó phòng bạn đang chơi x2sk như ss6 chẳng hạn

10. De nghi bac fan cho mien phi cong lai skill den het 2/9 de anh em kiem tra va cong skill cho chinh xac do lang phi chi phi cong lai skill :))

11. Chuẩn rùi.

12. DG EG ve loẻn market, nhưng bắt buọc phải pt đủ 4ng mới vc, DG thì tg quá lâu mới quay lại một lần

13. có 5 acc mà cũng khoe ak
    ta 8 acc vẫn săn sách bt nhé =))

14. MUHN up to SS8, 2/9 Sắp tới, Trung thu cũng sắp tới
    Không biết nhiều sự kiện như vậy, Fan có quà gì cho ae không nhỉ?

Last edited by a moderator: 29/8/14
  15. thac mac đâu gia sôc
    ae vào xem đồ trên đầu giá sốc từ mấy ngày trước xem .7%hp tự động (life)giờ chỉ còn 12op???sao lại như vậy nhj?đồ của t đưa lên dgs kưng như vậy.7%hp mà giờ thnah 12op đó đưa lên dgs ngày 23/8

16. cày cuốc 8 acc vẫn ok, chỉ có điều lúc pk thì 1 acc là mượt nhất^^

17. Bác Fan lại thả kundun ra như ss6 đươck không ạ?
    Tình hình là sự kiện kundun xuất hiện cứ mỗi 5 phút 1 lần rất hay .
    Bác có thể thả kundun ra cho ae săn dc k ạ
    Cảm ơn bác

18. thì đấy là điều đương nhiên r :))

19. tarkan1,quái đông nhưng phân bố thưa, map rộng (tôi đã tét thử 15 acc với cắm nổi).
    tarkan2,quái phân bố thưa thớt map cực rộng (cũng đã cắm cũng 15 acc) 1 yếu điểm nữa tôi không biết admin có tính toán kiểu gì nhưng tôi cũng xin nói ra đó là phần boss xuất hiện ở giữa bãi ae cắm làm sao dám yên tâm đi làm,đi học ...vv

những map này không hề có ai đánh kể cả những người có cả tá cave (mg soul) pt vây quanh cũng phải khiếp sợ, 1 lí do nữa đó là ae làm nv3,tôi nói vậy không có nghĩa là tôi đi làm nv3 đâu tôi toàn làm trên web,nhưng tôi vẫn thấy bức xúc về vấn đề này,admin cũng fix phượng hoàng lửa trên icarus tại sao không làm cân bằng lại các map còn lại,nắm lúc nhìn lại bãi có 5>6 con quái chửi nhau ks nhau,những bãi có cả trăm con quái thì không 1 bóng người.
    tôi chơi MU nay cũng từ thời 1.0 rồi đến giờ cũng khá lâu rồi,nhưng cái tôi thấy không cần thì mọi người kêu ầm lên đến lúc admin fix thì cũng kêu.
    ví dụ như map icarus lúc trước thì không được pk,mấy ông không ks được khoái pk lên diễn dàn phán.
    admin fix rồi thì không xin pt được ở đâu lại lên diễn dàn phán tiếp.
    giờ admin lại phải quay lại là map không pk.
    nhân tiện admin đang thăm dò ý kiến và đang fix lại tôi góp ý nếu admin fix lại thì tốt không thì những cái map đấy có cũng như không.

linkbee, fantasymcTômLYCần đã thích.
  20. Chuẩn rùi. Những bãi tackan 1 và 2 là rất lang phí vì ko có ai chơi o đấy và cả tarkan nnuớc nữa thì fai. Mong fan cho fic các map đấy có xp và ae có thêm bãi cầy.
    Tốt nhất là cũng nên quy định sv nào ko pk và sv pk
    Đã là sv pk thì map nào cug pk đc

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi