Góp ý Toppic xin Fan giảm dame elf

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi melodyzegan, 22/1/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Cũng đúng. Giảm thì giảm hẳn 1 lần rồi xem dame ra làm sao . Chơi được thì chơi tiếp ko thì chuyển chủng khác chứ hết dọa lần này đến dọa lần khác. Nhiều khi muốn cày lại nẳn .

2. Nếu a FAN giảm dame của ELF nhớ tăng dame cho soul bọn e nhé , chỉ được cái bao cát thôi :)

3. Soul tớ thấy ok rồi. Thủ trâu mà còn dame to nữa để mà loạn :)!

4. Tăng dame cho soul cao nhiều vào. xog giảm hết thủ đi nhé bác cho anh em soul khỏi kêu dame bé :-"

5. T có hiểu sơ sơ tâm trạng của bạn.Đôi khi đời ko như là mờ cà quá nhiều bất ngờ

6. dame giảm như wwwezen .
    thủ to như dl

7. Giảm tất cả về thời 1.0 thì vui :v

cun230910 thích bài này.
  8.  
  9. mình có săn boss đâu. phát nào nhã hứng thì làm vài con quái vàng thôi:D

10. Anh còn muốn fan xóa bỏ chủng tộc eff để Emperor mồ côi vợ :D

Ngọc Final thích bài này.
  11. cái gì nó cũng có giới hạn của nó. 1 vị vua quá sắt đá sẽ làm con dao 2 lưỡi, còn cứ thấy các TP như này mà làm theo thì lại nhu nhược. quá khó cho FAN =))

12. Giảm đi Fan ơi để mình có lý do chuyển . Trung thành từ 1.0 chưa lúc nào elf phế thếa này.

13. bác fan nói vo trách nhiệm tôi ko đồng tình với cách tl là bác thích tôi giảm tiếp cho bác xem! fan nên xin lỗi vì câu nói này ! như thế này chả hóa ra bác lạm quyền

14. Phải đăng nhập để like câu nói này. chuẩn cmnl :D
    Đừng để tức nước vỡ bờ.

15. Thì bác fan có nói càng kêu tôi càng giảm mà thì kêu luôn 1 thể cho giảm hết mức luôn.

16. HoangPhuongls

HoangPhuongls Cư Dân

17. bác FAN làm việc quá cứng nhắc ^^ mình thích mỗi phong cách làm việc của GT ^^

Ngọc Final thích bài này.
  18. E không dám cmt. A biết lý do mà.

19. Đơn giản thôi, nó có bao giờ vào acc Empress đâu,
    Chúc nó sợ giảm vì giảm nữa nó ăn thế đêch' nào được box. Trong khi ngọc ** thì chẳng quan tâm =))

20. Ef mình RS 154 lần không dư - 5k VC mà dame khoẻ lắm! Bắn 2 giây chết quái K3.
    Nên ae chơi Ef đừng kêu ca làm bác Fan nóng ...

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi