Góp ý trách nhiệm của mỗi thành viên

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi nguyenbacanh84, 8/12/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. ko biết mọi người nghĩ gì khi đi dv ghé qua thấy góc có 1 người đứng ít người qua nghỉ được ít kn nên ko thèm pt bỏ đi chỗ khác có nhiều người để xin pt

Các file đính kèm:

tuandatym thích bài này.
  2. nghĩ nhiều lúc cũng thấy nản DV. đời nào 1 con soul 1 mình cân cả góc 3-5-6h . chạy không kịp thở để kill quái không bị kẹt. trong khi đó mấy góc còn lại toàn túm tụm 1 chỗ chỉ vì cái pt , đứng xa lại không nhìn thấy nhau để ăn kn.

nghoandd thích bài này.
  3. Tình hình này không cải thiện thì dần dần cũng giải thể cái DV này mà thôi

4. yadhannaS

yadhannaS Niềm Tin

Tình trạng DV giờ là thế mà, anh em cứ nghĩ pt túm tụm nhau lại, càng nhiều ttd để cho exp được cao nhưng có phải thế đâu. chỉ cần lag quái 1 góc thì cả DV coi như đi tong, tổng kinh nghiệm cả chuyến DV nhận được rất ít, ngược lại các góc đều ks được hết quái, tốc độ quái ra đều ổn định thì tổng exp của cả chuyến DV mới là cao nhất. mình đã thử đi mấy chuyến Dv hiện nay thấy top 1 DV toàn 18 - 19m exp trong khi trước kia top 1 toàn 24 -25m. :D

Sankyo, L3n0v0Quang Trí đã thích.
  5. Toàn thế thôi. Ko có ý thức. Gặp phải mình thì đứng im ko đánh quái nữa cho kẹt quái lũ chúng nó cũng ko dc nhiều kinh nghiệm nữa. Đã có rất nhiều lần minh đứng im để quai bâu vào cuối cùng cũng phải có thằng rs pt :))

6. thoát mẹ dv đi tất cả ăn po=))

7. tôi mà đi DV mà túm tụm PT 5 thì thà đứng im cho kẹt còn hơn đánh để mấy người không " não " ăn exp

8. ko lên thoát, cứ đứng im một góc ko đánh quái. Tới lúc kẹt quái nhiêu thì tự động chúng nó phải chia nhau ra

ngockhanh8 thích bài này.
  9. đứng im 1 minh tàm 5p ko ai ra thì thoát luôn di chúng nó cắm hết rôi=))

10. kẹt wuái kiểu j chúng nó cũng phải chia nhau ra ban ạ

11. Theo tôi nên đẳ tiêu đề Top là Ý THỨC CON NGƯỜI QUÁ KÉM, TƯ LỢI CÁ NHÂN CHỈ BIẾT NGHĨ ĐẾN LỢI ÍCH RIÊNG MÀ KO NGHĨ CHO TẬP THỂ ---> cuối cùng ăn trứng cả đám

Nếu là 1m tôi 1 góc, tôi đứng im cho quái rỉa luôn, ko cần fai nói nhiều làm gì cả

Last edited by a moderator: 12/12/15
  12. Đấy là nêu cao tinh thần đồng đội bạn ạ!
    Chắc bạn ấy không biết nguyên tắc đi DV tối thiểu nhất là phải làm gì? làm sao cho đỡ kẹt quái.

13. Quang Trí

Quang Trí MrCuBap

ham hố làm gì nữa hả a?

14. Đi Dv không chia sẻ thì có kẹt quái thôi

15. wanbey1992

wanbey1992 Hiệp Sĩ

mọi người cho hỏi là quay vé DV thì cần mắt và chìa khóa quỷ vào chaos phải ko ạ, 2 cái của quỷ kia thì nhặt hay mua ở đâu được vậy,
    lâu không chơi nên chả nhớ nữa @@
    và lever tầm 300 thì đi vé devil mấy ạ,

16. đây là tình trạng nhức nhối của nhiều ae khi đi dv, còn mình thì do là dk nên chỉ đi xin pt thôi :D

17. giả pháp cho các bạn là đứng chơi nhìn quái kẹt ko thì té cho họ quay tay
    ko nên ở lại chờ đợi làm gì cho ức chế về bãi cắm cũng đc

18. Khổ qb vs dk thôi, dl còn đỡ, vào mà ko có cave thôi thì out ra cho ng khác vào

19. Như tôi mà đi dv k pt mà đứng mình lf alt+F4

20. yadhannaS

yadhannaS Niềm Tin

ham hố gì đâu em, thấy anh em chia sẻ thì mình cũng cmt suy nghĩ thôi, chứ vì thế mà a tránh xa DV rồi :D

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi