Góp ý ủng hộ tân thủ

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi thuanbg91, 4/2/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Sao không fix ngoài thành arena quai thỏ ít máu nopk tần suất quái nhiều hơn ấy như vậy ttd sẽ có chỗ đứng

2. Sắm đồ ngon mà sang phòng non-pk ks hàng khủng đi. Chấp nhận bác ạ

3. Map riêng thì hơi khó chỉ mở lại sv tân thủ thì may ra ...

4. G Home thi đủ chugr loại giờ ai cũng đua nhau vào home giờ home manh nhất MUHN này r

5. 2 acc trem 1 may thi khối ong nghj :))

BaBykool1 thích bài này.
  6. Quang Trí

Quang Trí MrCuBap

nếu mở arena cho tân thủ, quái nó khỏe như thỏ ở arena bình thường chắc k có ma nào mò lên cày đâu. mg e bt dame dc 400k với qb buff lên 970k mà còn k chống đc. arena ở x5 chắc thỏ nó bá luôn.

7. Đêm nào cũng thấy k3 p7 chửi nhau om xòm lên :)) tốt nhất p7 ưu tiên x1 về bảo kê train cho ae

8. fix 2 acc trên 1 máy chắc phải giảm 1 nửa số sv hiện tại

chịu khó tìm bãi đi bạn, k1,k2,k3, kanrutan,ica... Rất nhiều bãi train, riêng sv 7 thì xin pt dễ thôi, xin ko đc thì pk nó xong khoảng vài phút là nó lên liền à. Còn nếu bạn qúa yếu ko pk đc nó để xin bãi thì có thể mua rs. Hãy thích nghi dần rồi cũng quen thôi.

Last edited by a moderator: 8/2/16
  9. p7 pk đang vui giờ mà fix thành non-pvp chắc em nghỉ game mất. Ai đời vào game thấy toàn 1 lũ robot automatic cả ngày chẳng nói câu nào, chỉ béo mấy pro x1 biết lấy sp.
    Chứ bọn em mới chơi ko biết lấy sp mà ko có ttd, p7 non-pk chắc kêu cả ngày ko ai pt mất. Làm thế chặn đường sống của người khác quá ^:)^

BaBykool1 thích bài này.
  10. thật ra mình toàn cắm rác thôi nên không quan tâm là bao nhiêu acc :D

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi