Góp ý Về chức năng Dung hợp đồ

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 15/1/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Cái con do cách sắp trong hòm đồ lúc gửi lên hòm đồ ảo, cái nào trước sẽ phụ, cái sau sẽ là chính, ko tin các bạn cứ thử đặt ngược lại 2 d trước 1d sau xem! ^^

2. đổi được mà

chỗ khoanh tròn kia là để đổi.

Tay Thép thích bài này.
  3. đúng là lẩm cẩm mà :))

4. chỉ 1 cái hình này chưa đủ để chứng minh bạn sắp cái nào trước cái nào sau trong hòm rồi gửi lên hòm đồ ảo, chỉ đem 1 cái hình như cậu tôi cũng làm dc!

5. cậu @visaolaithe nói đúng đấy tớ thử trên quản lý rồi nhé thay đổi được vị trí đấy :)

tất nhiên đồ phụ sẽ có ít dòng hơn đồ chính rồi, ý ở đây nếu 2 món có số dòng như nhau mình có thể hoán đổi ?

Last edited by a moderator: 5/2/15
  6. Bạn quên đi 1 quy tắc, 1 dòng 2 dòng như đã nói, ko cần đến hình thì quản lý đã ko chấp nhận đồ phụ có 2 dòng nhé! Các bạn đã vội kết luận rồi! ^^

7. Cậu xem lại những cmt của tôi dùng để hoán đổi ở trên mà @visaolaithe lại lấy 2 cái 1d dòng để nói, vãi cả cmt ^^!

8. làm đi :))

9. Đây là điển hình ^^! 1d vs 2d hoán đổi vs nhau, như nói sẽ có trường hợp ra thế này!

Các file đính kèm:

10. Ko thấy có chức năng đập cấp độ cho ring pen thì phải gia trì 2 cái lởm lên 15 để dung hợp.
    Vụ ring pen mà ko có gì thay đổi là ko ổn rồi bác Fan!

11. bác Fan cho mở cửa đi để ae kiếm đồ gần Fun nào =))

12. ôi giấc mơ đồ full, chưa có đồ thì ai cũng háo hức kiếm cho bằng được. có rồi chẳng biết làm gì nữa. quy luật chơi game là vậy mà. chơi game chỉ thích nhất lúc đập đồ. mà lên thì tim đập loạn vì sung sướng, còn khi xịt chỉ muốn đập đầu vào bàn phím vì tiếc, và nói một câu như thế này...biết vậy để yên có phải hơn không\:D/;))

13. Sao lâu thế nhỉ, hôm nay 28 rồi fan ơi!

14. Chưa hiểu lắm

15. Cứ thế này sự kiện này sẽ đi vào quên lãng!

16. Chắc hết tháng này sẽ có :)

17. upload_2015-1-30_12-44-28.png
    chờ đợi hơi sốt ruột

18. 2 đồ cấp 9 mới đ][jc hả mọi người

19. Up cho nhanh ra nào? :)

20. E xin góp ý thế này.
    Sao tỷ lệ thấp vậy. E dùng 1c sw3 k luck dung hợp tỷ lệ 1%. Vậy nếu dùng 1c sw3 có luck thì tỷ lệ được bao nhiêu? chứ tỷ lệ thế này dung hợp 100 lần xịt cả 100 lần mất

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi