Góp ý Về dame huyết quỷ các chủng tộc (ngoài ef)

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Bố Già HP, 25/3/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Săn boss từ trước đến nay ko 1 chủng tộc nào vượt qua được ef. Nhưng từ ngày fan fix săn huyết quỷ chỉ tính dame stt. Thì các chủng tộc săn huyết quỷ thực sự rất khó khăn. Tôi cầm sum, có ef đi theo để buff. mình dame mãi ko chết đc 1 con, trong khi đó ef đã làm vài con. Mong fan fix lại sao cho cân bằng. Nếu các chủng tộc khác săn gần bằng ef được thì tốt quá.
    Xin cảm ơn!

2. Dl săn huyết quỷ ngon hơn ef ,chỉ tầm 10s thui là tớ săn dc 1 con

3. đi săn HQ gặp ELF thì cho nó về làng là săn được thôi. ELF có bem lại được đâu mà lo :). Nếu không bem được nó thì chấp nhận bởi vì char bạn thua người ta mười mươi. nếu không phải ELF thì gặp hàng khác cỡ point + đồ tương đương ( con ELF mà bạn không bem đuợc ) thì xác định 100% bạn về ôm rương =))

Bianconerirenlynguyet đã thích.
  4. Mg chém lửa gãy cả tay đây

5. Thế fix elf thủ tốt hơn tý đi or làm cho elf phế hẳn đi có đc ko
    Lợi mỗi cái việc săn bắn mà giờ ko ks dc pos thì để làm j

Bavuong287, Bianconerirenlynguyet đã thích.
  6. Giờ chơi Elf đam nhỏ xíu à! Thời ss6 rs 300 lần có thần mã mà đam to vật vã ^^
    Đồ ep giờ cũng hiếm nữa, full 13 đâu hết rồi

Bianconericun230910 đã thích.
  7. Sax , cái thời SS6 elf rs 50 lần đã độc lập train vs săn bắn rồi
    Ôi thời oanh liệt nay còn đâu

8. Vì Đó Là Em

Vì Đó Là Em ♪ Phiêu Bạt Giang Hồ ♪

Mỗi chủng có điểm mạng ưu việt của nó, phục vụ tốt vào 1 viêc Giờ fix ngang nhau ef vất xó hả bạn
    Fix xong mai có ef kêu ôi giảm dame sum đi ảrena xuống or tăng dame ef đi arena nên cho = bạn sum ^^ ............Cho ef có skill đánh rộng như sum or mg đi admin ;))

9. Elf nổi tiếng săn bắn hái lượm rồi mà ae thông cảm chút đi.

10. Vì Đó Là Em

Sum MG nổi tiếng kiếp cave ks bãi luyện lv master rồi :v

Bianconeri thích bài này.
  11. KickItOut

KickItOut Hiệp Sĩ

Ủng hộ ý kiến bác này, fix như thế này mới hợp lý =D>

12. Để mình giải thích thế này cho bạn dễ hiểu nhé.
    Elf bắn ngũ tiễn áp sát ăn 5 dame = 1 hít ra 5 dame tt ===> ăn bos nhanh.
    Các tộc khác k có skill nào ra 5 điểm tấn công 1 lúc vào 1 mục tiêu ===> 1 dame chay + 1 dame tt ===> kill bos chậm.
    So sánh dame elf với các tộc khác là quá yếu. Nếu = dame thì 1 tia của elf = 1 hít các tộc khác. Nghĩa là ăn 5 boss thì các tộc khác ăn 1 boss. Nhưng thực tế thì không. Ăn được gấp 3 tộc khác là quá pro rồi.
    Bạn muốn fix công bằng thì bạn chờ Fan giảm dame elf xuống còn 1/5 hiện tại (đã bé rồi cho phế elf luôn đỡ cãi nhau) thì chắc là công bằng lắm.

KickItOutVì Đó Là Em đã thích.
  13. Vì Đó Là Em

Đa năng săn bắn, pk đc, lv tàm tàm chắc giờ chọn DL là hợp lý nhỉ ace ;))

Bianconeri thích bài này.
  14. Vì Đó Là Em

......................Cho nên MU giờ có 7 lớp nhân vật cho các bạn lựa chọn :)
    Hãy chọn phù hợp với việc của mình hoặc sở thích của mình

15. @HighElf anh có quyển stt cùi nào không, tối nay em mang MG đi săn HQ cho các bạn ấy bớt cào phím nào ;))

16. Elf đã thiệt thòi đủ đường rồi, giờ fixx nốt cái này thì chắc chẳng ai dám chơi elf nữa. Ko đồng tình với chủ top [-X[-X[-X[-X

Bianconericun230910 đã thích.
  17. mỗi chủng tộc đều có lợi thế riêng. nếu bạn muốn nhanh hãy về vs đội ef. rồi bạn sẻ hết càu nhàu \:D/

18. Sum chỉ arena thôi còn các máp khác MG bá đạo khi có SP

19. DL bem 10s được 1 con mà nhanh a`? làm sao nhanh bằng ef được. Trong khi ef mình STT cùi, max agi bem không đến 10s gục 1 em HQ

20. Sum cũng k kém đâu bạn ơi sum kém hơn có 1 toạ độ 1-2 con quái thì làm gì đâu.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi