Góp ý Về dame huyết quỷ các chủng tộc (ngoài ef)

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Bố Già HP, 25/3/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Huyết quỷ ko có stt thì cứ ngồui mà quay tay

2. vậy là đổi nhân vật vẫn còn sp??? e k hiểu rõ lắm. thường là trọng tâm 1 bãi ví dụ víp k2. víp k3. e ks đc thì đứng. cũng k rõ lắm về cái sp

3. thôi xin các ông.elf có mỗi cái khoản sănbaswsn hơn các chủng tộc khác.h fix lại như nhau thì cho máu elf như dk,thủ như soul đi

4. skill elf thì tỉ giá 120 ko ai mua.skill qb ,dk tỉ giá 200 thì rao lên đã hết.h fix lại thì elf còn là cái gì nữa trong cái game này,phải để cho nó có giá trị 1 tí chứ

5. Chủ thớt sao gà thế . mua acc efef về chỉ đi săn HQ có phải ngon ko. Đi pk mua acc dk. Cày mt mua mg sum . lúc đó sợ bạn lại chả kêu admon tăng dame ef lên mữa ấy chứ

6. Vì Đó Là Em

Vì Đó Là Em ♪ Phiêu Bạt Giang Hồ ♪

bác thớt đc nhiều gạch gói hơn em tưởng tượng :))

HighElf thích bài này.
  7. Thôi ......

Last edited: 25/3/16
  8. cmt của thánh hài vcc
    nhưng mà Like

9. KickItOut

KickItOut Hiệp Sĩ

Bro giải thích chỗ phân bổ point tí. Em vẫn chưa hiểu phân bổ 16.7*Ene là cộng point như thế nào?

10. đổi nhân vật vẫn con sp à.giờ em mới biết

11. C
    Khi không biết thì ngồi xó mà nghe.đã lùn văn hoá lại đòi thể hiện ngoại ngữ :))

12. Quang Trí

Quang Trí MrCuBap

bài ca muôn thủa về elf, không hiểu các thánh nghĩ cái gì luôn. dame to thì bảo to quá, bây giờ đi săn huyết quỷ không lại cũng bảo fixx giờ giảm đam săn huyết quỷ nữa chắc ef sang loren đứng bán dáng ở quán rượu cho ae vừa uống vừa ngắm.

13. F lợi thế là dame thường lẫn dame thuộc tính tùy thuộc vào Agi , agi càng cao thì dame thuộc tính càng lớn . hơn nữa F khi bắn ra 3 tên , bắn ra dame sẽ dày hơn các chủng khác . dame to + dame dày thì nhanh là đúng thôi

cun230910 thích bài này.
  14. tôi chơi suol đi săn huyết quỷ mới buồn người ta săn hết đàn huyết quỷ mình chua làm được nửa cây máu của nó(cũng cos etramu+9 1 khe đã khảm nhé)

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi