Góp ý về Dame Qb

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi c0iGa, 12/5/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. có phải thím @fantasymc lại fix dame Qb không nhỉ .con DK cầm khiên đeo MNN set thần long ( DK ko pen sket) .Mình thì vuốt Huyếtlong K5 đeo rồng chiến skil hình như là 1000skill ( thuê của fan thêm 400skil) hơn nó 40k poin . Mà ko giết dc nó bảo có ức chế ko. Nó thì chọc mình vài cái là đis .
    Ps thủ QB đã yếu . Đame giờ lại còn thế này nữa

2. lại chém gió rồi không chịu được thỳ nghỉ game đe xuốt ngày Than vãn tại sao người ta chơi DL bị ông One Hít thỳ không kêu nhỷ =))

3. nhiều skill thế kia nóa phải khác chứ, cầm khiên đeo mnn thì ăn gì

Bảo Vy thích bài này.
  4. Nó cũng có 400kill của fan đó ban

BinhGiang34haihang đã thích.
  5. Hơn nó 40k poin đó thím

6. hóa ra cái sever HN này toàn Mặc Váy Hết ak :)))=))

7. Thế hoá ra bản S11 Dk khắc Qb hả . Ko phải EF khắc Qb à

thomocbxtrieux5 đã thích.
  8. Cầm 1 cái khiên full thủ gần ngang với ko cầm khiên đeo pen đấy đừng có coi thường cái khiên nhé.
    Với lại dk ngày nay ko cần combo nên rảnh tay bơm máu hơn ko giết đc nó là đúng rồi =))

BinhGiang34 thích bài này.
  9. Sory bạn chứ mình có dl 127k post còn thua thằng qb 50k đó bạn

BinhGiang34thomoc đã thích.
  10. Nói như bạn thì chả cần cầm acc nhiều poin dư làm j . Hơn đến 40k poin chả làm dc vẹo gì nhỉ

NgườiTình_35FCrenlynguyet đã thích.
  11. Gặp DK siêu dame rồi :)

12. KÊU CŨNG THÊ THÔI DK QUÁ BÁ DL KHẮC DK MÀ DL KO CÓ CỬA NHÉ CHỨ DÙNG NÓI ĐẾN QB=)) TÔT NHẤT MÌNH AN PHẬN THÔI KÊU CŨNG CHÁN RỒI:D

BinhGiang34, Tiểu Quyếtthomoc đã thích.
  13. Chuẩn. Nhiều bạc người ta đầu tư mua pen mua đồ trc chứ mua acc nhiều dư làm gì.
    Bạn để ý trên chợ trời sẽ rõ. Acc nhiều dư thì treo cả năm ko ai mua, còn bị mặc cả lên xuống. Mua dễ bán khó.
    Còn ở đâu có pen hay set đồ ngon là người ta xúm lại ngay :D

Bảo Vy thích bài này.
  14. DK đó nếu có pen sket thì mình cũng chả phải làm cái top này làm j . QB poin thì max vít max str . Vuốt K5 RC wing full

Siêu dame siêu thủ luôn . Dk quá được @fantasymc ưu ái

Last edited by a moderator: 12/5/16
    BossBeMilurenlynguyet đã thích.
  15. Tớ đã test rồi nhưng ko chụp ảnh lại. Bạn có điều kiện có thể thuê về thử test cho dk.
    Lúc tớ test với @democracyhotel hồi ss8 thì dk đeo 1 cái khiên HL thủ cực trâu, ~70 - 80% đeo pen sk. Tiếc là ko chụp ảnh lại :D

16. Vấn đề test dame thì 2 chủng phải cùng point skill, trang bị tương đối ngang nhau chứ MU bây giờ nhiều còn hàng khủng trá hình làm ae hoang mang lắm, vs lại test như vậy nó cũng không chuẩn đâu.

17. THÔI ĐỪNG CA NỮA. DL KHẮC DK. EMPRO MAC QN ĐEO MNN CẦM KHIÊN TLC ĐEO RC BÉM VÀO CÓ 7K DAME HH CAO NHÂT NHÉ=)) THÌ QB là coc khô gì:D

BinhGiang34, YeuVoNgorenlynguyet đã thích.
  18. - anh yêu đọc tên con DK ấy ra em xem nào?
    để em xử lý.
    - Thấy chưa, em bảo rồi, anh chỉ giỏi hiếp DL chúng em thôi.
    Gặp DK thì nó hiếp tất.

19. S8 Qb tớ chẳng ngại Dk nào ko có pen sket . Cho cầm khiên MNN thoải mái nhé . S11 @fantasymc đã bỏ quên QB vào 1 góc

20. Vậy chắc qb lại bị fix dame rồi. Chấp nhận đi ít ra nó còn ko nát như elf, vẫn one hit đc dl.
    Dk cũng chẳng sung sướng gì đâu. Dk x5 giờ GM làm gì có con nào đc x3 như xưa nữa. :(

BossBeMilu thích bài này.
  21. Đẹp thì khoe ra xấu thì che lại mà em yêu . Sao bảo tự cung quy ẩn rồi

renlynguyetYeuVoNgo đã thích.
  22. Em ẩn rồi. DL phế.
    nhưng vẫn hóng diễn đàn đợi ngày khởi nghĩa.
    DK nào, anh đọc cho em, em phái mấy đệ tử xử lý cho.

BinhGiang34, BossBeMilurenlynguyet đã thích.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi