Góp ý về Dame Qb

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi c0iGa, 12/5/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Cái thằng bệnh dại Bitar, suốt ngày cứ ảo tưởng. Có hiểu đc cái gì là RF one hit ĐL. muốn one hit người ta cũng dài công cực khổ mới đc. Chứ nếu đơn giản chắc ae nào cũng cầm RF hết rồi.

dunggiang thích bài này.
  2. Ct nào cũng kêu yếu. Người người bán acc nhà nhà bán acc mà ko ai xúc, riêng mình ko có acc mà chơi ...
    Xem ra ko mua acc trước khi lên ss11 là lựa chọn đúng đắn :D

3. Ko biết nói j vs bác fan nữa. Qb mình 115k poin 380 skin đồ linh phụng 3 max rinh băng 13 pen lưa 15 sw3 fun 2 vuốt hl k1 .ko ăn con dk x5 choiquanve j đấy nó đeo rc mình đeo r cùi

BossBeMiluNgườiTình_35FC đã thích.
  4. Vốn dĩ QB đã ít, giờ kiểu này chắc ngày càng ít người chơi hơn, không khéo tuyệt chủng mất. Chỉ mong bác Fan là người cầm cân nảy mực, hết sức công bằng với mọi chung tộc, để không còn những tiêu cực, để MUHN ngày càng phát triển mạnh hơn.

suaongtho thích bài này.
  5. chung quy ko phải là QB bi fixx đâu mà là do bản thân dk nó bá quá:D dl khắc dk àm còn chả ăn dc nói gì QB

6. kieungao vs ngongcuong

c0iGa thích bài này.
  7. con dk cqv đây skilll no thuộc hàng tôp đồ cũng vậy chỉ mỗi poin it.. nhớ ss8 no bị hobo cua @Sun.Sun đánh cho tan xác

Sun.Sun thích bài này.
  8. QB cứ bảo dame to, chỉ là bem quái thôi ! Mịa ... con QB hơn 130k point bem mấy con soul cùi mà cứ vãi shit ... lòi cả zoom.... mà ko chết ! Đào ngọc gặp mấy con cv Sum , Soul .... cũng bị nock out liên tục ! QB to xác mà ... Yếu sinh lý quá ! :(( ! BXH có 15 cháu QB , chắc đợt tới cũng chuyển giới kha khá ! Ôi 1 chủng tộc mà Fan đẻ ra, nhưng không đc nuôi nấng, chăm sóc nuông chiều và đối xử như những đứa con khác ! Suốt ngày Cởi truồng chạy rông, nhặt rác .... cuộc sống vật vờ từ SS6 .... Bao nhiu thời gian mà vẫn không lớn lên được ! A Fan ơi, hãy yêu lấy đứa con rơi này ! Đừng khác mau , tanh lòng nữa ! ^:)^

c0iGa, NgườiTình_35FCsuaongtho đã thích.
  9. quá buồn cho 1 cuộc tình. QB à đến lúc anh và em phải chia tay chưa nhỉ :((

DaiPhapSu thích bài này.
  10. Porters

Porters Nói Được - Làm Được

Nhận cộng thuê và đào tạo kỹ thuật pk cho RF và các class khác từ ss8-ss11 nhé
    Bonus: dậy pk 1 buổi

11. cầm 2 cái vuốt PH 380 lên đấm lại nó xem ,skill thì ít lại dùng sk k1 ăn thua gì

12. Bạn này đã cầm QB với số poin 167k . Skill tầm 1005 skil bao giờ chưa mà phán kinh thế .:)) . Có phải Ae gì với bitas (AnhDaiHiep) không vậy

13. qb tôi vấn thấy pk khiếp người
    suol bjoi còn là bao cát như ss8 nữa đâu
    qb cho 1 hít nằm sấp

14. Mình lập top này . Ý muốn nói rằng lên bản ss11 này QB chúng ta đã chẳng dc cái vẹo gì cả . Mà còn bị giảm dame giảm thủ .( các chủng tộc khác dùng thêm được pet , Qb thì không)

suaongtho thích bài này.
  15. QB tụt đam acc đấy
    Con QB của mình bị giảm đam kinh quá ^^
    nhưng k sao, vui và thích là chính

16. Chắc anh em tự lăng xê cho nhau đấy =))=))

17. Dạ. vậy a kiến nghị phan cho chiêu tự tự đi ạ. giữ trinh tiết anh ơi =))

GoLoaBossBeMilu đã thích.
  18. QB mày đeo sói + RC nhảy vào đấm tay bo =))

c0iGa thích bài này.
  19. Porters

Chả quan tâm bạn bao nhiêu point, bao nhiêu mt
    Misa từ khi sang chủ mới người hà nội thì ko đụng vào nữa.

20. Porters

Nhất là sang bản ss11 nhiều cái mới với tầm point nhiều như bạn thì càng ko biết gì
    Sang ss11 Long Quyền ko còn là lựa chọn số 1 lúc pk

Xin phép mod bỏ qua lần này vì lỡ trả lời 2 lần liên tiếp

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi