Góp ý về giới hạn 5 acc

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi muhn.ss10, 3/3/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. theo mình thấy giới hạn về 5acc thế này thì chết có lẽ là pantasy không muốn cho anh em chơi đông trò này vì tôi cứ nói bằng thật là nên quán nét bây giờ không ai cho chơi trò này vì các anh làm chủ quán nét không cho chơi vì sợ đít mất nik của người ta .thật sự là mình mỗi khi đi xa nhà mà gặp chủ quán chơi mu hà nội là rất bức súc vì ko được chơi. qua đây minh xin góp ý với bác pan là sắp tới nên s11 mong bác cân nhắc lại việc này (máy thì trắc gì máy nào cũng cắm được 5 acc nhưng mỗi khi ae muốn giao lưu trên quán thì lại bức xúc) quá khổ cho các bác chủ quán nét

gjahao thích bài này.
  2. log 1,2 acc sao mà dis được acc à bạn ?

3. Ý của bác top là chủ net chơi mu đang cắm 5 acc, cho mình vào quan cũng chơi mu nữa thì diss acc của ông chủ quán :D. Nói chung bị giói hạn 5 acc cũng hơi thiệt cho quán net :D

muhn.ss10 thích bài này.
  4. gamemuvp

gamemuvp Trung Gian GamethuVN

Mình chủ quán nét . Vẫn logg được nhiều acc chỉ giới hạn 5 acc /1 máy

boompeed thích bài này.
  5. mình đã có lần nên quán chơi sự kiện truy tìm bảo vật mình với ông chủ quán mỗi người 5acc và thay nhau bị đis nhé cậu

6. gamemuvp

thế chủ quán chỗ cậu auto nhiều bị fan fix theo ip rồi . Mình anh em còn ngồi đua guil đua tốp thoải mái 4 đên 5 máy

boompeed thích bài này.
  7. Mình thấy 1 máy cắm 5 acc là hợp lý nhất , vừa đủ 1 team

8. 1 máy log đc 5 acc chính chủ
    vào acc thứ 6 là kiểu gi 1 trong 5 acc kia sẽ kcc thế mới đen :D

babyhs1102 thích bài này.
  9. thế ah?pio moi pit

10. chắc bác được ưu ái đấy thôi
    mọi người đều có chính kiến rõ mà, em cũng thế, test ác 11 là trong 2 cái máy cắm 5 ác kia phải có con bay bác ạ.

gjahao thích bài này.
  11. Các bạn có máy khủng thích thật đấy, mình chưa bao giờ dám log đến acc thứ 4.

12. chuẩn chuẩn. 5acc không sao thêm em thứ 6 là kiểu gì cũng quang tèo 1 em

13. như chủ thớt nói thì @fantasymc phải xem lại thế nào để đi đến 1 QD chính sác nhất
    chắc phải Zen CC mới hạn chế được acc rác thôi

14. uk 5 acc là hợp lý quá còn ì ai có điều kiện may ngon thỳ cắm trên 5 acc có lam sau đâu

15. theo mình 5 ac / 1 máy là đẹp đủ 1 TEAM

16. 5 ac thì đúng 5ac rồi, nhưng vấn đề top muốn nói ở quan nét top chơi cấm vào MU vì ông kia đã cắm 10 ac rôi, ác thứ 11 cùng IP là phải có con của ông kia đít con nếck, nên ko đc chơi, cấm chơi. đít của người ta
    mình ko nói đến cá nhân nhưng quán nét cũng cần có sự hỗ trợ từ BQT (bằng cách nào đó) trong việc này để mở rộng gamer chứ, như thế này là hạn chế ấy.

gjahaomuhn.ss10 đã thích.
  17. mà mình cũng xin phép ae mình nói thật là hạn chế kiểu gì tưởng là ren có thể đắt nên nào ngờ càng ngày càng rẻ liệu vừa cày rest cay skin liệu có đủ tiền rest thêm tí vào cắn cắn casop ko nhỉ

ThanhNamNA thích bài này.
  18. acc chính cày skill đang ở x5 hoặc rs ~500 , 4 acc phụ nhặt zen thì cũng tương đối đáp ứng các chi phí rs, cashop.

19. chắc là chủ quán net ghen ghét sợ bạn log nhiều acc và cầy hết rác của bác ấy đấy ^^=D>>:D<\:D/\:D/\:D/

20. gamemuvp

Hiện tại ss8 đang giới hạn 5 acc/ máy và 10 acc / IP nhé.
    log quá số acc trên sẽ bị kích tự động

boompeed thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi