Góp ý về giới hạn 5 acc

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi muhn.ss10, 3/3/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Nhà em có 2ae , 2 máy , mà cũng chỉ lồng đc 5 acc, cứ acc thứ 6 là diss , mà akay là toàn dis em mg cầm sp mới đau .
    Rất mong a @fantasymc xem xét cho ae vấn đề này , giờ a ra chính sách ko rs ko rơi zen là đc rồi .mong a bỏ cái hạn chế acc trên ip đi ak

muhn.ss10 thích bài này.
  2. chỉ giới hạn 5 acc/ 1 máy chứ đâu có giới hạn 5 acc/ 1 đường truyền

3. ngày trước MU1.0 ra quán nét 30/20 máy cắm MU giờ ra chả còn ma nào. 1 mình ra ngồi thấy ngại ngại cô đơn giữa 1 tá game lạ hoắc. mấy đứa choai choai nhìn mình thì thầm bảo nhau : " già rồi còn chơi game". Haiz mong sao Fan có cách gì thu hút người chơi trở lại chứ suốt ngày chỉ ngồi 1 góc trong nhà cắm MU như ma xó thế này chắc đam mê MU đến mấy cũng phải nói lời chia tay thôi.

muhn.ss10ConBuom đã thích.
  4. giờ cái này có vẻ bất hợp lý khi chơi cùng 1 IP quán nét chả hạn

muhn.ss10 thích bài này.
  5. ít nhưng mà chất, còn hơn 1 đội toàn thánh rác cũng chết

6. Cũng đúng.chính vì thế mà chả thấy mấy quán nét game mu.muốn chơi lại mất 15p để tải game về.
    Nhớ lần đầu ra nét chơi mu.bọn xung quanh bâu lấy.mắt mũi thơ ngây nói "game *** gì đây" rồi thằng biết thì lại nói " 2015 rồi mà vẫn còn xót cái ông già chơi mu".v.vvv :)) lần sau ra chơi cứ phải chọn góc quán để ít ai soi.cuôi cùng vẫn phải về nhà ôm máy trong phòng.a fan cho bỏ giới hạn thì ngon.

7. lại cả có chuyen chủ quan choi mu k cho khac chơi nưa thi bo tay .
    k cho cho thi next di quan khac :)) sao phải xoắn

8. K hạn chế thì bây giờ sever lúc nào cũng full. Rồi TTD lại nhiều vô kể.

9. cứ 3acc/1 máy là đẹp

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi