Góp ý Về pen SK

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi acrmin, 21/3/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Sự trênh lệch về pen công và pen thủ khác nhau quá lớn tại thời điểm này
    Cá nhân thiết nghĩ Pen sk 1 bên thủ 1 bên công 2 cái tên sẽ nói lên 1 cái sẽ mạnh về thủ 1 cái siêu dame
    nhưng mà bây giờ cái pen thủ nó k những thủ khỏe nó dame còn to hơn pen công nữa 2 nhân vật sở hữ 1 công 1 thủ thì thàng công k động được vào thằng thủ bởi nó cả dame to cả thủ trâu
    có 1 yé kiến nho nhỏ mong a @fantasymc xem xét là nên hài hòa giữa 2 loại pen này vì chúng cũng đổi từ các acc dư cao mà có, mà giờ pen thủ lại k ra nữa ae muốn cân bằng mà cũng k được,nếu cứ mất cân bằng như này pen công ra cũng chỉ như pen full, mong a fan xem xét là cân bằng giữa 2 loại cho hợp lí, cái giá cả mình chưa bàn đến chỉ là chuyên môn thôi, a nên xem xét làm cho chức năng nó tương đương nhau 1 chút và nó mang lại được hiệu quả như cái tên công và thủ.
    có đôi lời mong ae hiểu và chia sẻ, thân!

cuongthieugia, thuongtvs1m700 đã thích.
  2. Chắc thớt đang dùng pen công và test thấy nó ko đc như kì vọng

TacKeHoa35_NB, acrmintên gì nhỉ đã thích.
  3. Đâu phải cứ pen công là dame to đâu ăn thua ở cộng poin sk nữa mà thớt thủ thì nó trâu rồi pen công thêm rc nữa thì cũng k phải dạng vừa đâu bạn

acrmin thích bài này.
  4. cũng k ăn thua đâu ae gặp pen thủ mnn là tắt nắng

5. Chắc chủ thớt muốn đeo pen công và 1 hít chết luôn đối thủ :))

acrmin thích bài này.
  6. úp 1 phiếu mong a fan fix lại

7. Giá trị nói lên tất cả. :D

acrmin thích bài này.
  8. điều ao ước a cũng muốn bác ạ, nhưng e chỉ cần nó hài hòa giữa 2 loại nếu thủ là thủ công là công chứ nó lệch nhau quá thì mất cân bằng và thiệt thòi cho những ae đangc cầm pen công,

9. nếu pen công và thủ 2 cái nó có những nét đặc trung riêng và chức năng giống nhau theo 2 cái tên gọi thì giá pen công sẽ ngag thôi bạn ạ
    mình muốn nói đến chức năng thôi

10. Sau topic này mà bác fan fix lại thật thì ef vs sum lại bá rồi

acrmin thích bài này.
  11. sô lượng pen mình nghĩ bác ấy sẽ chia đều như vk 1 tay và 2 tay ấy cái đó cũng làm dc mà

12. pen sk có thấy ai khảm thủ đâu nhỉ

13. ??? Ý cậu là sao???

14. Và bgio chỉ đổi được pen công nếu giá trị nó tương đối nhau thì có klex sẽ có nhiều ae xuy nghĩ và đổi acc lấy pen chứ bgio nếu nó cú như pen full thế này ae cũng k muốn đổi

15. vấn đề này tôi ko hiểu cho lắm chỉ hóng hớt thêm kinh nghiệm thôi
    nhưng bạn nói pen thủ mà cũng tăng dame thì có vẻ hơi vô lý vì phải có sk tăng dame thì mới tăng dame được chứ
    với lại hàng này thì cả sever đâu được bao nhiêu người có mà gọi là mất cân bằng

acrmin thích bài này.
  16. Cũng cơ số đấy. Của dk vs dl là nhiều nhất vs các chủng tộc còn lại

17. thằng 15xk poi == thằng 100k poi ak=))

18. Có tiền mua pen thủ mà dùng, xã hội giờ khác rồi. Làm nhiều ăn nhiều, làm ít ăn ít.
    Bỏ công sức tiền bạc ra đương nhiên phải khác.
    Giờ mấy bạn dùng đò shop đòi khoẻ như đồ full max fan giải quyết làm sao?

acrmin thích bài này.
  19. lên ss11 đeo RC thì kể cả pen thủ nó xọc mấy cái đi

acrmin thích bài này.
  20. Pen thủ có tăng dame đâu mà ccậu bảo dame trâu hơn. Do cách cộng poin và skill cả thôi

acrmin thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi