Góp ý Về pen SK

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi acrmin, 21/3/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Đợi lên s11 là sẽ bieét tay nhau hết :))

2. Chuẩn rồi ss11 là thời của đồ sk. Lúc đấy kiểu gì cũng có top fixx lại đồ sk để đồ full đỡ phế.

acrmin thích bài này.
  3. theo mình ngĩ thì cái này cũng phải nên hài hòa... chứ chênh lệch nhau quá nhiều thì còn ra cái gì nữa

trungngaacrmin đã thích.
  4. minh thì ko có điều kiện chơi loại ấy :D

acrmin thích bài này.
  5. Đồ SK với đồ full là 2 khái niệm hoàn toàn khác nhé bạn so sánh nó khó
    1 cái thì hỗ trợ dame và tăng HP 1 cái thì thủ khỏe và sự chênh lện nó cũng k đang kể
    cái đồ còn do sở thic, nếu người ta mua 1 set thần long và 1 se rồng đỏ thì vấn đền thủ lại k được đánh giá bằng vấn đề thẩm mỹ nên nó mới có cái giá k mang tính chất chức năng của đồ

6. Nếu như ad ko fix lại để giảm chỉ số của các dòng khảm socket thì đồ sk ko phế như bây giờ. Đồ full mà ko đc fix lại để tăng thủ thì sẽ chẳng bao giờ bằng đồ sk.
    Nếu để nguyên itemko fix cậu cứ so sánh là biết đồ sk nó nội lực như thế nào.

7. đồ sk chỉ mỗi thamtinh k5 là bị phế thôi, từ lúc 12m, giờ bán 4m5 không ai mua. buồn quá!

LinhBaByacrmin đã thích.
  8. đồ sk yếu đi so với đồ full cũng đúng nhưng đồ k5 thì a.d.m nên để mức thủ cao thêm tý để cân bằng.

9. Pen thủ Fan đã nói là một lỗi của fan , sẽ không ra nữa.
    Vì nó quá bá nên mới như vậy, so với pen công thì pen thủ có giá gấp 2,5 lần :(
    cái giá của nó đủ nói lên tất cả

timlainiemvui thích bài này.
  10. Đã bảo rồi fàn nàn gì. Bỏ ra 17-18m sẽ có điều mình muốn. K muốn đầu tư mà muốn thụ hưởng thì chỉ có há miệng chờ xung.

BoCuaBeBonacrmin đã thích.
  11. Cái bạn này cứ nói đến kinh tế đôi khi tiền k fai là vấn đề với nhiều ng đâu bạn ạ. còn nếu công và thủ nó tương đương nhau theo đúng cái tên của nó thì pen công cũng sẽ 17 18m thôi t/y ạ, lúc đó chính các bạn có nhiều lựa chợn về sở thíc hơn, và sử dụng cũng linh hoạt hơn, và nếu nó có sm như nhau sẽ có ng dùng cả 2 cái luôn ấy bạn ạ

12. bạn nói cũng đúng.pen công thấy chẳng tác dụng đúng vs pen sk gì

acrmin thích bài này.
  13. Pen Công 5tr, RC 2tr4 2tr5
    Pen Thủ 14tr , MNN 2tr6
    bảo sao nó chả #

14. A Promise

A Promise Black Mask

Tiện đây đặt hàng 2 cái ring 1 cái pen sk k5 của sum đây ae. Ai có pm mình + giá vs ae.

15. nói chung là ai cầm Pen Thủ sẽ ko thích điều chủ Thớt đang nói =))

ZORO88acrmin đã thích.
  16. mình chưa dùng pen sk bao giờ. nếu như chủ thớt thì mình mong anh fan xem xét lại.

acrmin thích bài này.
  17. tôi đang dùng cả pen công và thủ. pen công mua 5M, pen thủ mua 15M vậy bạn nghĩ 2 cái nó giống nhau được ah?

ZORO88acrmin đã thích.
  18. Câu này chuẩn và cho thấy chức năng nó quá xa nhau, e đồng ý tán thành và 5m và 15m là đúng rồi

Mình cũng chưa được sở hữu pen thủ nhưng mà pen công mình cầm rồi và thấy rõ uy lực của pen thủ, và điều đó làm MU nó phân chênh lệch quá rõ và rồi thủ nó tuyệt chủng, và hy hưu những NV đang cảm thủ sẽ cứ thống trị Mãi, họ có pen và tiền họ cũng k thiếu --> găm hàng
    và với chúng tôi niềm ao ước chỉ là ước ao

Last edited by a moderator: 25/3/16
    LinhBaBy thích bài này.
  19. theo ý cá nhân của tôi bây giờ bác Fan không cho khảm ring pen thủ nữa thì tất cả các chủng tộc đều nên có 1 bộ ring pen cho đủ

20. Fan đã không cho ra rinh pen thủ. Thì cũng nên nâng dame cho pen công. Mấy người cầm pen thủ cứ nói fan fix thì bán nghỉ. Nhưng mọi người thử nhìn xem bộ Tham Tinh của DL trước 13>14m bây giờ 4m người mua trước lỗ 10m vẫn được thì tại sao người mua pen lại không thể lỗ. Fan đã không cho ra pen thủ thì nên tạo tí động lực cho a em đầu tư vào pen công.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi