Góp ý Về pen SK

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi acrmin, 21/3/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. pen công mà chẳng tăng công tí nào :))

2. bạn muốn pen công 1 hit chết đối thủ??? , xin lỗi ko bao giờ có !!! cũng như pen thủ bạn đừng nghĩ có pen thủ trâu bò, là bất tử??? ko bao giờ có. muốn trâu bò cần cắn sting, bus các kiểu, skill cộng chuẩn ... chưa kể máu cashop. .... mới trâu bò được như mắt thường bạn thấy. sao bạn ko tìm hiểu thêm xem. còn tôi đã và đang dùng pen cả công cả thủ. tôi thấy mọi thứ là bình thường. chắc chắn ko có chuyện pen công 1hit chết đối thủ , pen thủ bất tử. pen thủ đúng là có tăng phòng thủ nhưng ko phải là tất cả nếu ko biết kết hợp skill, đồ vip, cách pk thì cũng chả nói lên điều ji .bạn lên tìm hiểu sâu hơn thêm về game muhn

Last edited: 24/3/16
    nghiahy, BoCuaBeBon[vip]GameThu đã thích.
  3. Mình cũng chơi MUHN lâu rồi và cũng quá hiểu về tác dụng của 2pen. Lúc trước đổi pen thủ và pen công giá như nhau. Nhưng chất lượng thì ai cũng biết một trời 1 vực. Còn mọi người nói giá pen thủ 17, 18m nó phải hơn pen công giá 5m. Nhưng thưa với các bạn giá là do người chơi, con buôn nâng giá chứ giá không phải do fan đặt ra.còn trước lúc mình còn chơi giá pen thủ lúc đấy 7m, pen công cũng 6m9. Cùng là đồ fan tạo ra sao lại nâng 1 cái lên tận trên trời và dìm 1 cái xuống dưới bùn đen.

BoyZone9x, acrminZORO88 đã thích.
  4. nói chung là cũng khó

5. bạn cần tìm hiểu thêm đi , bạn biết QB missa ko?chắc biết, khẳng định hiện tại ko có QB nào khủng hơn đúng ko? nó đeo pen công , đeo RC đấy. Hiện tai có mấy ai chịu được 1 húc của missa ko? tại sao vậy ???vì đồ nó vip, vì nó nhiều poi và đeo pen công đấy đeo RC, pen thủ ư? nói thật với cậu tôi cầm BaoDenHN đủ cả 2 pen. đeo pen thủ thường xuyên vẫn nằm như thường khi gặp pro, vì sao???? nói toẹt ra cho bạn hiểu skill nó cộng chuẩn hơn, đồ nó lại ngon, ngoài ăn sting ra nó cắn cashop, lại uống máu cashop thay máu 10 như chung ta đang mua ở shop lorencia..... họ trâu hơn khỏe hơn là vì thế. tôi biết nhưng cũng chẳng thắc mắc vì họ bỏ tiền ra để trâu bò để khỏe hơn mình thì mình thắc mắc gì. PEN socket quan trọng nhưng ko phải là tất cả .còn nói thật cái gì cũng có giá của nó (họ ko pro, không trâu như bạn nghĩ khi đeo pen socket đâu ). nếu 1 acc cùi dù có đeu pen thủ ko có chút tiểu xảo,skill ko cộng chuẩn với kỹ năng pk thì có cho đeo thêm 2 ring thủ vẫn nằm
    P/s : các bạn cứ nghĩ pen thủ nó thủ trâu lắm.......... lên khi mua được pen công cũng nghĩ đeo nó dame nó khủng lắm ! không phải đâu tự tìm hiểu đi

LinhBaBy, acrmin, ZORO881 người khác đã thích.
  6. ý của chủ top là muốn nâng giá trị của pen công hay gì?
    kể ra thì nói cũng có lí. nhưng nếu bây h fix lại sẽ mất cân băng hơn lúc chưa fix.

acrmin thích bài này.
  7. pen cong bây jo khảm 2 dòng nhu nhau dc thì cung to và bá còn gì. chứ ko mua làm thao bít pen cong như nào. cứ full buf cắn cs đủ các loại sem:D

8. mình hoàn toàn nhất trí với bác này và nói bac Timlainiemvui gộp luôn người có tiền nói gì cũng được nhưng người có tiền không thể áp đặt được nếu 1 ngày pen công có chức năng hơn pen thủ bgio bác cũng lại ca pen công đắt sắt ra miếng thôi

Bác cầm Misa và có con misa tương tự dùng pen bác k dùng bác nói sẽ như nào nó chấp bác cac kiểu đó cuối cùng thì sao
    mọi so sánh như bác nghĩ đều là khập khiễng, và xin bác đưngf nói tiền vào cái top pic mà ae chỉ xin ý kiến là hài hoà, cho dù thế nào ae cũng vui vẻ fan có k nói gì tôi vẫn chơi MU giống như ae khác mà thôi

ý mình đúng là nâng pen công theo đúng nghĩa của nó, còn fixx cái gì là don fan đường lối của MUHN, như bác kia đã nói lỗ là BT và 1 câu bất hủ cả ngoài đời vẫn đúng ' khoong có mợ chơj vẫn đông" còn giá trị sau này có như nào pen công thủ có như nhau thì cũng vi vẻ và có ng dùng 2 pen như 2 lựa chon cho rrêng mih

Last edited by a moderator: 25/3/16
  9. cậu chơi char nào ? cậu chắc là có pen nó kinh khủng vậy ko? tôi cho cậu mượn pen thủ cậu chắc thắng tôi ko?

đúng là cái ji đáng đồng tiền bát gạo trong tầm tay để giải trí thì mình dùng. và ai cũng vậy. pen công ko phải ko mạnh , quan trọng kết hợp với đồ, skill, abc đằng sau thế nào. pen thủ chưa chắc đã trâu quan trọng kết hợp với đồ,poi , skill và abc nữa. còn chơi game giải trí ko nhất thiết phải hơn người khác, họ có điều kiện sao họ chơi vậy .mình có điều kiện tới đâu mình chơi tới đó. còn bạn đừng bảo mình có tiền hay điều kiện ở cái muhn nay rất rất nhiều đại gia hơn mình cả chục lần , trăm lần.

Last edited by a moderator: 25/3/16
    Powerlifterrenlynguyet đã thích.
  10. theo mình thi cứ đang thế nào thì để thế ấy. chứ các bạn muốn công băng thì chỉ có 1 cách là săn được đồ nào dùng đồ đó và đồ không thể mua bán thì vs công bằng. còn đã thương mại hóa thì cứ ai nhiều tiền người đó mạnh pen nào đắt thì cứ để pen đó mạnh la hợn lý. mình thì chả co pen nào nên cứ để mạnh yếu theo giá trị của nó là được. riêng mình thi mong làm sao pen no giảm giá đi tý để sắm 1cái chơi :))

11. Em kết nhất quả comment này của anh.
    Có thế nào chơi thế ấy.
    Theo thuyết tôn giáo, ai tạo ra thế giới, người đó là thượng đế.
    Còn xét theo kinh tế thị trường, nếu muốn làm thượng đế - xin hãy học cách làm khách hàng trước đã. Hãy biết như nào là đủ, và biết tự hài lòng.
    Nếu nói về sự bất công, xin hãy bứt 1 cọng lông rồi cố vuốt cho nó thẳng !!!

timlainiemvui thích bài này.
  12. Đúng là được Voi còn đòi 2 bà Trưng!!

13. Nói rất chuẩn. Để khỏe k fải chỉ cần có pen thủ, nó là tổng hòa của nhiều thứ.. Pon+sk+cs các loại+ cách cộng sk, cộng pon và cách cầm. Cứ kêu la ầm ĩ, muốn khỏe thì đầu tư nhiều vào" cái gì tiền k mua được sẽ mua được = nhiều tiền hơn". Không muốn đầu tư mà cứ đòi khỏe. Cứ thử bỏ ra 19-20m xem sẽ có pen víp dùng. Bản thân tôi cũng mua mới mua cái 18m5.

14. chắc chắn sang ss11 pen hay đồ sẽ không còn chênh lẹch quá về sức mạnh ^^

15. Bạn này nửa câu cũng chỉ nói đến tiền. Ý bạn chủ tốp là mong muốn Fan điểu chỉnh lại pen công. Vì bây giờ fan không cho ra pen thủ. Nếu như pen công dame khủng thì sẽ có nhiều sự lựa chọn cho member.1 đi theo đường công, 2 đi theo đường thủ. Còn bạn đừng có hơi tí là khoe bỏ 18,19m ra mua pen thủ để khủng. Thế bạn có nghĩ là nếu pen công dame khủng lên thì sẽ có nhiều người sẵn sàng bỏ ra 18,20m để có nó không.nhiều người không phải không muốn đầu tư ma là vì nó không đáng để người ta đâu tư mà thôi.

acrminYeuVoNgo đã thích.
  16. Bạn nói ra chứng tỏ bạn vẫn đang mơ ngủ, cũng chẳng hiểu gì về game. Không hiểu tốt nhất đừng fát biểu.

17. B
    Bạn mới là người bảo thủ ấy. Không muốn game có sự thay đổi, phát triển. Có phải ai cũng giống ai đâu. Người thích chơi siêu dame, người thì lại thích thiên về thủ. Mà tôi cũng xin nói luôn cùng tăng skill và poin như nhau thì người đeo pen thủ chắc chắn sẽ khoẻ hơn người đeo pen công, để bạn đỡ phải nói là do cách cộng poin với skill nữa. Nếu như pen công và pen thủ nó mạnh ngang nhau lúc đấy sẽ cần đến trình pk. Chứ cứ như bây giờ ai cũng muốn đeo pen thủ ít ai muốn dùng pen công.

acrmin thích bài này.
  18. Không bao giờ có cộng sk và pon như nhau. Vì sk và cộng pon là bí mật, với lại đón của các nv cũng khác nhau. Còn tôi chẳng có gì bảo thủ cả, đơn giản chỉ nghe ae nói bỏ công sức ít mà đòi hưởng nhiều thì khó thực hiện.

BoCuaBeBontimlainiemvui đã thích.
  19. Bạn có pen thủ ko :D mình đoán bạn chỉ có pen công!

20. Thế thì bạn lại có chỗ nhầm nhé, thằng cầm full đồ pk dốt thì thua thằng đồ ko full pk hay là chuyện thường cái đó mới là trình pk chứ cái mà bạn nói ko khẳng định lên trình pk, pen công mà ngang pen thủ thì giá nó ko cao thế và Fan ko nói là vĩnh viễn ko đổi pen thủ nhé!

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi