Góp ý Về pen SK

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi acrmin, 21/3/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Vậy thì bán công mua thủ thui

2. thế ring pen thủ của soul có đắt như dk dl ko

3. 1 tâm sự của 1 thanh niên đang dùng pen công, cay cú vì ko có pen thủ.
    1. Ko ai cấm các bạn sắm pen thủ.
    2. Các bạn nếu đang sở hữu pen thủ thì có nghĩ như trên ko?

4. Cặp
    rinh suol giờ nó khoảng 18-19m thôi.

5. Về cơ bản là dư lày, nếu pen thủ ( chủ yếu là dòng nước tăng 8% GST ấy bạn ) thì pen công phải 5 dòng sát thương lửa LV mới gỡ lại đc :v
    Nếu bỏ đi dòng nước GST 8% thì có lẽ pen thủ chỉ là muỗi. So sánh giá trị sức mạnh giữa pen công và pen ful bt thì chỉ hơn nhau có 11% damge ( tổng số damage ) và hơn thua chỉ đc mỗi dòng phụ trội + 11 của pen công SK thôi. Ngược lại, dòng 8% GST của pen thủ thì gấp n lần so với pen công khi chỉ co 1 dòng lửa lv ^ ^
    Nếu ai trước khi mua pen công, có lẽ nên test thử từ VK SK và VK ful la ra ^ ^ ( điều kiện để bao test là cởi trần truồng ấy ), ai lỡ xui xẻo nghe theo lời ong bướm mật ngọt từ những acc đi trước ( để mong bán đc pen ) thì xác định nếm trái đắng nhé!

acrmin thích bài này.
  6. Pro DL đây rồi, tưởng bỏ hẳn game rồi chứ

7. tôi bỏ rồi mà, chẳng qua DD thỉnh thoảng có vài câu hỏi hóc búa thì ngứa nghề vào trả lời thôi. Tôi chẳng pro j ca, chỉ là hiểu về skill và đồ đạc rồi tự đánh giá ( rõ ràng, có chú thích ở bên dưới nên đọc cũng hiểu, nhiều người tự suy đoán linh tinh thôi )

8. Nếu bạn đã so sánh Pen công socket dame chỉ bằng Pen full thì tại sao bạn lại bỏ ra 5 triệu để mua Pen công socket để dùng mà không bỏ ra khoảng 100k VND để mua Pen full mà dùng .
    _Pen soket thủ nó đã thuộc về hàng độc , hàng đồ cổ rồi nên giá trị sử dụng và về tiền nó khác với hàng bán tràn lan trên thị trường .
    _Pen công soket nếu bạn thấy Dame không được ngon để bạn bỏ ra 5 triệu VND để mua thì cũng không ai bắt bạn mua để dùng cả . Còn nếu bạn nghĩ Pen thủ socket ngon thế thì bạn có thể bỏ tiền ra mua 1 em về để dùng .
    Còn về việc bảo Fan fix giá trị của 2 loại Pen socket này để 2 cái có sự cân bằng về tính năng của nó là không có . Bởi vì giá trị về tiền bạc của 2 cái nó là khác nhau nên không thể bảo fix là fix được ( Cũng chính là vì gía trị tiền bạc nó khác nhau nên nó mới có gia chênh lệch như vậy ) . Chính vì Pen thủ nó quá khác biệt nên Fan mới không cho đổi Pen thủ nữa mà chỉ cho đổi Pen công . Và việc đổi Pen công là không bắt buộc nên cũng không ai băt cacs bạn phải đổi Pen công để dùng cả .

BoCuaBeBon thích bài này.
  9. đây mới là chuyên gia nè, k biết đúng k nhưng mà 1 like cho bác phân tích về sm của nó, còn ae vẫn cứ theo chiều hướng tiền nhiều thì khủng và trình PK này nọ, thì e coi như chưa nói gì, và đây là cũng là Ngu ý của em mong bác Fan xem xét thôi, nếu k thay đổi thì ae vẫn chơi bt và k có mợ thì chợ vẫn đông

thuongtv thích bài này.
  10. Thời điểm mới đổi pen thì theo 2 hướng công thủ
    Thiết nghĩ nên fix lại cả 2 sao cho hợp lý hơn chút để ae thấy sự công bằng về nhân vật chứ ko phải về kinh tế

acrmin thích bài này.
  11. ae nói như củ kẹc: ae chơi vợ đ,i vợ lúc nào cũng thủ còn giống đực lúc nào cũng công. công chán còn chưa đủ nhu cầu của vợ nói kẹc gì mà công hơn thủ. Chuyện cợ choongf nó vậy. ko nói chuyện vơi thằng FA và ae giống Chúc peeddee

12. Thời điểm tôi còn chơi, có 1 pen sk công thì phải. Lúc đó ai cũng rao bán và lời lẽ trên cung trăng. Chẹp!
    Nói thì nói, chứ pen công mà kèm 5 dòng sát thương lửa lv + kích phụ trội chứ chưa chắc đã = 1 dòng 8% gst viên nước của pen sk thủ.
    Người chơi kêu vẫn kêu và BQT kệ vẫn cứ kệ. Đơn giản, tại sao bạn k điều tra kỹ trc khi cân nhắc và mua :v

13. pen thủ vẫn là sự lưạ chọn số 1 lên chất lượng của nó sẽ hơn rất nhiều so với pen công

14. Dự là sau này sẽ có điều chỉnh về 2 loại pen này. Giá pen thủ cứ lên vút mà pen công cứ xuống là sẽ bị fix. Fan hay thế lắm. :)

acrminmeomeo đã thích.
  15. Giá trị của 2 pen này chênh lệch rất lớn.
    Đổi thì điều kiện như nhau.
    Cũng mong anh Fan xem xét

16. bgio khi pen công và thủ nó tương đương về tác dụng, thì ng chơi sẽ k cảm thấy sai lầm của fan khi ra pen thủ quá mạnh vì khi đó nó đã bão hòa rồi, lúc đó thì ai có tiền và thic chơi pen nào thì chơi pen công cũng vẫn đổi được mà và lúc này kih tế và trình Pk gì đó sẽ cũng được nhắc đến thôi

17. nó ko ra nữa thì mới hiếm và có giá cao gấp nhiều lần so vs pen công
    pen thủ và pen công có thể hài hòa thì pen thủ đâu còn cái giá trên trời nữa
    khi đó ai muốn pen đều có.ko cảm thấy khó khăn khi tìm mua pen thủ làm gì

18. đeo RC thì cũng có MNN+pen thủ mà

19. Anh fan fix sức mạnh pen công và tăng giá tính cả Ngọc khảm khoảng 18m vnđ đi cho ae dùng pen công nó sướng.
    Không phải nói ai, đừng tự ái tiền nào của đấy thôi.

20. Có 1 cách nữa là bạn hãy bảo Fan cho ra thêm Pen thủ :D . Đó là cách giải quyết đơn giản để mà ai cũng có thể có 1 cái Pen thủ như mong ước . Nhưng mà cách này tỷ lệ thành công là quá khó vì Fan đã quyết định không cho ra thêm Pen thủ nữa rồi .

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi