Góp ý Về sự kiên Tân thủ tháng 5. khi Chỉ đăng kí được acc chưa RS

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi melodyzegan, 28/4/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. 9 hay 16 cũng vẫn có nvp cộng dồn.cứ có 400 lv là dc 80 lần.dọn chỗ làm 4 con.mỗi acc 4 con xong cầy hay dồn đều ok

2. ngon . Khả năng tối về làm 1 con ở acc chính :D

3. Cũng có thể một ngày nào khác. Trên trang chủ sẽ có cái thông báo rằng là" "Những account rs dưới 100 lần trong 01 tháng không rs sẽ bị delete acc". Làm thế thì số acc rác vơi ngay ý mà vì có những ông sở hữu tới 50 acc kiểu này thì làm sao mà nhớ nổi tên acc để vào rs. Không nên lo lắng quá!!!

4. Cày nhiều ac ttd nhưng mà mang về toàn trên 200 master thì nó cũng có cái giá trị của nó.
    Đa phần ae kiếm zen, ngọc vào buôn bán, chứ mấy ai để ý acc, còn một vài ae cày skill để về làm cave.
    Thiết nghĩ nếu mà cho nv tham gia dự kiện tân thủ như ngày xưa là cho tạo 1 nv mới cũng ac và tham gia chơi cũng nhiều bất cập vs tình trạng giá cả nvp sẽ giảm quá nhiều.

5. Sao có người cày giỏi thật . Mình cày 5 acc đã thấy vất vả lắm rồi . 50 acc ko biết họ quản lý kiểu gị nhỉ . chắc phải có sổ sách :)

6. Delete acc 1 tháng không RS thì toi à bác. Như mình có vài acc chỉ để buôn bán và ôm zen. giờ lại phải rs mỗi tháng thì mệt. những acc này đăng kí IP 1 máy ở nhà để buôn. chứ giờ bắt rs thì fuc tạp quá

7. Bác ý fix quá tay. các bác đừng ném đá em nhé.

8. Tiếc thật, minh` chẳng bao giờ có thời gian tham gia sk hấp dẫn nay`

9. nói chung điều quan tâm nhất của mình là cày nvp từ hồi điều chỉnh chả làm ăn đc gì. mình ko đầu tư nhiều vào để săn boss kiếm đồ như các pro . cuối tháng chỉ mong có con nvp 80 lần rs lên 100 kiếm chút bạc. Anh @fantasymc làm này ko có động lực mà cày tân thủ

melodyzegan thích bài này.
  10. Vạ
    ban k hiểu ý của a fan à ???
    Hay bạn trả vờ ngu :))
    Nếu bạn đăng ký nv tham gia là nvp của acc max lv chỉ dc nhận 8 lần rs
    Nếu là nv chính mới được 80 lần rs

11. Dù sao cũng đỡ được cái tình trạng acc rác, Chịu khó đi săn RV cũng vui lắm, không cần khủng đâu.

12. chuyện đời vẫn thế!

13. Nta có thời gian cày bạc mà kệ nta cày

14. cái ý kiến này chuẩn này. Hiện tại bây giờ không thể buôn 1, 4 lời như trước được
    Sktt là gi là dành cho những tân thủ chính hiệu, họ khó nhọc từ thời điểm đầu để có thể sau 1 tháng họ có chút hành trang chơi ttíp. Chứ có phải để các đại ka thôn tinh sever, cày quốc, đào ngọc đào mt vể để kiếm nvp hàng trăm lần ress. Còn việc bác thầy muốn chuyển đồ vào thì các thầy cứ chuyển ngọc và zen vào bt mà. Ai cấm đâu.
    Acc nó cũng có sinh và có tử mà. Số lượng Các acc lập ra 1 tháng và các acc cắm kí , bỏ đi không dùng nó cũng tương đương nhau thôi. Cho nên không ngại việc quản lý rác. Đương nhiên tự làm tự chịu chứ.
    Và việc này mọi người có vote 100% chắc cũng nằm yên bất động thôi. Không thể có việc này tái diễn được.

fantasymcmelodyzegan đã thích.
  15. nếu chỉ dành cho người mới thì chắc không ai chơi mất :)

16. việc ưu đãi tương đối lớn, 1 số anh em xưa sẽ quay trở lại với sự lợi hại hơn trước, chắc hẳn sẽ cày vô đối trog sktt. Tuy nhiên, Fan đã hạn chế các con bạc khát máu, với tư tưởng nhỏ làm bá chủ sever cày ngọc sk và những niềm vui

17. Vấn đề quá phức tạp. cái gì cũng có 2 mặt của nó. phần để cho ae thay đổi không khí, tạo thêm sân chơi cho ae trong MU nhằm duy trì game 1 cách tốt nhất. đã đam mê thì không kể được phần thưởng là bao nhiêu. muốn Bá cũng phải đầu tư tiền mà ngọc SK săn đuợc chưa chắc đã đủ vốn đâu bác ạ.

18. ủng hộ bác này :D

19. Em lười lập topic nên các bác cho e hỏi chút là ko biết đồ để trên cửa hàng về sv1 có bị mất ko ạ?

20. không mất nhé. chỉ cần max 400 lv thì để đâu cũng được.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi