Thắc mắc về skill tà phá của GL sau ngày update!

Thảo luận trong 'Hà Nội 2' bắt đầu bởi ngoctuan29, 5/12/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. ko biết mình có thiếu sót gì không nhưng hôm nay vào game thì giật mình khi thấy dame skill tà phá chỉ nhỉnh hơn đoạn dựt 10%. Lúc trước 1 lần đánh đoạn dựt tầm 45~55k x3 dmg chưa buff còn tà phá tầm 80~ 90k nhưng hôm nay để ý thì thấy skill đoạn dựt vẫn vậy trong khi tà phá chỉ tầm 55~ 60k point.
    ai choi GL có thấy vậy ko?

2. ko biết mình có thiếu sót gì không nhưng hôm nay vào game thì giật mình khi thấy dame skill tà phá chỉ nhỉnh hơn đoạn dựt 10%. Lúc trước 1 lần đánh đoạn dựt tầm 45~55k x3 dmg chưa buff còn tà phá tầm 80~ 90k nhưng hôm nay để ý thì thấy skill đoạn dựt vẫn vậy trong khi tà phá chỉ tầm 55~ 60k point.
    ai choi GL có thấy vậy ko?

3. fixed. ai bảo ham khoe dame cho vào

4. Vạ lây với cái tật khoe dame của các bố. Mệt thật, ở yên không muốn :))

5. Sao không fix luôn skill đoạn dựt đi nhỉ? trước update thì tổng dame của đoạn dựt vẫn cao hơn tà phá 20% cơ mà? Giờ thì tổng dame đoạn dựt cao gần gấp 3 lần tà phá :)) .Thủ yếu, range thấp,speed chậm thì phải có dame to để bù đắp chứ? Người ta max speed 1s đánh đc 6 7 hít, còn GL skill bị delay 1s đc đánh có 2 hit. Tính dìm chết GL tại VQ hay sao vậy nhỉ?

6. Chuẩn bị tiếp tục có topic show dame nữa nhé ae. lần này là dame bé, ko phải dame to nữa

7. Sparrow

Sparrow Hiệp Sĩ

chuẩn luôn, mấy bản update gần đây thấy giảm damage GL liên tục, mỗi bản giảm một ít. Damage giờ so với lúc trước update giảm đến 25-30%. Đắng lòng

8. mấy thánh khoe đồ cùi wing cùi vẫn 700k chả fix\:D/

9. Nói thôi, giờ chưa thấy hình :))

10. CÓ KHI GIẢM DAMG @@

11. Mình ko thấy có hiện tượng giảm hoặc cắm nhiều ngày chả nhớ dame là bao nhiêu , thôi kệ mẹ nó vậy, cứ ăn hiếp mấy thanh niên MG là được rồi ko cần đòi cao sang chi cả :)

12. khi nào fix DL, elf, DL mới nhiều ng kêu. chứ fjx mấy con ko ai chơi thỳ fjx cho nó tiệt chủng cũng đc mà :))

ReivenX thích bài này.
  13. từ cùi phải để trong ngoặc kép :)) chứ GL mà đồ cùi(không ngoặc kép) ko pet, ko lắc, không buff các kiểu thì có ^:)^ lên được 700 cái cc

14. thì khoe dame ai cha full bùa lak buff các thứ các thứ [-X

15. cho ông full bùa full lắc, full buff mà đồ cùi + point như hiện nay cũng ko lên nổi 700 đâu.

16. thì bảo lúc trước kìa ai bảo bây h đâu thím vs lại mình cũng ko chơi gl \:D/

17. Mình đeo gấu cầm thương gai full búp cũng được 4 lít rồi , 7 lít chỉ là trò trẻ con

18. có ai mua kị thương +11 luck 10 2 ko :))

19. wing gì thế =))

20. Mình max dmg Đoạn dực được 74k Phá tà đk hơn 100k vẫn bt như trc mà :|

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi