Góp ý về vấn đề auto arena và MG

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi phucphuong, 19/8/18.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Gửi anh @fantasymc Em thấy arena là sv chung cày nhanh hơn và là nơi pk thường là G hoặc đội nào mạnh sẽ có bãi cầy ngon. E thì ko mạnh và cũng chả bao giờ có bãi ngon ;)) nhưng em thấy ko hợp lý cái chỗ auto quay trở về chỗ cũ nhân vật cứ chết là lại quay về như thế muốn chiếm bãi hoặc phá họ chỉ cần để 1 sum auto vứt đấy là xong cảm giác cứ pk 1 mình với máy hơi điên rồ nản. em góp ý là :
    1: anh cho auto quay lại thì phải có zen mỗi lần bị giết mất 500k zen khi nào hết zen về dưới 500k sẽ ko auto được nữa. Như thế họ cũng bị đánh vào kinh tế :)
    2: là anh bỏ luôn cái auto quay lại chỗ cũ của arena đi cho đỡ ức chế :)) vì cắm chuột là ở phòng nonpk chứ ko phải ở arena. A lên arena mà xem đầy auto các nơi từ bãi ngon đến bãi lởm.
    Vấn đề thứ 2 về MG em thấy chủng tộc này hồi mới ra năm 2003,2004 gì đấy em rất thích chơi và nhớ là phải cày 1 nhân vật lên 200lv mới tạo được nó. Đấu sĩ khỏe nên ko cần mũ nhưng giờ thì phế liệu ko pk được ai yếu mà có mỗi cái nhiệm vụ cave thì anh cũng làm cho hết ko lấy được SP nữa thế là nó phế hẳn đồ thì rẻ... :(
    A xem lại cho chủng tộc con lai này tí :)

Em hiện tại ko chơi MG và cũng ko có đồ gì của MG nhé ko a,e laị suy diễn linh tinh ;))

2. Game vẫn ổn, chỉ cần anti hack triệt để và block mạnh tay các thành phần lừa đảo, trộm cắp. Còn MG chiến mà chém thì cũng phê lắm đấy, thắc mắc hỏi các cao thủ chơi Mg. Còn mg cave thì cũng phê đừng hỏi, nếu cày gia trì hoặc chạy rs thì mg nó là top 1 về tốc độ nhé. Dame to, cấp độ move máp thấp, còn cái SP thì làm team 3 ef nữa, khỏi phải SP

b0y_s0k, zStop, L.I.P1 người khác đã thích.
  3. cả sv giờ có mấy MG chiến hả bác chém phê lắm đấy chém F hay sum hả pro :) cave thì hết thời giờ gặp F thì đứng khóc :((

tungkute thích bài này.
  4. HÃy tập chơi Mg cave đi, ef lên arena dame sao = MG được, còn mg chiến quét rác ks ở map nonpk k kém gì chuỵ em nhé.Săn bos ở nonpk nữa. K tin để ý mà coi

5. nếu arena thì có sum rồi mà còn Tôi nói ở đây ko phải vì tôi đang chơi MG hiện tại tôi vẫn chơi ổn mà hehe chỉ là thấy cái chủng tộc mình yêu thích nó bị phế võ công quá mức nên góp ý cho anh Fan cân bằng lại tí kể mà MG hot được như dk ý :))

6. MG là chủng tộc hái ra tiền =.=

7. Ý kiến hay tốt nhất bỏ quay lại vị tri cũ trên arena

phucphuongthuongtv đã thích.
  8. Fix hết đi cũng được
    ...
    Fix nhiều lắm rồi

thomoc thích bài này.
  9. ném sum thì pk nó,tùy từng bãi mới k kẹt còn lại đập lúc là kẹt
    tốn có mấy chục m zen 1 lần arena bõ gì

10. tốt nhất là bỏ auto trên arena ko cho quay lại chỗ cũ :)

11. Em giống chủ top, yêu MG lắm mà nhìn nó nản vãi ra :(

phucphuong thích bài này.
  12. Ý kiến của chủ top cũng hay nhưng không hợp lý với ae yếu đuối. nếu bỏ auto như chủ top nói thì Hàng khủng càng được đà chèn ép.
    Ví dụ những người Người yếu đuối hơn ko pk đc thì họ ném sum vào ks cho ức chế. tất nhiên cứ bị pk thì không thể ks được nhiều,
    Vậy nên nếu ko muốn bị ks thì bắt buộc phải pk,pk mỏi tay thì thôi. Chứ bỏ auto hoặc auto mất zen như vậy hóa ra những người yếu đuối không ks đc cũng chẳng pk đc thì arena chỉ hàng top chơi với nhau thôi sao ? lên đó chỉ pk pk và pk... ! vậy cày kéo cái chi nữa :)) >>> Nơi chỉ giành cho pk
    Còn về chủng MG tôi thấy tay thép hắn chơi Mg bao năm có kêu gì đâu, lập cả Guild Magic đó, chắc có nhiều cái hay của chủng Mg bạn top chưa bít thì pm hỏi tay thép
    p/s : Game đang đẹp thay vì than vãn thì cứ tiếp tục chơi và tìm tòi, càng kêu càng khổ :))

13. Thank bạn nhưng tớ không than vãn đâu đây là suy nghĩ của tớ và muốn góp ý mang tính chất xây dựng thôi mà :)
    còn tay thép hay gì đó nếu mà pk chết được con nhân vật cùi của tớ mới gọi là ok hehehe kể cả MG top 1 hơ hơ :)

14. Pk thì tôi ko biết vì chưa chơi MG bjo, chỉ chơi hồi 1.0
    Nhưng hiện tại thi thoảng rảnh đi săn boss chơi chơi phòng nonpk gặp MG bị ks cho sấp mặt đây ông ơi. Đã cave, cày kéo nhanh mà khỏe nữa thì ai thèm chơi dk với dl
    Biết là góp ý của bạn có tính chất xây dựng nhưng tôi cũng chỉ ra những điểm thiếu sót thôi hihi

15. trước ss6-8 MG xoẹt kiếm bá vl
    vào sv 10 có 1 dạo mg làm bá chủ

16. bjo Mg ks boss vẫn kinh. chạy gia trì cũng vô địch

17. chắc lâu bạn ko chơi rồi chứ chước MG là cave xịn ko pk được nhưng cũng còn chức năng cave nhưng giờ đã ko pk được cave cũng hết thời luôn rồi giờ F lên ngôi cave chúa rồi haha

18. Dmg mg vẫn to nhưng nó bất lợi vì thủ yếu + đánh cận chiến nên k ai dùng đi pk
    Để mg nó chém cũng ra gì đấy

19. uk thủ yếu mà còn dám chấp mũ bạn nhỉ đề nghị anh @fantasymc bổ xung cho nó cái mũ anh ạ :)

20. chịu khó đầu tư vào cũng khoẻ mà , ko có mũ thì được đeo 2 rinh thủ mà kaka

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi