Góp ý về vấn đề auto game

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi Bố Già HP, 7/3/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Thời gian gần đây. do rảnh rỗi nên cày nguyên liệu để quay đồ. Thời gian đầu cắm rakion cũng khá vui vì nhặt được nguyên liệu như ý mà ko phải cài đặt gì. Nhưng về sau mới thấy sự rắc rối đến khó chịu. Ví dụ như những "mảnh ghép sóng âm, mảnh ghép quỷ...." nhặt 1 lúc đầy rương đồ, đến khi đồ ex rơi ra ko nhặt đc vì ko đủ chỗ.
    Thứ 2. Cũng tương tự, xuống map swamp of... để kiếm nguyên liệu xoay w2.5 và đá kalt để gia cường đồ thần. Cắm 1 lúc thì nhặt được rất nhiều nl 2.5 và đá kalt (đá kalt nhặt đc do cài đặt). Rất khó chịu vì cái nl 2.5 ko vứt ra được, cũng ko phi shop được, mà bán thì lại ko ai mua.
    Xin mạn phép có đôi lời góp ý về vấn đề auto game như sau: anh @fantasymc nên cho những thứ như mảnh ghép vào phần cài đặt nhặt thêm, muốn nhặt gì chỉ cần viết vào mục nhặt thêm là được. Và đá kalt, nên cho tự động ghép lại (10v thành 1v ngọc thánh thể) luôn. đỡ mất công phải ngồi ghép từng viên một.
    Xin chân thành cảm ơn!

2. ý kiến hay đấy không biết bác Fan nhà ta có đồng ý không

Bố Già HP thích bài này.
  3. hay đấy nhỉ, nếu được thì tốt quá, ae đỡ vất vả ghép vào khỏi chật hòm đồ :D

Bố Già HP thích bài này.
  4. kính mong bác @fantasymc lắng nghe để tạo cảm giác thoải mái cho người chơi

5. ủng hộ tốp thêm 1 phiếu

Bố Già HP thích bài này.
  6. Có cách khắc phục dành cho bạn, trong khi chờ đợi Fan fix sẽ phải rất lâu, đó là:
    - Về mảnh ghép: Tự vứt ra.
    - Về NL 2.5: Chuyển vào 1 nhân vật mới sau đó xoá.
    - Về đá Kait: No comment, vì có 10 viên là gộp. Giá mà bạn đề xuất Áo Tantalos thì tớ like :D

Bố Già HP thích bài này.
  7. hay đấy, những nguyên liệu đó tự đồng nhặt cho đến khi chặt thùng đồ thì thôi, ko thể nhặt thêm ex nữa

Bố Già HP thích bài này.
  8. mảnh ghép tự vứt ra, nhưng lại phải đi ra xa vứt. nếu vứt gần khi bật auto lại chạy ra nhặt. như thế thì 1 đều.
    về nl 2.5 thì đúng như bạn nói. phải chịu như thế nhưng rất khó chịu.
    Về đá kalt. đù má. nhặt 10 v rồi lại phải tự ngồi ghép. lúc rảnh thì ko sao, lúc bận nhặt chật hòm đồ thời gian đâu mà ngồi ghép

9. Ngồi ghép đá Kait cả hòm mất chừng 1 phút chứ mấy :D
    Còn mảnh ghép thì bạn move về làng rồi ném ra là xong :P

10. ý kiến rất hay ...

11. ngồi ghép đá kalt thì nhanh thôi nhưng cắm cả ngày chứ ít đâu mà có thời gian vào ghép ln 2,5 thì phải cho vào nv khác mà xoá mới hết

12. khuyên bạn lên mở rộng hòn đồ hết cỡ :) như mình :)

13. Bên BV vứt đk ngon lắm ak. Luk đầu ko vứt dk cũng buc mình lắm. Cắm vài ngày là lại xoá nv

14. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Bạn yên tâm là lên SSX thôi những thứ đó ko cài đặt nhặt thêm thì còn lâu mới nhặt dc.

15. Cùng dân cày rác . 1like cho thớt

16. chắc lên ssx sẽ có đào ngọc đấy nhỉ

17. Ý kiến hay ...

18. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Đào ngọc sẽ ko thik hợp vs SV SS8, vì SV đã có chiến lược đổi từ đồ ex sang ngọc rồi.

Bảo Vy, YeuVoNgoXuân Thỏ đã thích.
  19. mỗi người 1 ý kiến mà theo hết chắc ko còn là gamethuvn.net nữa đâu

20. cày rác gì đâu. đi kiếm ít nguyên liệu về xoay đồ kiếm ít bạc lẻ rs qua ngày thôi, cơ mà như thế phức tạp quá nên mong a fan sửa để thoải mái tí ấy mà

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi