Góp ý về vấn đề cắm fan

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi soiartis, 26/12/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. hiện giờ phong ấn cũng đã không dùng đc cho ae dưới 600sk rồi nên ae bây giờ cày đc max dư cũng vất vả hơn trước rất nhiều .
    thế nhưng tại sao fan ko nâng cao giá trị acc max dư lên để đẩy giá acc cao lên chứ ???
    có PA 2 3 lần PA cũng thừa max dư..cắm cũng 10k .
    giờ chạy 3cs hộc mật...max dư..cắm cũng 10k .
    mong các a trong BQT xem xét lại giùm e .
    @fantasymc @saivado1
    các ae thấy hợp lý thì like , share và subscribe

2. Đúng đó cậu giờ cầy sk vất hơn trước mà

soiartis thích bài này.
  3. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Chài, cày vất vả để phục vụ mục đích chơi chứ có phải mục đích đầu tư với cắm fan đâu nhỉ :)), MUHN sắp trở thành nơi đầu tư có lãi à :D để biết đường mua case tạo acc đầu tư chơi.
    Ngày trước khi chưa có phong ấn thì có nhớ là acc cắm fan nếu dư 20k cũng có gì khác bây giờ đâu nhỉ?.

Nhật Thăngmeomeo đã thích.
  4. nhầm b êy trước cam fan dc hon ma

Em Về Đi thích bài này.
  5. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Trước đây theo mình nhớ chỉ có acc reset 2k khi cắm fan là đc x10 ( bây giờ là x6)
    Acc dư 20k ko thay đổi giá trị cắm
    Fan có bổ sung với hàng point dư >=25k x1........ giá trị acc nhiều dư đc nâng lên thay vì trước đây cũng chỉ x1 thì bây giờ x1,5,2,3 hoặc 4.,....?
    Hồi đó thay đổi chỉ có mấy bạn đang rs 2k kêu về giá trị acc 2k khi cắm fan bị giảm chứ ko kêu về dư bị giảm giá trị.

Nếu bạn nói trước acc max dư cắm fan dc nhiều bạc hơn thì là bao nhiêu?

Nhật Thăng thích bài này.
  6. Giờ acc GD có khi còn rẻ hơn cả cắm fan chán nhỉ

7. ko fai chơi là mục đích cày đe cắm fan, thằng ngu nó mớ nghĩ thế , còn muốn nâng lên đúng giá trị của có để mỗi khi cần bạc việc gì đấy cắm dk hơn chút.nó mới bõ .

DaiPhapSu thích bài này.
  8. ui rùi. k chạy đc phong ấn mà giá skill cũng k lên đc mấy. cắm fan thì rẻ. acc bây giờ quá rẻ rồi. nâng giá cắm fan là hợp lý đấy

9. Giá sk e rẻ là do nhiều quá thôi chứ tầm 100-200 tỷ exp vẫn rễ bay mà. Acc của e lại hết x5 lên nàn lắm

10. hihi. biết thế nghe lời a để chơi x5 đi. bây giờ quay về acc 2k cắm fan đc như trc thì ngọt

11. X5 thì đc giá mà. Giờ tổng P nhiêu ly dị thì đc x5 ko?

12. chuẩn luôn b êi... acc mât" gia" => cai" gì no" cung mât" gia" theo

xzaixzai92 thích bài này.
  13. 71k rồi a ạ. hic. em rs thêm lên 5xx thì bán skill thui. tại dạo này bận quá k có thời gian chứ em cày 10 hum là lên 5xx ma

[VIP]HoaiDola thích bài này.
  14. đến đồ còn rẻ nữa là. vậy mà các bố vẫn treo đc con nhân ngư +6 16k bạc nè. hihi

15. cái thời chưa có pa mà chỉ có 2cs thời.cày lên 400max sk mới vỡ mặt.chứ giờ là quá nhàn rồi.:D.các bác cứ sướng đâm ra nó quen.=))

16. Trước là mắc 400sk giờ mắc 800 sk nhé chế

17. max 800skill chỉ gấp đôi 400 nhưng lâu vật vã đấy

18. EXP gấp khoảng 20 lần mà e.

19. nhìn ai k biết tưởng chác gấp đôi thôi a nhỉ. vậy mà nó lại nhiều thế, nếu k co phong ấn, chỉ cắm chay, từ leve 0 lên 800 trong khoangr thời gian bao nhiêu a??

20. chắc đơn vị tính hàng trục năm chứ chẳng chơi hi hi

deadpool1 thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi