Góp ý Về vấn đề đào ngọc

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi PingPing, 28/10/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Em có 1 chút ý kiến về vấn đề đào ngọc mong mọi người cùng cho ý kiến và đồng thuận để @fantasymc đưa ra 1 chút thay đổi về event này. Sau 1 thời gian event này diễn ra thì cá nhân em thấy anh Fan nên sửa lại đôi chút về chuyện pk ở map đào ngọc. Chuyện pk ko cần giữ Ctrl cũng ko sao cả nhưng cái chính là khi đang đào dù nv khác đi qua có chạm vào người thì cũng phải đào lại lượt đó dẫn đến rất mất thời gian cũng như bị mấy thành phần rảnh rỗi cắm char phụ đào và log acc khác đi phá người khác.
    Kính mong @fantasymc thay đổi về việc đang đào mà bị ng khác chạm vào phải đào lại lượt đó, chỉ khi bị pk chết thì mới phải đào lại. Như vậy đỡ mất thời gian và tránh bị phá hoại.
    Mọi người thấy ý kiến như vậy có đc ko:D

2. bỏ luôn

3. đào là chấp nhận.có thấy máp nào đông như đào ngọc đâu.fan mở ra cái này là đúng ko sợ MU giờ vào chỉ thấy cắm cắm.... trả có nghĩa gì ( dù mình bị pk nhiều )

4. Chỉ cần chạm vào mà vẫn đào tiếp là đc còn pk thì vẫn bth chứ có sao đâu

5. Theo ý thớt là PK chết mới phải đào lại , vậy các em hàng khủng cắm tăm bãi đào thì còn ai đào được , thứ 2 muốn phá con mình gét mà ko thể PK chết được thì có ích gì , vì lợi ích của cá nhân quá đấy thớt

6. thế những suol + max thủ ai dame chết đc trước khi suol đó đào xong ko.( pk ko chết vẫn là chạm = chạm vào mà ko phải pk ).

7. Thấy vậy thì có ý kiến thế thôi, mọi ng thấy ko hợp lý thì cứ để nguyên vậy thôi mà :))

8. đang đào thì ấn tri mới pk đc thì ngon

9. ban nên nhơ cái hay đào ngọc là ở chỗ đó =)) chứ còn như bạn nói thì hàng khùng nó đứng 1 chỗ ai đến nó fem có mà loạn
    làm như thế kể cả hàng khủng mà gặp thằng bựa thì cũng ức chế mà chết =))

10. bỏ luôn even đào ngọc là xong

11. giữ nguyên như cũ là hợp lý rồi.

12. kím tiền thì phải khó rồi

13. sự kiện này đi nhiều lúc ức chế

14. Chỗ để bon trẩu tre thể hiện =)) thì đúng hơn đào cái gì ;;)

15. Vậy chỉ lợi cho hàng top thôi.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi