Góp ý Về vấn đề reset liên tục trước sự kiện PHTS

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi fantasymc, 29/5/15.

?

Bạn ý kiến gì về sự kiện đua rs 2k này ?

Poll closed 1/6/15.
  1. Nên tiếp tục

23.5%
  2. Nên ngừng lại

76.5%
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Nên dừng sự kiện này lại chứ với thời tiết này nhiều người chết thì không chết nhưng lại có biểu hiện đứng trên cầu Vĩnh Tuy hát "Người yêu ơi có biết anh muốn đi bờ lút" lắm đấy.

Chưa kể những ai có vợ con thì sớm muộn vợ li dị, có người yêu thì bạn gái chia tay, đang đính hôn thì người yêu hủy hôn ước, còn đang F.A như mình thì ế cả đời :))

BoyZone9xthanhps đã thích.
  2. Thôi dừng anh ơi cứ như mọi năm ai có đủ 2k thì cho phát vì sự kiện này năm nào cũng có nên ai ko chuẩn bị thì giáng chịu :D

3. Năm nay ko đc thì sang năm. MUHN còn lâu dài mà

4. Thời tiết nắng nóng như này ngồi 1 tiếng bên máy chán cm rồi , thánh nào ngồi cày được cả ngày thì nể thật :))

5. gamemuvp

gamemuvp Trung Gian GamethuVN

cho cả hhàng 1k rs liên tục cho máu :))

number1 thích bài này.
  6. fan dạo này kiêm luôn cả thần long nữa ( chắc gangter viper bận đi fix hack =)) )
    thì làm sao có thời gian mà nghĩ event khác được ;));));))

7. Mình nghĩ bỏ cái phần rs thoải mái đi. Vừa cho mọi ng thời gian với gia đình vì lắm ng mê muội rồi ngất ra đấy lại đổ tại game. Bù lại nên có một event cho a e thì sẽ thiết thực hơn. Và giúp các game thủ sau này biết tính để đợi 1/7 phts.

8. Một số phương pháp hữu hiệu giúp game thủ giải tỏa căng thẳng nếu như tham gia "Cuộc đua kỳ thú" này. Chất lượng không đảm bảo :P

1. Thuốc giảm điên. Công dụng: Mát gan, hạ nhiệt, giải độc, duy trì thân nhiệt luôn ổn định ở mức.............40 độ C.
    Tác dụng phụ: Hóa điên trước 01/07 (Chưa có báo cáo cụ thể)

2. Bệnh viện xì teen luôn đón chào quý khách. Công dụng: Đảm bảo tuyệt đối đã vào là khó ra :)) Chất lượng đã được kiểm duyệt, yên tâm cày game đêm ngày :D
    Tác dụng phụ: Sáng, trưa, tối đều ngâm nga một bài hát dưới gốc cây bàng bên khu nhà A: Anh êu em say nắng không cần toan tính, nghĩ suy mần chi =))

Last edited: 29/5/15
    thanhpsChetGiaVo đã thích.
  9. xin hủy!

tuandatym thích bài này.
  10. Mình kiến nghị Fan có cách nào hạn chế poit dư như kiểu ss4 là mỗi lần đổi poit dư sẽ dc ít hơn so với lần trước ý. chứ cứ ntn e thấy khoảng cách xa vời vợi :(

11. nếu lo cho sức khỏe ae thì cứ tặng mỗi người 2k rs là xong :))

12. E nghĩ nên huỷ sự kiện để đảm bảo sức khoẻ cho ae bác ạ

tuandatym thích bài này.
  13. nóng chảy mỡ ra. 42 độ huỷ đi a ei

tuandatym thích bài này.
  14. a Fan lên cho đổi pd sk cho các tộc đang ít pd tiếp đi.

15. Nắng ~40 độ thế này ganh đua mải mê cày cuốc k cẩn thận sẽ dẫn tới chết người như chơi

16. xin huỷ sự kiện này ko chắc có ae đi Trâu Quỳ mất

17. Vì tương lai lâu dài của anh em
    Có ý kiến là huỷ
    Vì thật sự có rất nhiều anh em nghiện muhn nặng. Nếu cày cố thế này, e là k ổn!

tuandatym thích bài này.
  18. Chỉ mong fan xem lại. Nếu cho thì cho các char có điểm dư dưới 50k hoạc dưới 40k dư tthôi kakaka. Chứ cho caí tầm trên 50k dư là chết đấy

19. bác fan nên dừng lại
    trời đang nóng với lại để anh em đưa vợ con đi nghỉ mát dc an tâm

20. theo e nên bỏ sự kiện này đi.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi