Góp ý VỀ VIỆC NHẬN THƯỞNG ĐIỂM TÍCH LUỸ KHI NẠP THẺ

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi khanhduc007, 27/1/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Các thành viên ban quản trị và admin cho mình hỏi chút.
    Kênh hỗ trợ game thủ yahoo fantasymc2002 do một hay nhiều người cùng quản lý?
    Mà từ sáng sớm hôm qua tới bây giờ mình nhắn rất nhiều lần trung bình mấy tiếng lại nhắn 1 lần để nhận thưởng rất rõ ràng nhưng vẫn chưa có phản hồi 1 câu ok hay đã xong gì đó.
    Trong khi acc thì ko dám vào để đó phòng khi được nhận thưởng mà dang log acc thì không được mà cashop mua mấy loại thì vẫn bị trừ khi không đăng nhập.
    Nếu là kênh hỗ trợ chẳng lẽ từ hôm qua tới giờ mà không có ai xem qua?dù cho có ít người điều hành đi nữa thì trong 1 ngày cũng phải có phản hồi chứ.
    Cảm giác như là mình đang đi xin ấy ( nói câu này mong các anh trong ban quản trị đừng để bụng ) admin cho ra cái chính sách đấy coi như là mình nạp thẻ vào để mua.như vậy nó ko khác gì đó là quyền lợi chính đáng của mình.
    Lần này là lần thứ 7 gì đó nic yahoo của mình nhận thưởng.các lần trước thì không có vấn đề.
    Bài này chỉ mong các anh chăm sóc khách hàng tốt hơn để MU của chúng ta ngày càng phát triển.xin hết

2. anh @fantasymc hoặc những thành viên khác ngang qua xin GIÚP EM TRẢ LỜI NHỮNG CÂU HỎI.

3. Up phụ bạn vì ko biết có chương trình này ntn :(

4. cứ bình tĩnh bạn ah, kiểu gì cũng nhận thưởng thôi, bạn cũng ko nên pm nhiều lần, 1-2 lần ngắn gọn là đủ

5. saivado1

saivado1 SuperMan

Yahoo fantasymc2002 là của cá nhân administrator Cường bạn nhé!
    Vấn đề dịch vụ nạp thẻ tích luỹ điểm hiện nay đổi thưởng administrator không mở nữa nên bỏ rồi.
    Vậy nên trên quản lý account không còn thông báo!

Cám ơn bạn đã tham gia MUHN và có thông báo này.

Chúc bạn gặp nhiều may mắn trong cuộc sống!

6. chết cái là đi làm mà ko cắm thì ai res cho tối về res max thì mệt vì lệch múi giờ với Việt Nam mình.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi