Góp ý Vài lời góp ý sự kiện: phượng hoàng tái sinh. Mong fantasymc lắng nghe

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi livilo0n, 27/5/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. ôi chỉ ước PHTS a @fantasymc cho đổi tên free hoặc giảm 50/50 là cũng vui lắm rồi >:D<

2. Không thì fan cho nv 1k5 trở lên rs thoải mái nhưng hạn chế những nv có tầm 50k dư trở xuống tham gia cũng dc :D

3. đợt này dịch vụ thuê rs làm ăn dc đây :))

4. hay. ae không nên tỵ nạnh. cái này là cơ hội cho ae rs trên 1k5 thể hiện đây!

5. soul mg sum thì chăm chỉ ngày 30 lần vẫn ok. nhưng vấn đề là. các b chịu đk nhiệt trong mấy ngày. chả lẽ 1 tháng trời ko ăn ko ngủ à@@

6. Lòng người ko bao h hết tham lam @@ đc voi đòi luôn 2 bà trưng :">

7. Mình tin và khẳng định 1 điều là nếu 1k cũng rs đc tẹt ga thì khối game thủ rilai đợt này :))

8. chuẩn CMN luôn. để ae cùng cày chứ ;))

9. hủy sự kiện chạy đua là công bằng nhất.

10. A Không Thích

A Không Thích Cư Dân

Phản đối phần này :( Bất công quá

11. đúng thế có thì dùng chung ko thì thôi. Cứ ưu tiến này nọ Mất Công bằng :(

12. Ủng hộ chủ top! Vote 1 phiếu!

13. Nếu không như thế lấy đâu ra nhiều người PHTS. Mục đích fan là vậy. Ae muốn thế thì lần sau nhớ life sớm hơn. Chứ cứ để 2k mỗi ngày hít gió kiếm 10pon dư thì ai chẳng thích. Giờ sc nhiều pon dư nhưng đồ cùi thì có100k dư vẫn 5.

14. Thế e hỏi a : người người, nhà nhà... Từ khi có poin dư tới này , họ đổi poin dư làm gì cho tốn tiền????

15. Em à. Em fải hiểu bản chất của sự kiện này là gì? Nó là sự kiện nên nó không thể đem đến sự công = cho tất cả. Chỉ có ai may mắn thì được tham gia. Kiểu như chính sách 135 mà nhà nước đang áp dụng đó. Bản chất nó là như thế thôi hiểu không?

16. sự kiện này góp phần vào chạy đua trong game đấy

17. Chỉ áp dụng với nv dưới 20k poi du bạn ơi?

18. cơ hội để ae thăng cấp là đây nhưng một số người không theo kịp hoặc sợ bị bám đuổi nên thấy bất công ak.cầy cuốc cả năm chỉ mong một ngày vượt top thế mà ae nỡ lòng nào bỏ đi.=)) =))

19. Éo Công bằng tý nào
    Tôi nói ko phải cho riêng tôi. riêng tôi thì cả gần tháng nay ko reset phát nào @@
    -Nhưng các Bác thử nghĩ. trên 1 chuyến xe,tài xế có 1 cuộc vui nho nhỏ.Bác tài nói tôi có 1 câu hỏi ai nhanh tay trả lời đúng và nhanh nhất sẽ có 1 phần thưởng là 1 vé xe miễn phí =)). moị người nhao nhao chuẩn bị thì :(
    XOng bác chốt 1 câu.cuộc vui này chỉ dành cho nhà xe =)). AE thấy Thốn Tận rốn ko =))

20. tôi đồng y' với ý kiên của tungkute dề nghi fan xem xet lại muc 5 nay.bất công cho những ng rs duoi 1k5 qua

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi