Góp ý Vấn đề acc Chính chủ

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi BiiBoo, 30/12/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Mình rất hiểu chủ top những thằng mượn acc đôi khi rất bố đời ăn nói thì sấc sược mất dạy :))
    Nói chung là mất tiền đầu tư k bằng cái thằng nó mượn acc thì cay cũng phải thôi
    Fan đã fix tỷ lệ chuộc tội nhưng mình nghĩ nó quá là vô dụng vì 1 thằng pk 1 thằng chuộc tội thì nó vẫn là chính chủ

BiiBoo thích bài này.
  2. toàn bọn cày thuê không chính chủ đi bem lung tung.

BiiBoo thích bài này.
  3. gioongke

gioongke Tham Phú Phụ Bần

thích ý kiến của chú đấy ^^ úp 1 phiếu

BiiBoo thích bài này.
  4. Quân tử trả thù 10 năm chưa muộn nhưng sau 10 năm ấy thì kẻ thù nó mạnh gấp 10 lần mình cmnr mà lúc ấy mình mới bằng nó của 10 năm trước :))

BiiBoo, MrTrungQNgioongke đã thích.
  5. đề nghị k cho mượn acc. và nếu mượn acc chỉ cày kéo ko pk đc.
    đều nghị admin

BiiBoo thích bài này.
  6. 1 like cho chủ top. :D thấy kcc cầm ac pk và tuyên bố hùng hồn lắm

BiiBoo thích bài này.
  7. vấn đề của các bạn cần acc không chính chủ đó là gì?
    bảo vệ bãi cày do quá yếu nhưng không thích cày acc của mình lên khoẻ
    hoặc do bị Pk nhiều quá cay cú mượn acc người khác đi bem trả thù
    hoặc săn Bos kiếm đồ cần hàng khoẻ để pk các người ks boss
    hoặc là anh em thân thiết dùng acc của bạn để đi Pk cùng team buff ...( cái này là anh em tự IP cho nhau từ xa quá dễ)
    hoặc là thành phần mượn của người mượn thích pk lung tung vì acc của mình đâu mà cần trách nhiệm về lời ăn tiếng nói và cách cư xử

giả dụ bây giờ bạn cầm acc khoẻ nhất MU không phải của bạn lên map PK mà không pk được xem có thôi thúc bạn tự cày acc của mình mạnh lên không ^^

8. nói chung những acc không chính chủ chỉ để cày kéo
    hoặc PK thì nâng lên rửa tội 5 triệu / mạng và khi chính chủ rửa tội vẫn phải chịu mức trên
    và điều quan trọng nhất là mute cho chúng nó bớt sàm :))

BiiBoo thích bài này.
  9. luật này hình như Fan có ra 1 lần rồi, nhưng áp dụng ko thành công :)

BiiBoo thích bài này.
  10. Ngày xưa game là của webzen giờ game là của các game thủ. Thích là đòi hỏi .

11. Ngày xưa game là của wedzen giờ game là của các game thủ. Nên thích là đòi hỏi

BiiBoo thích bài này.
  12. hay lâu lâu mới nghe thấy commet hay như vậy

BiiBoo thích bài này.
  13. điều này khó cho bác fan đáy chủ tốp.trwowc ko phân biệt đc chính chủ hay ko chính chủ.ss8 phân biệt đc thi lại có ý kiến này.chắc ko thưc hiện đc đau chủ thớt

BiiBoo thích bài này.
  14. Ngày xưa cũng không có chuyện mượn Acc đi pk lung tung nha cậu.

BiiBoo thích bài này.
  15. không lẽ bỏ ra 100mil sắm cái Acc nhưng lại không sắm nổi cái COMPUTER?. Bây giờ Fan cho rs online rồi, hay là không có cả Time để rs online. Nếu Acc Khủng thì rs một ngày 6 lần hay 99 lần thế? mà bảo không có Time!

BiiBoo thích bài này.
  16. vote cho bác 1 phiếu.đúng như này mới tránh tình trạng 1 số người mượn acc đi pk bừa làm xấu danh chủ thực sự của acc

BiiBoo thích bài này.
  17. Đồng ý với chủ top.cho 1 like.chứ nhiều thành phần đi mượn acc pk nhiệt tình lại còn tỏ ra nguy hiểm quên ( NGU tỏ ra nguy hiểm :D )

BiiBoo thích bài này.
  18. Mày thích pk tao à đợi ở đây tao vè nhà vác Dao phay ra :)) à quên vác acc khủng ra :">

BiiBoo thích bài này.
  19. Quang Trí

Quang Trí MrCuBap

ở x5 toàn hàng kcc pk ầm ầm, lại còn bảo làm cái top solo sp. nhìn thấy kcc chán lắm.

20. Cái này mình đồng ý
    Vì nhiều ae mượn ac pk loạn cả nên
    Zen thi khó kiếm ma rủa tội lại tốn

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi