Góp ý Vấn đề buôn bán trên chợ ảo và thời gian sự kiện Happy Hour Zen

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi CapDomos, 16/11/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. à thì ra là phải tốn bạc. Thôi tiếp tục rao trong game vậy =))

2. Ý mình cũng là như vậy, dời trễ hơn 15-30p cũng được mà?!?

3. vấn đề bắt buộc phải điền sdt khi rao bán đồ lên chợ ảo là vô lý. nó là quyền riêng tư, đồng thời nếu để lộ sdt đăng ký acc sẽ gây nguy cơ mất an toàn cao (ngay cả trong mục qlac cũng có dòng khuyên ko nên để lại sdt là sdt đăng ký acc mà).
    và tất nhiên nếu bắt buộc phải điền sdt thì cũng không khả thi, vì nếu tôi k muốn bị mặc cả hay làm phiền thì tôi sẽ điền sai sdt thì chả ai quản lý được.

TacKeHoa35_NB thích bài này.
  4. vợ nó làm việc = máy tính thôi
    còn chỉ tôi cày =))
    đang nói là ví dụ có acc nữa thì vẫn còn máy trống để cày =))

5. :))giờ quy ra bạc hết nhé bác :))

6. Trình bày rõ ràng mạch lạc và mọi vấn đề nêu lên chỉ để phục vụ 1 mình cá nhân bạn .

7. Mình cũng thấy có một số tán thành ý kiến của mình nên k thể coi là mình đưa ra chỉ để phục vụ cho riêng mình được. Hơn nữa, đây là box góp ý, mình nghĩ tạo ra là để gamer đóng góp ý kiến của mình, adm xem xét nếu cảm thấy được thì làm k thì thôi, chưa bao h mang tính bắt buộc, than phiền lại càng k.
    Mình k hiểu, tự bao giờ mà góp ý của 1 cá nhân lại trở thành sự THAN PHIỀN?

8. ngta ko để lại sđt nghĩa là ngta ko muốn trả giá rồi. đòi thêm thì ngta cũng chẳng điền vào đâu :)

9. đùa giờ mà ra quán nhặt mấy triệu zen thì tôi nghĩ bạn lên mua cái thẻ mà nạp 13k thẻ là bạn đã đc 500m rồi

10. có lâu rồi bác ak, nhưng đơn giản con buôn muón người mua ko trả gía. để lại sdt các bác vào nt trả giá ^^ :v. các bác ko trả giá dc ko ai bán các bác vẫn mua dù giá cao 1 tý

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi