Góp ý Vấn Đề Chính Chủ Không Chính Chủ PK. Fan cho cái kết

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi binhgates, 16/3/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. vậy lúc nó hết cmn PIN ko lấy đc mã ưu tiên thì thím tính sao ;))

binhgates thích bài này.
  2. Thi câm theo xạc pin Điện nhà nào cũng có
    Ko phải nhu cách đây 50năm vẻ trc

Đừng có nói vơi tôi là nêu đt hỏng Và. Cháy sim nhé

3. lạy thánh.... nói thế thì chịu cmnl... chẳng lẽ 100 lần ông ra ngoài thì k 1 lần hết PIN khi chưa về đến nhà à... vs cả cầm theo cái sạc thì cắm vào 2 cái lỗ mũi à... tôi thấy ông này cãi cùn số 1 Gamethuvn :v

binhgates thích bài này.
  4. saivado1

saivado1 SuperMan

@binhgates :
    - Đúng vậy, IP cũng có rào cản gây chút khó chịu và hạn chế hoạt động của acc tới người chơi.
    Nhưng để so sánh việc bỏ IP => hoạt động giao dịch dễ dàng, thoải mái => khả năng mất tài sản, nhân vật... gia tăng => nhiều trường hợp đáng tiếc xảy ra.
    Chính vì rào cản IP được cho là bất tiện cũng chính nó lại trở nên rất có ích để bảo vệ acc của bạn khi có nguy hiểm đến acc.
    Bạn muốn mất acc và mất tài sản hơn hay bảo vệ IP hơn? Mà bảo vệ IP có mất bao lâu thời gian chứ!
    - Về việc chính chủ hay không? muốn cày cắm vẫn có server non pk mà bạn. Sao lại muốn Pk người khác được mà người khác pk mình lại không được nhỉ.
    Dù chính chủ hay không mà không giết ai thành đỏ thì sợ gì bị pk khi train, đâu có khác nhau về vấn đề pk tại server non pk chứ.

binhgates thích bài này.
  5. thì người ta đi jet người mà ,, đỏ lòm muốn vào nonPK cày , nhưng vào nonPK cug vẫn bị PK mà ko thể nào PK lại . sau đó thì sinh ra cái TP này đây

binhgates thích bài này.
  6. ý của chủ top cũng có cái đúng, nhưng rõ vấn đề là chủ top chơi bừa bãi mọi nơi càng rủi ro cao càng phải đăng kí bảo vệ mà ko nhận ra.
    có lẽ giờ bác fan phải ra thêm 1 hình thức đăng kí luôn chính chủ và không bao giờ đc kiện cáo về tài khoản.

7. đã chơi game là nhìn vào màn hình .ko nhìn vào màn hình ko hiểu chúng bay chơi cái gì .thế mà là chơi à.

8. FAN nên huỷ bỏ bảo vệ IP thì hay hơn sẽ có rất nhiều ae . giữ kín dc MK của mình . ai có đồ thì giữ . cho mk thì mất
    cho xong chuyện ko chính chủ voeis lại chính chủ

_[OnlyLove]_binhgates đã thích.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi