Góp ý vấn đề cho đồ vào xoong để xào nấu

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi VipBoythudo, 15/7/15.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. tình hình là em rất thích quay đồ cá thứ nhưng mà có 1 vấn đề rất là xoắn. anh fan ko cho phep đồ bảo hiểm dc quay hay đập để tránh việc đập đồ dễ dàng nhờ lấy lại bảo hiểm =)). cái này thì ok cho giá đồ nó ổn định. nhưng 1 khi đã cho đồ vào xoong của anh Gobin thì cũng phải có trách nhiệm bảo vệ đồ của thành viên chứ. nó mất điện 1 phát thì mất luôn đồ làm em xoắn quá. quay cái gì cũng hốt

BaBykool1, nguoidepOnlyC đã thích.
  2. Cái này chuẩn.đang quay mất điện hoặc ngắt kết nối cái là xong luôn.ae vote cho bác @fantasymc quan tâm tới vấn đề này

3. Vẫn là vấn đề may rủi thôi . Quay đồ như con dao 2 lười vậy . Nếu mà ngon thì ai cũng quay chứ ko riêng gì mình bạn :D

4. Quay đồ và huỷ Gia Cường xoắn nhất là cái bị mất điện, mất mạng, mất kết nối:((

5. Mình chơi bằng wiffe, có lần huỷ gia cường mà tim thình thịch

6. cái này cũng phải chịu thôi...đang ngồi ăn hủ tiếu,mưa to,bỏ chạy tìm chỗ nấp,hết mưa tô hủ tiếu sẽ thành cái gì kkkk,,,,có thể nói mưa là chuyện của trời thì ráng chịu...còn vụ này cúp điện là chuyện của nhà điện trách Fan kiểu gì kkkkkk

7. như thế sẽ luyện cho các bạn có một tinh thần thép hơn,khii đối diện với nguy hiểm sẽ không hoang mang run sợ:)>-:)>-

8. MasterPie

MasterPie 《♡Siêu☆Cấp♡》 Người Kiểm Duyệt

ý hay đấy nhỉ. Đang xoay cúp điện cái bụp là ôi thôi :((

9. có lần mất đồ rồi thao hồ kêu mà ko đc :D.. đành chịu

10. không có gì mà sợ bằng mầt điện hay mất mạng nhất những quả trên 10k bạc khóc băng niềm tin luôn

11. Mất thì mới cay cú mới tiếp tục đổ tiền vào để duy trì game chứ :D

12. ủng hộ 1 phiếu. mất điện nên mất luôn đồ tránh qay ra nhiều đồ lũng loạn thị trường

13. thế tại sao ko cho bảo hiểm đồ để mà quay nhỉ

14. Vẫn đề mất điện khi đang quay đồ đã rất nhiều, và rất nhiều tốp ý kiến những vẫn chưa đc đáp ứng , mong là có chức năng ấy để giúp a/e đỡ lo và hoang mang ,
    nếu fan vào mong anh có thể xem xét , mong anh đùng chốt một câu tại thàng thợ điện :))!

15. Bảo hiểm thì sao mà quay đc, giờ Bao hiểm còn không fang Life vào đc nữa là!

16. hinh như giờ mất điện mất kết nối đồ không mất đâu , các bạn thử đi dùng đồ cùi củng đc mà

17. anh fan fĩ lại cái này đi ,thấy nhiều anh em kêu lắm

18. a Fan fix lại rùi mà , ko biết thì đùng ns theo

19. fix như nào bạn nhỉ. mình quay đồ lởm vẫn thấy mất

20. duyngoc111

duyngoc111 Guest

Cố lên 10 lần sẽ chỉ có 1 2 lần mất điện thôi thanh niên :))

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi