Góp ý Vấn đề cầy rác.

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi tungcp, 30/4/18.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. đã xem và ko nói gì hết..?

2. Ko fix dc đâu , với lại hiện tại ak fan ra tính năng thế là hợp lý rồi vừa cày rs lại nhặt dc ít đồ ex vs ngọc zen để bù bớt chi phí đua top . Và các bạn phải đặt mình vào chủ key 480 acc ấy người ta bỏ ra cả trăm củ để cầy tiền , còn mình có mạnh tay thì sợ máy hỏng ram và hư ổ cứng thì sao mà dc như thánh treo rác . 480 acc là 1 ổ kiến chăm chỉ rồi dù fan có fix thì dân cày vẫn tìm ra cách cày thôi . :D

tungkuteEm Về Đi đã thích.
  3. Như lần trước tui có hỏi 1 dân cày bên game vinagame . Nó chỉ cách đơn giảm lắm ko lo máy hỏng .
    1 mua 1 cây máy 300 củ , nghe nói 2 socket 36 luồng j ấy
    2 . ko lo máy hỏng vì khi mua dc bảo hành 36 tháng
    3 . sắm 1 tản nhiệt nước
    4 mua 4 ổ cáp mạng để duy trì sự ổn định cho các acc cày bạc vụn .
    5 . chuẩn bị 2 cục pin ô tô phòng mất điện 24h mà giông bão sét đánh .
    6 . chạy đến trung tâm thiết lập phần mềm họ sẽ tạo ra auto plgin tự giao dịch theo thiết lập , 8h 1 lần tự giao dịch .
    7 ... Chờ và hốt tiền thôi ...kkk thơm lắm các bạn ạ :D

4. gói vay cho ng nghèo 300 tỉ có tới tay ng nghèo ko bác hay vào tay kẻ giàu.
    thằng cày vinagame kia ko ôm đc nhưng chẳng lẽ họ hàng hang hốc nhà nó ko ôm đc và còn đến lượt chúng ta. Nói chung cuộc sống ko giống cuộc đời tham thì thâm thôi ợ. nghe thính ko suy tính là dễ dính. :D

Nhật Thăng thích bài này.
  5. chả biết nữa, giờ túc tắc cày duy trì hơi thở MU cho đỡ nhớ, chả hiểu sao cả tuần ko được con rồng thiêng nào mất cả hứng, mà ko sao kiếm được, boss 3 con 1 ngày thì anh em họ hàng mg ra chén sạch, mong fan làm ăn triệt để mỗi máy tính cho cắm tối đa 3 acc, chứ chơi game giấc này ngoài cắm skill ngày rs 1 lần ngoài ra chẳng có việc gì làm, boss thì xuất hiện máp nhất định có giờ hẳn hoi, đến giờ đông như kiến đi săn, boss ra thì yếu đến nỗi mấy acc rác rs ít lần cũng ăn được, dẫn đến độ lỳ của anh em ko chịu cày cuốc gì cả,
    nên đề xuất nếu thành viên BQT đọc được ngu ý này thì xem xét qua, biết các anh đầu có sỏi nhiều nhưng cũng nên cân nhắc chút
    1. không thông báo giờ boss xuất hiện và xuất hiện ở map cố định để anh em đi săn cho hứng khởi
    2. tăng dame boss lên mức nhất định để anh em cày cuốc tăng dame đi săn, chứ boss gì mà yếu gà qué chạy tùm lum,
    3. boss ngày báo map nhưng ko báo tọa độ
    ......
    các anh đầu não nên tôi góp ý kiến có gì sai xin bỏ qua, môi người một ý kiến nhưng chung quy cũng là phục vụ cộng đồng chơi game muhn nói chung, chứ không phải là cá nhân tôi, tôi thấy hơi bất hợp lý nên góp ý kiến nhỏ

Em Về Đinguoidep đã thích.
  6. Hay đấy cậu ....

7. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Chẳng có gì là ko fix đc đâu cậu :)), thử đi rồi biết, lách lại fix, công fix và công lách thì ai thiệt sẽ rõ, bướng có khi fan cho đi cả dàn theo tên acc tên char chứ ở đó mà bảo lách :)).

PolloNhật Thăng đã thích.
  8. Giờ nhiều công cụ ảo hoá lắm. Nếu fan mạnh tay đã block acc nhưng đây để ôn hoà game thôi.
    Chơi cứ chơi cầy cứ cầy làm thế nào là việc của fan. Mu 15 năm tuổi rồi. Cứ yên tâm mà chơi

mymanhapt thích bài này.
  9. giờ bác Fan cứ cho 4 tiếng phải rs 1 lần ko là ko đc gì hết :))
    như vậy mới nhanh kịp top đc =))

SvenskaEm Về Đi đã thích.
  10. RivenTB

RivenTB Cư Dân

TẠO DC 800 ACC XONG THÌ ĂN NGAY QUẢ FIX. TỐN MỚ BẠC MUA CHO 300 ACC 100 LẦN RS. TỐN TIỀN MUA SIM. E ĂN CHIM CÚT VỚI XÔI XÉO ĐÂY. CÀY MỖI ACC LỢI NHUẬN 600VND/1 NGÀY THÌ THUA FAN RỒI

Em Về Đi thích bài này.
  11. RivenTB

RivenTB Cư Dân

cày không phải là để thao túng gía cả. cày chỉ là vì 1 số thứ quan trọng vnd k mua dc

Em Về Đi thích bài này.
  12. Bỏ cuộc à bác? Cho em ít acc 100 lần đã mua rs nào :))

13. tạo thêm 200 acc nữa cho đủ 1k acc
    vẫn đang cắm bình thường này
    có 1k acc thôi :))

Em Về Đi thích bài này.
  14. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Thua :)) thế này thì nát game.

Pollo, nguoidepNhật Thăng đã thích.
  15. ^:)^

16. Thực ra bao Acc không quan trọng máy khủng mấy rồi cũng em sẽ là người ra đi thôi .......

Em Về Đi thích bài này.
  17. Em chả tin bác cắm 800 acc đâu.

Pollo thích bài này.
  18. Giờ loại máy mấy chục gb ram cpu mấy chục nhân mấy chục luồng có hơn chục triệu thì vạn acc còn cắm đc chứ 800 nó là chuyện nhỏ

Nhật ThăngEm Về Đi đã thích.
  19. Nếu có thật thì thanh lý cho mấy cái acc mà có nhân vật đã mua rs nhé

Nhật ThăngEm Về Đi đã thích.
  20. ảrena giờ vắng bóng DL nhặt zen

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi