Góp ý Vấn đề đập đồ +10> bị mất lấy lại được

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi JohnStone, 3/9/16.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. dẫn chứng câu nói nào và ảnh nào là bạn ấy nói có quen biết với fan.

2. Tôi lỡ tay không BH thần mã 6 hồi SS8 . sms FAN lấy cho con TM 255 hp theo acc mà nhắn mỏi tay không được . h mất đồ thì người ta lập topic chưa thèm vào xem đã phục hồi nguyên trạng . Thậm chí thêm 1 lv :)) ( đành rằng đồ nhóm 3 nhưng xịt là mất ) luật là luật .

3. thấy 1 số member mới nói 2-9 fan ưu ái. nhưng thiết nghĩ fan làm như vậy là không phải. kể cả về tình lẫn lý. fan làm trái luật quy định.

Tiểu Quyết thích bài này.
  4. Chủ top có dẫn chứng đàng hoàng đầy đủ thi MOD chạy mất ko thấy tl nữa nhỉ =)) ,@gamemuvp ,@fantasymc , ko phải ae thick cáu bản đâu ,cái gì sai ,cái gì trướng tai gai mắt ,cái gì ko hợp lý ae mới phải nói ,
    Đã là luật thì cứ đúng luật mà làm ,ko thể quan liêu mang tinh` cảm ra xin xỏ là xong đc ,

I LOVE YOU, XauXiQuaBimeomeo đã thích.
  5. I LOVE YOU thích bài này.
  6. " Sống trong đời sống cần có một tấm lòng "
    Sự việc vốn rất đơn giản và tốt đẹp khi fan quan tâm đến memb (nếu sự việc đúng như chủ top nói), nhưng suy cho cùng cũng chỉ vì cái tâm lý : hơn - thiệt mà làm cho nặng nề thế :))

BeTrungAnh, TapPKSV10meomeo đã thích.
  7. Thích nhất 2 chữ "Công-Bằng"
    Nhưng thực ra 2 chữ này không có trong xã hội của chúng ta.

8. Công bằng là gì là có cũng bằng không =))

Powerlifter thích bài này.
  9. fan ra luật để làm gì vậy ta?

10. con tm của bạn có 255 máu nó chết từ từ chứ ko phải 1 cái chết luôn.vs cả tm bạn bao tiền còn sw nta bao tiền hả bạn.

dẫn chứng là cái gì hả bạn.tôi đang hỏi chủ top chứng cứ mà chủ top chưa đưa ra đc đây.chỉ có cái hình đã lấy đv sw và cái top của bạn kia.nhưng top này lại ns là bạn @BeTrungAnh vênh váo.quen biết fan.thế cái nào nói là bạn ấy thế vậy.???

còn nói thẳng 1 câu là các bác đều ghen ăn tức ở với người ta nên ms vào ns vậy để fan thu hồi sw thôi.

Last edited by a moderator: 4/9/16
  11. thằng này 100 % @BeTrungAnh

12. Các bạn kêu làm j. Mình nhớ có topic xin lại RC +6 xóa nv bị mất giờ xoay cánh mất cũng xin về là phải rồi. Nói thì 1 số bạn lại nói thông cảm cho nhau vì sơ suất nhưng thế này game bị mất giá trị lắm các bạn ạ. BQT đã ưu ái cho bảo hiểm, bán bừa chống xịt rồi nhưng các bạn vẫn quên và lại ỷ nại vào diễn đàn lên xin lại và fan vẫn giải quyết giúp. Haizzz. Có thể các bạn nói mình mặc váy này nọ nhưng các bạn cũng đừng đội quần lót lên đầu nữa. Thân ái và xin phép dí d*i' vào mặt các bạn đội s ịp.

BeTrungAnh thích bài này.
  13. Nếu tất cả đc như thế thì tốt quá , bạn ah ,xin Fan cái top cho tất cả ae xoay dồ bị xit mat xin lại để dung`

14. đồ theo giá trị của nó bạn ak.chứ có phải gì cũng xin lấy đc đâu.

nói thì các bác bảo bênh vực.chứ ví dụ các bạn có cái ví và 1tr nếu cất tiền vào ví thì ko bị rơi và ngược lại.vây bây giờ các bạn chọn cái nào.đều là nhà nghè cả chứ giàu gì mà cầm hơn 1tr mang ra vứt.

Last edited by a moderator: 4/9/16
  15. vẫn câu nói cũ chơi đc thì chơi ko chơi next bàn tán gì. giải tán đám đông

I LOVE YOUBeTrungAnh đã thích.
  16. Gà Con Online

Gà Con Online Cư Dân

đúng là người Việt Nam. Fan mà ko giải quyết cũng Inh tí tỏi, giải quyết cho Mem thì cũng chả Yên. =))

BeTrungAnh thích bài này.
  17. Ae lập top đòi quà nào <:-P<:-P<:-P

18. Người giời thì cũng thế thôi ^_^
    Xin hỏi, bạn hơn được người VN chưa mà đã ra giọng "đúng là người VN" thế ?

meomeo, xzaixzai92visaolaithe đã thích.
  19. chắc bạn ý người nước "Nào"

Nhân viên Thuế thích bài này.
  20. bọn tân thủ và hiệp sĩ không nc bạn àh

Powerlifter thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi