Góp ý Vấn đề fix cày rác

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi MUHN_forever, 4/8/18.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. mai có sự kiện truy tìm bảo vật rồi không tính. thứ 2 đầu tuần bác nào có tiếng nói trên diễn đàn nhờ sếp tex thử 1 tuần 1 tháng hoặc mãi mãi xem kết quả ra sao. cụ thể mạnh dạn đề nghị lấy 3 sv non pk bất kỳ bỏ auto... còn các sv còn lại bình thường như cũ. nếu có hiệu quả thì tiếp tục. không hiệu quả thì bỏ luôn không kéo dài time bỏ phiếu nữa. các giáo sư cũng không cần ngồi bàn giấy phân tích. mấy thánh đã hạ cánh rồi cũng không cần can thiệp nữa :D

2. Hien tai la fix kinh qua toi khong chi duoc nhiet sang mu hoi uc choi thoi

3. đơn giản ai có tiền sẽ chơi dc =))

hunter985 thích bài này.
  4. bo02601

bo02601 »»£µ¬ƒ…»»ßøØ™

Toàn vạch áo cho người xem lưng :(

ngockhanh8 thích bài này.
  5. xưa ăn no mặc ấm. giờ nay ăn ngon mặc đẹp. xin hỏi đại ca ai chơi game onlife không có tiền giơ tay. vấn đề là tùy độ thích từng người thôi

6. tùy chứ tiền ai mà chả có,quan trọng ít hay nhiều thôi.

hunter985 thích bài này.
  7. thời gian trôi nhanh thật. xưa kia gặp nhau hỏi ông bao lần rs. set đồ +mấy. có mấy dòng. giờ nay gặp lại ông nhiêu tổng poin lv10 bao nhiêu. soclet khuân mấy.. ~o)~o)~o)

8. hehe thay đổi để tồn tại mà,trước kia dùng con nokia oai bỏ mẹ,giờ toàn tai thỏ thôi.gặp bạn hồi cấp 2 nó hỏi giờ mày đi oto loại gì cơ =))
    mình đi xe máy nên ngại éo dám trả lời

loveyou_forever thích bài này.
  9. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Fix như hiện tại là tạm được rồi, có fix nữa thì Cũng chẳng vấn đề gì với acc rs đều ngày 1 lần.
    Cái quan trọng là đa phần quen hưởng từ trước tới nay nên giờ bị fix là cảm thấy rất bức xúc.
    Auto rác nhặt all đồ phi shop ở k6 còn đang cháp nhận rs để nhặt kìa thì phải hỏi mức độ kiếm thế nào ;)).
    Còn anh em bớt doạ nghỉ game đi, toàn thấy hàng trung bình vào doạ nghỉ chứ hàng Top tép vip nó có bao h doạ nghỉ đâu, một số a e bớt ảo tưởng sức mạnh về tầm ảnh hưởng của mình để chơi game nhẹ nhàng nhé.

10. Dòng bôi đen này cho thấy fix có tác dụng rồi này @@ . Các thím kia còn muốn fix gì nữa đây ?

Em Về Đihunter985 đã thích.
  11. muốn fix tất. bỏ hết auto. thân ai người đó lo. hồn ai người đó giữ. bọn tay nhanh hơn não chỉ biết nghĩ cho mình. chả biết ai giàu hơn ai. dân vạn đại. quan nhất thời đến lúc há hết mồm ra ước gì hồi ấy....

12. fix thế thành MU 1.0 mất =.=

13. fix ko nhặt đc gì ở non pk là hay nhất

14. thấy mn kêu fixx k nhặt đc ở nonpk vậy mà p pk cũng chẳng nhặt đc. theo mình nên tăng phòng pk lên giảm nonpk xg là bớt đc ít ng cắm cày rác. tăng lượng zen ngọc khi train phòng pk. fix mỗi pc cắm tối đa 4acc nữa.

15. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Nói chung là cày nhiều acc, có đầu óc về IT thì vẫn chả ảnh hưởng gì nhiều, chỉ khổ mấy thanh niên cắm ít acc xong kêu fix thôi. Rồi đến lúc ko còn kiếm dc nữa thì quay sang chửi adm cho mà xem =)).

Em Về Đi thích bài này.
  16. mấy ông đó ko kiếm ăn đc đạp đổ đó :D

tocbacvjp thích bài này.
  17. nói hay

Em Về Đi thích bài này.
  18. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Ko chịu đầu tư máy móc, chất xám, muốn ăn sẵn mà ko phải làm. Thấy người khác kiếm dc sinh ghen ghét đố kị. Hãy đầu tư máy móc và chịu khó tìm hiểu, giờ google cái j chả có hướng dẫn hết.

hunter985Em Về Đi đã thích.
  19. mấy thg xầm loz. lúc nào cũng đòi fix lọ fix kia, đầu tư thì *** chịu đầu tư, còn đòi = ngta.

20. Nói những cái thằng éo nào cũng biết nhỉ :)) bọn kiếm tiền bằng game khi ko kiếm dc nữa nó nghỉ là đúng.
    Còn bọn có acc top thì cno nghỉ cũng bán acc âm thầm ra đi chứ ko khóc lóc gì đâu em ạ.
    Mà zalo nay nó gửi cho anh cái này. Muốn nhắn gì xong thu lại. Khiếp như gái teen tỏ tình lén lút thế ẻm ;)) bố tiên dư Tỉn Cha En tây ko ra tây ta ko ra ta lậy cụ 1 lạy ;))

Em Về Đi thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi