Góp ý Vấn đề fix cày rác

Thảo luận trong 'Hà Nội' bắt đầu bởi MUHN_forever, 4/8/18.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi
  1. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

*** định nhắn chửi nhưng nghĩ thôi =)) , thế dạo này la liếm pollo có học được bí quyết cày rác nào ko =)) .

Bợm. thích bài này.
  2. tocbacvjp

tocbacvjp Gà Vô Đối

Ko bỏ xiền ra thì polo hắn có share đấy =)). Ko làm ăn dc lại ẩn thôi.

Em Về Đi thích bài này.
  3. Có phải như cu Tỉn đâu mà xin za lô phô cô lô :))
    A quên Tỉn Mi Cha En nghe nó sang mồm. Làm ko hết việc hơi đâu cày rác.
    Mà mấy cái phần mềm hỗ trợ game hack hay auto gì. Tự tin đe"0 phải xin ai.
    Muhn này ngoài bọn anh ra chưa ai hack dc speed từ ss4 hihi em ợ. Mệt xác game là để chơi chứ ko phải để kiếm tiền em ợ :))

Em Về Đi thích bài này.
  4. fix tất cả ko dc nhặt rác =)) ( không chính chủ ) ko dc pk , ko dc nhặt rác , ko dc săn boss
    dạ hết ý kiến =D>

5. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Giỏi thế, hack speed mà cũng khoe ấy hả =)), trò trẻ ranh ;))
    MUHN này đừng to mồm cái bọn Bợm biết nó là lowtech cmnr ghớm đé.o mẹ cứ tưởng có gì mới =)).

Bợm. thích bài này.
  6. Thi hack ko liếm bi dc mấy thằng to mồm thế :)) hihi
    bợm có thể thua cả thiên hạ, khiêm tốn ăn nhẹ nói khẽ, ko qtam thế sự nữa ngoài ngồi trầu Tỉn thể hiện là dc rồi hí hí.
    Liếm hết hưng ngố tạo qhe bọn nghiện game xong lại liếm sang conbuom cày rác. Rồi giờ phô lô
    Rồi liếm sang sờ tôm mua đồ cho, hết trong nước liếm cả nc ngoài cả đại gia Nhật. Chẳng có gì Tỉn tha tài thật.
    Nếu có thể ví Tỉn với cái gì chắc phải là con Ốc ma. Tỉn biết vì sao ko :)) ốc ma thì cái bùi gì nó cũng bu cũng bám vào dc.
    Tài lắm cơ iu vãi ra ý :))
    Như fan nói ý :)) tài giỏi thì đi hack ngân hàng :)) hãng khoe mấy thằng trộm cắp vặt dùng mấy cái trình vớ vật nhặt rác chứ can thiệp dc vào game đã ko phải khóc fix nhặt đồ này lọ em nhẩy :D

Em Về Đi thích bài này.
  7. 1 cách fixx đơn giản nhất và hiệu quả. là 1 phút vào game tất cả các phòng sẽ mất 1 bạc. còn riêng sv18 sẽ mất 2 bạc
    cho các con giời bớt ẳng nhiều. cái đầu khấc gì cũng muốn fixx. rồi lúc lại ẳng ẳng kêu trời kêu đất. để chiều lòng đc các con giời. thì mỗi thằng mua 1 bản MU về chơi 1 mình. đb phải kêu ca gì nữa

ChimSunXoan thích bài này.
  8. Với tốc độ phát triển xã hội như hiện giờ thì game pc trong 1 2 năm tơí đảm bảo sẽ rất hiếm ng chơi.
    5 năm nữa thì có khi chẳng còn ai chơi ấy. Khi các tầng lớp cũ chán với già đi. Tầng lớp trẩu tre như cu Tỉn vẫn nằm ếp xuống sàn canh zen dc thì tài vl :D

Em Về Đi thích bài này.
  9. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Phán như thánh, càng đọc càng thấy nói ngu vãi chày =)).
    Game PC nó sẽ vẫn là game chủ đạo nhé, chắc Bợm thuộc loại đang chơi game mobile cắm mặt cả ngày đé.o cửng cái mặt lên được ;)).
    Đã dốt công nghệ thì tìm hiểu thêm rồi hãy nói, biết cái củ cặ.c gì đâu mà cứ thể hiện =)) .
    Suốt ngày ảo tưởng mình là cao kiến này nọ thối vkl.
    Dạo này chắc cũng đói =)), ghớm bố khỉ xa mấy con kundun với nhện ra cũng tiếc lắm =)).

Bợm. thích bài này.
  10. A nghỉ game trc khi bỏ kundun nhện và khuyên ae bán hết acc. Trước khi bán hưng oát ngọc đuỹ vẫn ăn top kundun bt. Đã rất lâu rồi nhé, không phải không ăn dc mới nghỉ. Mà là bán sạch nghỉ game.
    Ngu người xét về doanh số doanh thu game mobi đang thuộc hạng khủng nhé cháu. Qua rồi cái thời suốt ngày đi đâu cũng quán net. Với pc dt giới trẻ bây giờ có rất nhiều thú chơi ko chỉ game như trước nhé em. Chịu khó tìm hiểu
    Bây giờ cno hăng haí hoạt động cộng đồng nhẩy nhốt. Lớn đi 3 nhé em :)) thế bh a hỏi em muhn có bn thành viên mới hay toàn ng cũ.
    Trong khi các game khác thì đông như kiến toàn trẻ trâu và đủ tầng lớp.
    Game bây giờ ko thu hút dc giới trẻ đâu em à :)) cái thời ae mình nó xa rồi.
    Giờ nghỉ hè gia đình cno ko bắt đi học võ, múa đàn thì cũng dance sport các lớp năng khiếu....
    Làm n gì còn ai cắm đầu vào game như em nữa.
    Với lại a ko chơi game mô bi dt ko có game gì ngoài cờ tướng với cờ vua cả :))

Ví dụ đơn giản thế này: cho một đứa trẻ con biết nhận thức đến nhà chơi. Mà éo cần phải nhiều tuổi đâu 2 3t là dc. Có máy tính laptop với điện thoại ipad hay thiết bị di động khác để bàn xem nó đòi cái gì là rõ ý mà.
    Hơn nữa cái rõ nhất là máy tính ko phải nhà nào cũng có nhưng smartphone h nó là tất yếu rồi, đến nhà quê giờ còn zalo viber gọi video ầm ầm. Đi đâu cũng xin pas wifi .... game gì có ở máy tính thì dt giờ có tất mà còn đẹp dễ chơi dễ tương tác hơn máy tính rất nhiều hihi
    Em chịu khó tìm hiểu h hack game mô bi còn kiếm hơn muhn đấy Tỉn :)) bọn bán dt cũ giờ còn dc thuê máy ko dùng để nó hack game ngày trả 100k/ máy đó :D đỡ phải ngồi canh zen cho nhục

Last edited: 5/8/18
    GiaVoYeuEm Về Đi đã thích.
  11. @Bợm. vs @Em Về Đi như vc già với nhau nhỉ. Top nào có chàng hay nàng thì nhảy vào phùng mang trợn mắt cãi nhau :)

Bợm.Em Về Đi đã thích.
  12. bác nói chuẩn mấy thằng đòi fix xong rồi mua cái gi cung kêu đắt mói lòi cái ngu của fix cái gì cũng chiuj khó tim hiểu là ngon

13. Thời này giới trẻ nó k thích chơi game cày lv nữa . Đoán k nhầm là có 3 loại:
    Loại 1 : chơi game đt, loại này đông
    Loại 2 : chơi game pc, nhưng chỉ game moba hoặc sinh tồn.
    Loại 3 : chơi game pc cày lv thì cũng phải game đồ hoạ 3D đẹp. Nhiều tính năng.

14. sao ko fix luôn sau 48h không rs mất kết nối luôn để game đi vào dĩ vãng luôn đi nhỉ

15. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Game võ lâm mobi đội a đang làm trùm sv Long Giang nhé Bỉm ;)).
    Nói chung bốc phét thì bé cái mồm, dthu game mobi khungt phục vụ mấy thằng hay cắm mặt vào, vừa rồi công ty a sa thải cỡ hơn chục thằng do cắm mặt chơi game mobi đấy ẻm =)).

Bợm. thích bài này.
  16. Câu trước đá câu sau ;)) câu trên đá câu dưới rồi vẫn đe0" hiểu đang thể hiện cái gì.
    Cười vl. Vừa khen vừa chê xong vẫn cắm mặt vào. Haha đai" ra quần

Em Về Đi thích bài này.
  17.  
  18. Ai cũng biết mà, chơi MUHN này thằng nào chả trên cổ là đầu, có thằng nào ở trên cổ là quả bí đao đâu mà vạch với không vạch, tụi nó biết hết ấy mà...

Em Về Đi thích bài này.
  19. gia cát dự 2 ông nhỏ này ra ngoài đời gặp nhau mà không ôm hôn thắm thiết thì trời sập

Bợm.Em Về Đi đã thích.
  20. Em Về Đi

Em Về Đi tindt

Chỉ ra hộ cái, ngu lắm cơ, game mobile muốn làm trùm và cày kéo thì phải giả lập chơi trên PC, chứ cái loại online mobile mà đòi top tép ấy hả :))

Bợm. thích bài này.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa. Bạn muốn mở lại chủ đề? Nhắn tin cho admin Thiên Thanh Hi